PDA

View Full Version : thắc mắc cần anh chị giải đáp

sức sống mới
11-08-2014, 22:13
sáng nay ngủ dậy tự nhiên e thấy ở bàn chân gần ngón út có vết máu khô dính ở trên mà e kiểm tra chỗ đó ko có bị trầy xước, chảy máu gì cả. ko biết máu dó từ đâu ra. tối qua liệu mình có lấy tay gãi ngữa quết vết máu còn tươi chưa khô đó vào vết thương, vết gãi ở chân tay ko ? có nguy cơ nào ở trường hợp này ko a ?

sức sống mới
11-08-2014, 22:14
lúc có vết máu khô đó e có dùng tay cạo sạch đi lun

Tuanmecsedec
11-08-2014, 22:49
sáng nay ngủ dậy tự nhiên e thấy ở bàn chân gần ngón út có vết máu khô dính ở trên mà e kiểm tra chỗ đó ko có bị trầy xước, chảy máu gì cả. ko biết máu dó từ đâu ra. tối qua liệu mình có lấy tay gãi ngữa quết vết máu còn tươi chưa khô đó vào vết thương, vết gãi ở chân tay ko ? có nguy cơ nào ở trường hợp này ko a ?

Có thể do bạn lo lắng tưởng đó là máu thôi,dù đó là máu luôn đi nữa thì cũng đâu gì phải lo,chính bạn nói kiểm tra không thấy bị trầy xướt gì cả.

sức sống mới
11-08-2014, 23:18
ngay tại vị trí đó thì ko có vết chảy máu gì cả anh ạ. nhưng e lo lắng là lúc máu còn tươi thì lấy tay gãi chân thì mảu đó đi vào vị trí khác bị chảy máu hoặc bị xước da anh ạ

Tuanmecsedec
12-08-2014, 05:50
ngay tại vị trí đó thì ko có vết chảy máu gì cả anh ạ. nhưng e lo lắng là lúc máu còn tươi thì lấy tay gãi chân thì mảu đó đi vào vị trí khác bị chảy máu hoặc bị xước da anh ạ

Bạn đừng tự suy diễn rồi HÙ mình hết hồn.Nói tóm lại trường hợp bạn chỉ là suy diễn mơ hồ.

sức sống mới
12-08-2014, 07:42
nếu trường hợp dùng tay chạm vào vị trí dính máu tươi rồi gãi hoặc sờ vào các vị trí có vết xước, chảy máu thì có nguy cơ gì ko a ?

songchungvoi_HIV
12-08-2014, 07:48

nếu trường hợp dùng tay chạm vào vị trí dính máu tươi rồi gãi hoặc sờ vào các vị trí có vết xước, chảy máu thì có nguy cơ gì ko a ?
Sống mà cứ ám ảnh thiếu kiến thức và nghĩ nhãm những thứ tào lao thì chết quách đi chứ sống làm quái gì