PDA

View Full Version : Giúp em với :(

helpme1997
29-08-2013, 17:34
Hôm nay khi em lấy thẻ xe em thấy trong lòng bàn tay của người đưa thẻ có vết loét. Sau đó em cầm thẻ xe thì gần ngón tay chỗ em cầm có 1 vệt xước. Nếu người đưa thẻ bị H thì máu dính vào thẻ, em cầm thẻ xe , vệt đó dính vào vết xước của em thì em cũng bị H sao?? EM LO LẮM :( em có nên dùng pep không

joolee91
29-08-2013, 18:04
Bạn nên dùng Pep . Bạn tới ngay bệnh viện nhiệt đới . đi vào trong phía bảo vệ và đâm thẳng lên phía trước và nhìn phía bên tay phải thì thấy có cái phòng khám truyền nhiễm . Và bạn bỏ qua cái phòng khám đó và đi qua phải xíu nữa và vào.... căn tin móc bóp lấy 10k ra mua lon Pepsi uống rồi đi về . Gluck ( No Risk and No Need Test H ) :monkeys35:

khonggiamnua
29-08-2013, 19:30
Kiến thức có sẵn thì không chịu tìm hiểu.Cứ hỏi tào lao.Đúng là..:zk20113:

Nguyen Ha
30-08-2013, 19:34
Hôm nay khi em lấy thẻ xe em thấy trong lòng bàn tay của người đưa thẻ có vết loét. Sau đó em cầm thẻ xe thì gần ngón tay chỗ em cầm có 1 vệt xước. Nếu người đưa thẻ bị H thì máu dính vào thẻ, em cầm thẻ xe , vệt đó dính vào vết xước của em thì em cũng bị H sao?? EM LO LẮM :( em có nên dùng pep không

Theo như những gì bạn nói ở trên bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV, ko phải dùng pep. Bạn yên tâm.