PDA

View Full Version : QHTD với GMD bị tuột bao

nguoiloau
08-08-2014, 21:51
Em QHTD với GMD, lúc rút ra bị tuột bao, xong rồi theo trớn em có đâm vào một cú nữa nhưng DV chưa chui vô trong mà chỉ chạm cửa AD ở bên ngoài, em sợ đầu sáo của mình tiếp xúc mạnh với dịch âm đạo làm nhiễm HIV, xin các anh tư vấn cho em, em mới bị, có nên uống thuốc phơi nhiễm ko ?

Em thấy BCS thò cái đuôi ra ngoài nên em nghĩ là DV của mình chưa chui được vô trong AD khi bị tuột bao, ko biết có đúng ko ?

Tuanmecsedec
08-08-2014, 22:31
Em QHTD với GMD, lúc rút ra bị tuột bao, xong rồi theo trớn em có đâm vào một cú nữa nhưng DV chưa chui vô trong mà chỉ chạm cửa AD ở bên ngoài, em sợ đầu sáo của mình tiếp xúc mạnh với dịch âm đạo làm nhiễm HIV, xin các anh tư vấn cho em, em mới bị, có nên uống thuốc phơi nhiễm ko ?

Em thấy BCS thò cái đuôi ra ngoài nên em nghĩ là DV của mình chưa chui được vô trong AD khi bị tuột bao, ko biết có đúng ko ?

Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

nguoiloau
09-08-2014, 10:35
Em hơi lo ở chỗ không biết DV có ở trong AD trong trạng thái không có BCS không nữa ? Nhưng em thấy cái đuôi của BCS nó thò ra ngoài AD

Tuanmecsedec
09-08-2014, 10:39
Em hơi lo ở chỗ không biết DV có ở trong AD trong trạng thái không có BCS không nữa ? Nhưng em thấy cái đuôi của BCS nó thò ra ngoài AD

Bạn yên tâm đi không sao đâu.

nguoiloau
09-08-2014, 15:27
Em cám ơn anh nhiều !

nguoiloau
09-08-2014, 23:40
Thưa anh, em đang lo không biết là tuột BCS lúc nào nữa, lúc nhìn xuống e chỉ thấy cái BCS nó thò ra ngoài AD khoảng 2cm, không biết em có nguy cơ ko, có cần uống PEP ko vì chỉ mới có 1 ngày thôi ?

Tuanmecsedec
09-08-2014, 23:45
Thưa anh, em đang lo không biết là tuột BCS lúc nào nữa, lúc nhìn xuống e chỉ thấy cái BCS nó thò ra ngoài AD khoảng 2cm, không biết em có nguy cơ ko, có cần uống PEP ko vì chỉ mới có 1 ngày thôi ?

Khi bạn nhìn xuống thấy bao cao su nằm trong ngoài âm đạo,chứng tỏ bạn bị tuột khi rút ra.Nếu không biết tuột lúc nào vẫn quan hệ,theo nguyên tắc dương vật bạn sẽ đẩy bao cao su tuột vào trong.Bạn yên tâm không sao đâu,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

nguoiloau
09-08-2014, 23:47
Đa tạ anh Tuấn, giờ em an lòng rồi.

Charles
10-08-2014, 07:47

Xong trận rút ra bị tuột bao và theo đà quán tính nhịp thêm 1 cái nữa như vậy không có nguy cơ. Bạn thấy BCS thò ra ngoài chứng tỏ lúc rút ra mới tuột bao, vì nếu tuột lúc nào không biết thì trong lúc quan hệ DV sẽ đẩy bao vào sâu trong AD.