PDA

View Full Version : QHTD với GMD có BCS

khang123
09-08-2014, 22:06
em có quan hệ với 5 gmd đều dùng bao cao su , có 1 lần bị thủng em nghe thấy và rút ra kịp , còn qh vs 2 người bạn gái e ko dùng bcs 1 lần cách đầy gần 1 năm , còn 1 lần cách đây 2 tháng , hiện Tại e bị sốt phát ban cho e hỏi , e có nguy cơ không ạ , sốt phát ban là giao đoạn của sổ hay là giao đoạn cuối ạ

khang123
09-08-2014, 22:08
em đang cực kỳ lo sợ và trả muốn sống nữa em cứ sợ là quan hệ với gmd có sự cố gì mà e ko biết , mấy anh giúp em với

Charles
09-08-2014, 22:45
em có quan hệ với 5 gmd đều dùng bao cao su , có 1 lần bị thủng em nghe thấy và rút ra kịp , còn qh vs 2 người bạn gái e ko dùng bcs 1 lần cách đầy gần 1 năm , còn 1 lần cách đây 2 tháng , hiện Tại e bị sốt phát ban cho e hỏi , e có nguy cơ không ạ , sốt phát ban là giao đoạn của sổ hay là giao đoạn cuối ạ

Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng, muốn biết có nhiễm hay không duy nhất chỉ có XN máu.

Tuanmecsedec
09-08-2014, 23:04

Bạn quan hệ 3 trường hợp,đối với trường hợp gái mại dâm thì bạn không có nguy cơ.Nhưng với hai bạn gái kia thì có nguy cơ.Nếu bạn lo lắng thì bây giờ xét nghiệm được rồi.