PDA

View Full Version : Admin tư vấn giúp bị tuột bao cao su khi rút ra.

Hd113
08-08-2014, 14:12
Mình qh với gmd cách đây 3 ngày , qh có bcs mình làm đc 5p nhưng mà khi mình xuất ra rồi thì mình vẫn làm thêm tí nữa đến khi dv mình nhỏ lại thì rút ra , mình thấy tuột bcs nó nằm lại trong ad . khi rút ra ko bít có đụng vào ad ko rồi mình sợ nước dịch của ad dính vào dv ko biết có bị nhiễm ko , admin tư vấn giúp

Charles
08-08-2014, 14:18
Mình qh với gmd cách đây 3 ngày , qh có bcs mình làm đc 5p nhưng mà khi mình xuất ra rồi thì mình vẫn làm thêm tí nữa đến khi dv mình nhỏ lại thì rút ra , mình thấy tuột bcs nó nằm lại trong ad . khi rút ra ko bít có đụng vào ad ko rồi mình sợ nước dịch của ad dính vào dv ko biết có bị nhiễm ko , admin tư vấn giúp

Nếu lúc rút ra mới tuột bao thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-08-2014, 15:04

Bạn yên tâm,bạn bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.

Hd113
08-08-2014, 16:25
Vậy qh khoảng bao lâu mới bị nhiễm anh

Tuanmecsedec
08-08-2014, 16:30
Vậy qh khoảng bao lâu mới bị nhiễm anh

Trừ khi nào bạn bị tuột bao cao su mà không biết,vẫn tiếp tục quan hệ,sau đó khi rút ra mới phát hiện thì mới có nguy cơ.

Hd113
08-08-2014, 16:54
Cảm ơn anh admin