PDA

View Full Version : QHTD với GMD có dùng BCS sợ lây nhiễm qua vết thương !

ptsu3
09-08-2014, 21:18
Chẳng là em có nguy cơ mới , em nắm rõ kiến thức và đeo BCS cẩn thận rồi nhưng lúc BJ cô GMD dùng tay mạnh quá ko để ý cào xước 1 vệt dài ở đùi e , nhưng do máu quá nên lại tiếp tục , sau đó cô gái MD lên trên em ở dưới , liệu có khả năng dịch AD chảy ra chui vào vết thương ở đùi ( gần bẹn ) của e ko ? Mong AC giúp !

songchungvoi_HIV
09-08-2014, 21:22
Chẳng là em có nguy cơ mới , em nắm rõ kiến thức và đeo BCS cẩn thận rồi nhưng lúc BJ cô GMD dùng tay mạnh quá ko để ý cào xước 1 vệt dài ở đùi e , nhưng do máu quá nên lại tiếp tục , sau đó cô gái MD lên trên em ở dưới , liệu có khả năng dịch AD chảy ra chui vào vết thương ở đùi ( gần bẹn ) của e ko ? Mong AC giúp !
Khi nào em chui vào bồn chứa toàn dịch AD mới có nguy cơ, vì em QHTD = DV chứ k phải QHTD = cái đùi

ptsu3
09-08-2014, 21:23
Khi nào em chui vào bồn chứa toàn dịch AD mới có nguy cơ, vì em QHTD = DV chứ k phải QHTD = cái đùi

May quá , e cảm ơn a , yên tâm được rồi ạ :D

Charles
09-08-2014, 21:24

Nếu dịch AD chảy được đến đùi bạn thì HIV cũng ngủm củ tỏi rồi :khi875437:

Tuanmecsedec
09-08-2014, 23:01

Bạn yên tâm vấn đề này không sao dù có chuyện gì đi nữa.

ptsu3
09-08-2014, 23:25
Bạn yên tâm vấn đề này không sao dù có chuyện gì đi nữa.

May quá , e cảm ơn các a :D