PDA

View Full Version : Qh với GMD, bao bi tuột gần hết

cunnilingus
10-08-2014, 15:31
Tôí qua e có Qh với GMD , lúc rút ra e mệt quá nằm ngửa e ra không quan sát dương vật có bị tuột bao không,theo phản xạ em lấy tay gỡ bao, thấy bao còn dính dương vật nhưng chỉ cần chạm nhẹ là rớt ra. Em sợ bao tuột làm hở phần đầu dương vật lúc quan hệ, xin hỏi có cần dùng PEP trong trường hợp này không ?

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 15:34
Tôí qua e có Qh với GMD , lúc rút ra e mệt quá nằm ngửa e ra không quan sát dương vật có bị tuột bao không,theo phản xạ em lấy tay gỡ bao, thấy bao còn dính dương vật nhưng chỉ cần chạm nhẹ là rớt ra. Em sợ bao tuột làm hở phần đầu dương vật lúc quan hệ, xin hỏi có cần dùng PEP trong trường hợp này không ?
Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này, nếu BCS tuột hoàn toàn thì BCS nằm trong AD rùi lấy đâu ra cho bạn dùng tay mà đỡ BCS??? No risk to HIV = No PEP

cunnilingus
10-08-2014, 15:37
Em sợ nó lột xuống dưới đầu dương vật , làm hở ra một phần đầu dương vật đó a

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 15:40
Em sợ nó lột xuống dưới đầu dương vật , làm hở ra một phần đầu dương vật đó a
Bạn biết đọc chữ Việt k?? Bấm vào đây đọc cho kỷ: #2 (http://diendanhiv.vn/threads/16563-Qh-voi-GMD-bao-bi-tuot-gan-het?p=147549&viewfull=1#post147549)

Charles
10-08-2014, 16:09

Theo lời bạn kể chứng tỏ trong quá trình quan hệ bao không tuột rách, vì khi xong trận chính bạn gỡ BCS. Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này nên không cần dùng PEP.

Tuanmecsedec
10-08-2014, 22:50

Theo mô tả của bạn cho thấy bị tuột khi rút ra.Nhưng tuột vẫn còn bảo vệ đầu dương vật là không có nguy cơ.