PDA

View Full Version : xin các anh chị tư vấn giúp, em đang lo lắng quá.

thanhtungnguyen
10-08-2014, 21:36
em xin các anh chị tư vấn giúp ạ, chuyện của em là thế này. Ngày 27.6 em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta có vắt gió cho em và ra rất nhiều gió ạ, lúc đó em cũng đang mệt trong người. lúc quan hệ em có dùng tay cho vào âm đạo khoảng vài phút, tay em không có vết thương hở. nhưng em rất lo lắng là vì ở mong em có nhiều mụn nước, ko có máu, lúc quan hệ xong em có lấy nước thử bcs thì không thấy lủng. em sợ là tay em dính dịch âm đạo rồi bôi vào những mụn nước đó và đầu dương vật. sau đó 2 ngày em có ra bắc, ngoài đó trời nóng, sau 10 ngày thì em bị đau cơ, đắc biệt la vùng giữa ***g ngực(trên rốn) đến nay 5 tuần vẫn còn hơi nhức ở tay.(em về nam thì đỡ nhức hơn) người em nối 1 vài vết đỏ nữa. vào ngày 4.8 (5 tuần 1 ngày) em có đi xét nghiệm combo ở Hòa Hào, kết quả la AT. xin các bs tư vấn giúp về trường hợp của em ạ.
Em hối hận lắm rồi ạ.

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 21:40
em xin các anh chị tư vấn giúp ạ, chuyện của em là thế này. Ngày 27.6 em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta có vắt gió cho em và ra rất nhiều gió ạ, lúc đó em cũng đang mệt trong người. lúc quan hệ em có dùng tay cho vào âm đạo khoảng vài phút, tay em không có vết thương hở. nhưng em rất lo lắng là vì ở mong em có nhiều mụn nước, ko có máu, lúc quan hệ xong em có lấy nước thử bcs thì không thấy lủng. em sợ là tay em dính dịch âm đạo rồi bôi vào những mụn nước đó và đầu dương vật. sau đó 2 ngày em có ra bắc, ngoài đó trời nóng, sau 10 ngày thì em bị đau cơ, đắc biệt la vùng giữa ***g ngực(trên rốn) đến nay 5 tuần vẫn còn hơi nhức ở tay.(em về nam thì đỡ nhức hơn) người em nối 1 vài vết đỏ nữa. vào ngày 4.8 (5 tuần 1 ngày) em có đi xét nghiệm combo ở Hòa Hào, kết quả la AT. xin các bs tư vấn giúp về trường hợp của em ạ.
Em hối hận lắm rồi ạ.
Bạn k có nguy cơ, Nguy cơ khi và chỉ khi đầu thằng bé k có nón rùi đi vào nhà người khác mà k đc phép

thanhtungnguyen
10-08-2014, 21:54
nhưng mà anh ơi âm dịch cũng có hiv mà, em bi ghẻ ở mông nữa, cũng như là vết thương rồi, tại hôm đó em say quá chứ em không dại dột vậy đâu, kết quả combo 5tuan At co nói lên được gì không anh

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:01
nhưng mà anh ơi âm dịch cũng có hiv mà, em bi ghẻ ở mông nữa, cũng như là vết thương rồi, tại hôm đó em say quá chứ em không dại dột vậy đâu, kết quả combo 5tuan At co nói lên được gì không anh
Ghẻ k phả là vết thương hở, vết thương hở là vết thương như hình này
Rùi dùng bông gòn thấm ước dịch AD vắt vào vết thương mới có nguy cơ

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:05
mà anh ơi còn những biểu hiện của em thì sao hả anh, em lo lắng mà ko làm gì được mặc dù em là người rất lạc quan.

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:07
mà anh ơi còn những biểu hiện của em thì sao hả anh, em lo lắng mà ko làm gì được mặc dù em là người rất lạc quan.
Biểu hiện là do thời tiết

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:10
vậy tại sao vết xước ở ngón tay khi vào am thì có nguy cơ hả anh, em lo quá nên hỏi nhiều mong anh thông cảm

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:15
cho em hỏi thêm trường hợp của em có cần xn lại ko ạ.

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:18
vậy tại sao vết xước ở ngón tay khi vào am thì có nguy cơ hả anh, em lo quá nên hỏi nhiều mong anh thông cảm
Bấm vào đây xem lại cho kỷ: #4 (http://diendanhiv.vn/threads/16581-xin-cac-anh-chi-tu-van-giup-em-dang-lo-lang-qua?p=147632&viewfull=1#post147632)

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:22
da em cam on anh. em hoi là xn combo sau 5 tuần đã yên tâm đươc chưa anh

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:27
da em cam on anh. em hoi là xn combo sau 5 tuần đã yên tâm đươc chưa anh
Bạn k có nguy cơ, việc XN 5 tuần hay 100 tuần KQ vẫn 2 chữ AT

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:31
em chỉ sợ ý trời khó cãi thôi, biết đâu hành động nào đó trong lúc ko để ý dẫn đến lây H chắc em chết mất thôi.

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:34
em chỉ sợ ý trời khó cãi thôi, biết đâu hành động nào đó trong lúc ko để ý dẫn đến lây H chắc em chết mất thôi.
Bạn bị Hâm àh??

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:36
tâm trạng của em hiện h là vậy đó anh à, không hiểu biết nên mới khổ thế này, anh thương anh giải thích rõ giúp em để sau này em còn tư vấn cho các bạn giống em hiện giờ

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:37
tâm trạng của em hiện h là vậy đó anh à, không hiểu biết nên mới khổ thế này, anh thương anh giải thích rõ giúp em để sau này em còn tư vấn cho các bạn giống em hiện giờ
Đã giải thích rùi đó, bạn k có nguy cơ. Ok???

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:38
em còn bị nhức 2 bên nách nữa

songchungvoi_HIV
10-08-2014, 22:45
em còn bị nhức 2 bên nách nữa
Nhứt nách, nhứt đít, nhứt mông k có liên quan trong chuyện này, cho dù bạn QHTD k có BCS cũng k liên quan đến chuyện nhứt nhứt

Tuanmecsedec
10-08-2014, 22:47
Em hối hận lắm rồi ạ.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:52
cam on anh nhieu a, em nghe noi nhuc la bieu hien ban dau cua hiv nen moi lo nhu the a

thanhtungnguyen
10-08-2014, 22:53
cảm ơn anh nhiều ạ, em nghe nói nhức mỏi có liên quan đến hiv nên mới lo như thế ạ.

Tuanmecsedec
11-08-2014, 05:33
cảm ơn anh nhiều ạ, em nghe nói nhức mỏi có liên quan đến hiv nên mới lo như thế ạ.

Đôi lúc do bạn quá lo lắng ảnh hưởng tâm lý làm Stress,nên gây ra những hiện tượng nhức mỏi cơ.

thanhtungnguyen
15-08-2014, 00:44
cho em hoi them co ai xn combo 5 tuan at ma sau nat xn duong tinh chua cac anh

Tuanmecsedec
15-08-2014, 05:05
cho em hoi them co ai xn combo 5 tuan at ma sau nat xn duong tinh chua cac anh

Kết quả sau 5 tuần âm tính bằng phương pháp HIV Combo thì khả năng đã an toàn là rất cao,hiện tại thì chưa có ca nào dương tính sau 12 tuần.

thanhtungnguyen
18-08-2014, 01:02
mụn nước của em không chảy máu nhưng chảy nước thì cò sao không các anh.

Tuanmecsedec
18-08-2014, 05:23
mụn nước của em không chảy máu nhưng chảy nước thì cò sao không các anh.

Không có gì phải lo lắng hết bạn.

thanhtungnguyen
18-08-2014, 23:00
cho em hỏi thêm là đưa tay vào AM, tay trầy xước như thế nào thì gọi là có nguy cơ ạ.

Tuanmecsedec
19-08-2014, 05:24
cho em hỏi thêm là đưa tay vào AM, tay trầy xước như thế nào thì gọi là có nguy cơ ạ.

Khi nào dùng tay kích thích âm đạo(ở trong),mà tay đang có vết thương mới còn chảy máu thì khi ấy mới có khả năng nguy cơ.

thanhtungnguyen
20-08-2014, 22:48
em xin được hỏi thêm 1 câu để trang bị thêm kiến thức là khóa môi có bị lây HIV ko a, trong trường hợp bị sâu răng hoặc đang chảy máu răng thì sao ạ

Tuanmecsedec
20-08-2014, 22:59
em xin được hỏi thêm 1 câu để trang bị thêm kiến thức là khóa môi có bị lây HIV ko a, trong trường hợp bị sâu răng hoặc đang chảy máu răng thì sao ạ

Tuanmecsedec hôm nay HỌC được thêm một câu của bạn là từ KHÓA MÔI tức là hôn sâu phải không bạn.Nếu hôn sâu thì không có nguy cơ và cũng chưa ghi nhận ca nào lây nhiễm đường này.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề tương tự :

Chủ đề: Hôn sâu có lây nhiễm HIV không (http://diendanhiv.vn/threads/9605-Hon-sau-co-lay-nhiem-HIV-khong)
Chủ đề: Xin BQT TV về hôn sâu và OS nguy cơ sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/9495-Xin-BQT-TV-ve-hon-sau-va-OS-nguy-co-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: handjob, fingering và hôn sâu nguy cơ hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/7197-handjob-fingering-va-hon-sau-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)

thanhtungnguyen
20-08-2014, 23:06
hihi, cảm ơn anh,