PDA

View Full Version : KIch duc bang tay , va dich am dao

spiderquyen
08-08-2014, 15:28
Các anh chi ơi cho em hoi , e lo qua ah.Em di massa e co cho tay cua em vao âm dao cua GMD , và dịch âm đạo ra đầy tay của em , GMD moi lấy khăn lạnh lâu dịch đó trên tay cua em, sau đó cung cái khăn đó lau vào DV cua em, và tay GMD cung cầm vào Dv của em. EM co cần uong PEP ko? em co bi HIV ko cac anh chi , em lo qua...

Charles
08-08-2014, 15:32
Các anh chi ơi cho em hoi , e lo qua ah.Em di massa e co cho tay cua em vao âm dao cua GMD , và dịch âm đạo ra đầy tay của em , GMD moi lấy khăn lạnh lâu dịch đó trên tay cua em, sau đó cung cái khăn đó lau vào DV cua em, và tay GMD cung cầm vào Dv của em. EM co cần uong PEP ko? em co bi HIV ko cac anh chi , em lo qua...

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV nên không cần uống PEP, không cần XN.

spiderquyen
08-08-2014, 21:59
nhung a oi dich AD co chua HIV va cac benh STDs mà đụng vào lỗ sáo dương vật của em như vậy co bi lây ko anh.. em lo qua

Tuanmecsedec
08-08-2014, 22:34

nhung a oi dich AD co chua HIV va cac benh STDs mà đụng vào lỗ sáo dương vật của em như vậy co bi lây ko anh.. em lo qua

Trường hợp của bạn kể không có nguy cơ,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

spiderquyen
11-08-2014, 22:52
anh ơi vậy trường hợp của em tay dính đầy dịch âm đạo mà đụng vào đầu DV như vậy có khác gì với quan hệ tình dục không an toàn không anh??? vậy la em không bị gì đâu phải không các anh chị. em cảm ơn mọi người nhiều lắm

Tuanmecsedec
11-08-2014, 22:59
anh ơi vậy trường hợp của em tay dính đầy dịch âm đạo mà đụng vào đầu DV như vậy có khác gì với quan hệ tình dục không an toàn không anh??? vậy la em không bị gì đâu phải không các anh chị. em cảm ơn mọi người nhiều lắm

Như vậy khác xa hoàn toàn,HIV chỉ lây nhiễm trực tiếp khi quan hệ thôi.

Charles
12-08-2014, 06:51

Khác nhiều chứ bạn. HIV không lây gián tiếp qua việc tay chạm dịch AD cầm vào DV, chỉ lây khi quan hệ trực tiếp thôi.

songchungvoi_HIV
12-08-2014, 07:30
Khác hoàn toàn, HIV k lây bên ngoài môi trường, HIV lây trực tiếp khi bạn thực hiện hành vi QHTD k an toàn DV k có BCS và nằm hoàn toàn trong AD

spiderquyen
12-08-2014, 10:06
vậy cho em xin hoi 1 câu nữa là trong trường hợp của em có nguy cơ bi STDs không ạ...

Charles
12-08-2014, 10:08
vậy cho em xin hoi 1 câu nữa là trong trường hợp của em có nguy cơ bi STDs không ạ...

Trường hợp bạn không có nguy cơ bệnh nào cả.

songchungvoi_HIV
12-08-2014, 10:13
Nếu có nguy cơ ngay từ đầu BQT đã nói cho bạn ngay rùi, k cần bạn hỏi lại có hay k có

Tuanmecsedec
12-08-2014, 14:49

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

spiderquyen
13-08-2014, 21:03
em xin cảm ơn BQT ah , diễn đàn rất bổ ích , em xin chân thành cảm on