PDA

View Full Version : cho em hỏi về việc qhhm ạ

susongsetoi
14-08-2014, 13:37
Thưa các anh ,cảm ơn các anh đã tư vấn cho em trong thời gian vừa qua,em vừa thoát khỏi ám ảnh thì lại vừa có việc này xảy ra ,em không phải là gay,hôm nọ em có nhậu say quá,ở phòng trọ của 1 người bạn nhậu cùng với nhiều người ở xóm trọ đó,say luôn tại bàn nhậu ạ,em ko nhớ gì hết nhưng sáng hôm sau em tỉnh dậy 1 mình em 1 phòng,em không mặc quần áo gì cả,em không cảm thấy đau rát hậu môn, em có hỏi tụi nó thì bọn nó bảo là em say bọn nó đánh gió rồi cho em ngủ ở phòng đó ,bọn nó xuống phòng khác uống tiếp, em ko biết có ai xâm hại tình dục em ko ạ,anh cho em hỏi quan hệ hậu môn xong có chắc chắn 100% là đau không ạ,em lo quá ,thực sự sáng tỉnh dậy thấy mình không mặc quần áo gì hết,hỏi bọn nó bảo say quá tự cởi ,việc mới xảy ra các đây khoảng 50h em vẫn còn thời gian uống PEP nếu cần ạ ,mong các anh chị tư vấn cho em,em cảm ơn ạ

songchungvoi_HIV
14-08-2014, 13:42
Thưa các anh ,cảm ơn các anh đã tư vấn cho em trong thời gian vừa qua,em vừa thoát khỏi ám ảnh thì lại vừa có việc này xảy ra ,em không phải là gay,hôm nọ em có nhậu say quá,ở phòng trọ của 1 người bạn nhậu cùng với nhiều người ở xóm trọ đó,say luôn tại bàn nhậu ạ,em ko nhớ gì hết nhưng sáng hôm sau em tỉnh dậy 1 mình em 1 phòng,em không mặc quần áo gì cả,em không cảm thấy đau rát hậu môn, em có hỏi tụi nó thì bọn nó bảo là em say bọn nó đánh gió rồi cho em ngủ ở phòng đó ,bọn nó xuống phòng khác uống tiếp, em ko biết có ai xâm hại tình dục em ko ạ,anh cho em hỏi quan hệ hậu môn xong có chắc chắn 100% là đau không ạ,em lo quá ,thực sự sáng tỉnh dậy thấy mình không mặc quần áo gì hết,hỏi bọn nó bảo say quá tự cởi ,việc mới xảy ra các đây khoảng 50h em vẫn còn thời gian uống PEP nếu cần ạ ,mong các anh chị tư vấn cho em,em cảm ơn ạ
Nếu bạn hỏi tôi xin nói thế này:
Cho dù bạn say cở nào đi nữa thì xin thưa HM k phải là nơi giao hợp, Khi có vật lạ cấm vào cho dù bạn say bạn cũng đau và có cảm giác, chứ k có chuyện bạn say mà bạn k biết, trừ khi bạn là một xác chết k hồn.

susongsetoi
14-08-2014, 13:48
dạ vâng thưa anh ,cho em hỏi liệu thuốc bôi trơn hay thuốc tế có giảm đau 100% ko ạ, ,giờ thì em vẫn chưa đau nhưng sắp hết thời gian dùng pep ,em có đọc được đường links này(BQT Xóa link)thấy ghi là '' Cơn đau xuất hiện ngay lập tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ.'' .nên em rất lo lắng ,mong các anh chị tư vấn thêm cho em ạ ,em cảm ơn ạ

Charles
14-08-2014, 14:01

dạ vâng thưa anh ,cho em hỏi liệu thuốc bôi trơn hay thuốc tế có giảm đau 100% ko ạ, ,giờ thì em vẫn chưa đau nhưng sắp hết thời gian dùng pep ,em có đọc được đường links này(BQT Xóa link)thấy ghi là '' Cơn đau xuất hiện ngay lập tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ.'' .nên em rất lo lắng ,mong các anh chị tư vấn thêm cho em ạ ,em cảm ơn ạ

Bạn nói chưa từng QHHM bao giờ, thì dù say đến mấy kể cả có thuốc bôi trơn hay thuốc tê chăng nữa bạn cũng sẽ biết. Để quan hệ được còn phải có sự hỗ trợ của bạn nữa (như tư thế chẳng hạn), chứ bạn say nằm chỏng gọng ra vậy đố ai mà cho vào HM bạn được.

songchungvoi_HIV
14-08-2014, 14:01
dạ vâng thưa anh ,cho em hỏi liệu thuốc bôi trơn hay thuốc tế có giảm đau 100% ko ạ, ,giờ thì em vẫn chưa đau nhưng sắp hết thời gian dùng pep ,em có đọc được đường links này (BQT Xóa link) thấy ghi là '' Cơn đau xuất hiện ngay lập tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ.'' .nên em rất lo lắng ,mong các anh chị tư vấn thêm cho em ạ ,em cảm ơn ạ
Muốn biết mua trái dưa leo về đúc vào là biết

caumongbinhan1
14-08-2014, 14:09
Muốn biết mua trái dưa leo về đúc vào là biếtĐọc bài này buồn cười wa.:khi875437:

susongsetoi
14-08-2014, 17:35
vâng ạ em cảm ơn các anh ạ,nhưng em sắp hết giờ uống pep rồi, còn hơn 6 tiếng nữa thôi,em không muốn nhìn thời gian trôi qua,em vẫn muốn hỏi thêm các anh thưa các anh đường link của em đưa lên nó đúng hay sai ạ,nếu nói về việc chảy máu,thì nó chảy bất kì lúc nào hay chỉ chảy khi lúc đi cầu ạ, lúc chảy máu có đau không ạ,hay chỉ chảy từng tí 1 ,máu chảy như bình thường hay đi cầu phân màu đen cũng là chảy máu ạ,mong các anh tư vấn cho em,em cảm ơn ạ

songchungvoi_HIV
14-08-2014, 17:39
vâng ạ em cảm ơn các anh ạ,nhưng em sắp hết giờ uống pep rồi, còn hơn 6 tiếng nữa thôi,em không muốn nhìn thời gian trôi qua,em vẫn muốn hỏi thêm các anh thưa các anh đường link của em đưa lên nó đúng hay sai ạ,nếu nói về việc chảy máu,thì nó chảy bất kì lúc nào hay chỉ chảy khi lúc đi cầu ạ, lúc chảy máu có đau không ạ,hay chỉ chảy từng tí 1 ,máu chảy như bình thường hay đi cầu phân màu đen cũng là chảy máu ạ,mong các anh tư vấn cho em,em cảm ơn ạ
Bạn muốn biết thì mua trái dưa leo về thử xem, coi nó thế nào hé, chứ giờ có nói gì bạn cũng k nghe, tư vấn rùi, còn chuyện bạn quyết thế nào tùy bạn, Bạn cứ hình dung thế này, cái lổ chỉ đủ cho một cây kim chui qua, nếu ai đó cứ cố tình lấy cây chài đâm tiêu mà đút vào thử hỏi cái lỗ đó còn nguyên vẹn k??

susongsetoi
14-08-2014, 21:26
vâng em cảm ơn anh ạ,em chỉ còn hơn 3h nữa để uống pep nữa thôi ạ,em hỏi thật là trường hợp qhhm không gây đau đớn có thể xảy ra không ạ,giờ thì em rối loạn phân vân lắm rồi ạ

songchungvoi_HIV
14-08-2014, 21:29
vâng em cảm ơn anh ạ,em chỉ còn hơn 3h nữa để uống pep nữa thôi ạ,em hỏi thật là trường hợp qhhm không gây đau đớn có thể xảy ra không ạ,giờ thì em rối loạn phân vân lắm rồi ạ
Từ đầu đến cuối bạn thấy chỗ mô nói bạn có nguy cơ k??
Bạn nên nhớ có thì nói có để bạn còn biết đường lo liệu, vì khi có nguy cơ bạn tự lo và bỏ tiền ra mua PEP, chứ BQT có bỏ ra đâu mà mắc mớ chi vòng vo tam quốc hả bạn.

Tuanmecsedec
15-08-2014, 05:11

Bạn yên tâm,nếu bị xâm hại quan hệ hậu môn thì bạn biết liền,vì sẽ rất đau và rất khó quan hệ (đưa dương vật vào hậu môn) khi bạn không chủ động.

susongsetoi
15-08-2014, 17:05
vâng ạ thưa các anh,cho em hỏi thế thuốc bôi trơn có công dụng gì ạ,nếu bôi vào mà không giảm đâu thì bôi làm gì ạ

Charles
15-08-2014, 17:23
vâng ạ thưa các anh,cho em hỏi thế thuốc bôi trơn có công dụng gì ạ,nếu bôi vào mà không giảm đâu thì bôi làm gì ạ

Thuốc bôi trơn thì đương nhiên công dụng của nó là bôi trơn. Nhưng trường hợp bạn chưa QHHM bao giờ thì dù có dùng thuốc bôi trơn cũng khó xảy ra nếu bạn không chủ động.

Tuanmecsedec
15-08-2014, 20:08

Bạn hỏi thuốc bôi trơn có công dụng gì?. Câu hỏi này đứa trẻ lên ba cũng trả lời được,thì nó có công dụng để bôi trơn,để dễ cho vào và hạn chế bị trầy xướt.

susongsetoi
15-08-2014, 20:25
vâng cảm ơn anh,ý em hỏi là nó có giảm đau tuyệt đối khi qhhm không ý ạ ,cho nhiều nhiều có giảm đau hẳn không ạ

songchungvoi_HIV
15-08-2014, 20:28
vâng cảm ơn anh,ý em hỏi là nó có giảm đau tuyệt đối khi qhhm không ý ạ ,cho nhiều nhiều có giảm đau hẳn không ạ
Nó k có tác dụng làm giảm đau, mà chỉ có tác dụng bôi trơn, hiểu chữ bôi trơn hem

Tuanmecsedec
15-08-2014, 20:30

Làm sao mà giảm đau tuyệt đối được bạn,vì hậu môn được tạo ra là để bài tiết chứ đâu phải là nơi quan hệ tình dục.

Đau rát và khó chịu

Việc nóng, rát hậu môn do quan hệ là điều không thể tránh khỏi. Bạn gái có cảm giác như vướng gì đó rất khó chịu, nóng rát bên trong. Đặc biệt đi đại tiện rất khó khăn. Bởi vì đường hậu môn không dễ để co dãn như “cô bé” được.

Nguy cơ rối loạn ruột

Ngoài tổn thương gây viêm, có thể chảy máu do rách hoặc trầy xước niêm mạc ruột. Khi quan hệ qua hậu môn nhiều sẽ làm giãn cơ vòng mất kiểm soát vùng hậu môn và ruột, thủng ruột khiến các chất cặn bã bị ra ngoài vùng phúc mạc ồ ạt và gây viêm phúc mạc nếu không xử lí kịp thời có thể dẫn đến tử vong.

Mặt khác, hậu môn là phần cuối của ruột già có chức năng là tái hấp thụ nước từ thức ăn đã qua xử lý của dạ dày, để khi đến hậu môn sẽ chuyển thành phân. Do vậy, hậu môn là môi trường có nhiều mầm bệnh, Cho nên việc quan hệ tình dục bằng đường hậu môn nguy hiểm là điều không thể tránh khỏi.

susongsetoi
15-08-2014, 21:48
vâng ạ, thưa các anh, em có đọc được 1 đường link trên ykhoa.net nhưng bqt đã xóa ,nó có nói về chuyện cơn đau sẽ có luôn hoặc là sau vài ngày ,về việc này là như nào ạ,em không hiểu ạ,mong các anh giải thích giúp em ạ,em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
15-08-2014, 21:51
vâng ạ, thưa các anh, em có đọc được 1 đường link trên ykhoa.net nhưng bqt đã xóa ,nó có nói về chuyện cơn đau sẽ có luôn hoặc là sau vài ngày ,về việc này là như nào ạ,em không hiểu ạ,mong các anh giải thích giúp em ạ,em cảm ơn ạ

Thì cũng có thể,vì bạn tưởng tượng hậu môn là lấy vật lã thọt vào thì hỏi sao không đau,đôi khi còn bị rách ruột nữa đó bạn.

susongsetoi
15-08-2014, 22:05
vâng ạ,em cảm ơn anh, vậy nếu sau vài ngày nữa mà em đau thì có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
15-08-2014, 22:06
vâng ạ,em cảm ơn anh, vậy nếu sau vài ngày nữa mà em đau thì có nguy cơ không anh

Mắc mớ gì có nguy cơ.

susongsetoi
15-08-2014, 22:10
thưa anh trong này nó có ghi là '' Cơn đau xuất hiện ngay lập tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ.'' http://www.ykhoa.net/tinhduc_gioitinh/tinhduc/25_064.htm ,vậy em xin hỏi nếu sau 1 vài ngày nữa em có cơn đau thì có nguy cơ không ạ,mong anh tư vấn cho em,em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
15-08-2014, 22:16
thưa anh trong này nó có ghi là '' Cơn đau xuất hiện ngay lập tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ.'' http://www.ykhoa.net/tinhduc_gioitinh/tinhduc/25_064.htm ,vậy em xin hỏi nếu sau 1 vài ngày nữa em có cơn đau thì có nguy cơ không ạ,mong anh tư vấn cho em,em cảm ơn ạ

Bạn tào lao quá,quan trọng là bạn có quan hệ hậu môn không,còn việc sau vài ngày đau mắc mớ gì liên quan.

susongsetoi
15-08-2014, 22:21
thưa anh,em đã kể chi tiết là lúc sáng dậy sau cơn say em không mặc gì ,lúc đó và tạm thời đến hiện giờ em không đau hm , em cũng không dám chắc là có qhhm hay không cũng chờ 2 ngày xem nó thế nào mới lên diễn đàn nhờ tư vấn ,em cũng đọc 1 vài trang web nó nói thế,em cũng không biết phải làm sao, nó cứ ghi vậy em cũng không rõ nữa,liệu em có nguy cơ không anh,mong anh tư vấn,cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
15-08-2014, 22:27
thưa anh,em đã kể chi tiết là lúc sáng dậy sau cơn say em không mặc gì ,lúc đó và tạm thời đến hiện giờ em không đau hm , em cũng không dám chắc là có qhhm hay không cũng chờ 2 ngày xem nó thế nào mới lên diễn đàn nhờ tư vấn ,em cũng đọc 1 vài trang web nó nói thế,em cũng không biết phải làm sao, nó cứ ghi vậy em cũng không rõ nữa,liệu em có nguy cơ không anh,mong anh tư vấn,cảm ơn anh ạ

Chính bạn còn không biết hành vi mình có quan hệ hậu môn hay không,bạn hỏi tư vấn có nguy cơ hay không.Bạn làm như mọi người cứ tư vấn bừa hay sao.Trường hợp bạn không nhớ rõ tức là chỉ suy diễn mơ hồ.Làm sao tư vấn có nguy cơ hay không.

susongsetoi
15-08-2014, 22:37
vâng ạ,cảm ơn anh ạ,thưa anh ban đầu em chỉ muốn hỏi là qhhm sau đó có đau không ạ,các anh đã tư vấn là có đau và lúc em dậy thì không đau,một vài trang web về qhhm nói là '' đau ngay lặp tức hoặc một vài ngày sau khi quan hệ" nói thật em chưa bao giờ qhhm nên không biết ạ,mong các anh tư vấn giúp em ạ,em cảm ơn ạ

Raindn
15-08-2014, 23:42
Thưa chủ topic ! dù có gel bôi trơn hay trong lúc say đến mức nào qhhm nó sẽ vẫn rất đau, nhiều gel thì sẽ sướng chẳng lẽ đạt mức cực khoái đó bạn lại ko biết hay sao? Chuyện đau một vài ngày sau khi quan hệ thì làm gi xảy ra, có bao giờ bạn bị đánh vào mồm mà 2 3 ngày sau mới đau ko hả.
Các anh trên đã tư vấn bạn rõ quá rồi hay là bạn có muốn thử lại không, mình sẽ thử cho bạn :khi875437: .