PDA

View Full Version : kết quả3 tháng,6 tháng,9 tháng âm tính sau ngưng Pep

suckhoelaso1
15-08-2014, 21:03
Mình cách đây 2 năm cũng trong trường hợp lây,nhiễm HIV.mình cũng sử dụng thuốc phơi nhiễm.kết quả xét nghiệm sau 3tháng,6tháng,9tháng từ khi có nguy cơ đều (-).nhưng sau khi sử dụng hết thuốc được 1 tháng thì hiện tượng người bị giật giật khắp người,và đến giờ là 2 năm rồi,thi thoảng mình vẫn bị. mình xét nghiệm ở Bệnh Viện Đống Đa Hà Nội.Mong mọi người cho mình biết,như vậy có sao không?hay thuộc nhóm bệnh khác.

Tuanmecsedec
15-08-2014, 21:07
Mình cách đây 2 năm cũng trong trường hợp lây,nhiễm HIV.mình cũng sử dụng thuốc phơi nhiễm.kết quả xét nghiệm sau 3tháng,6tháng,9tháng từ khi có nguy cơ đều (-).nhưng sau khi sử dụng hết thuốc được 1 tháng thì hiện tượng người bị giật giật khắp người,và đến giờ là 2 năm rồi,thi thoảng mình vẫn bị. mình xét nghiệm ở Bệnh Viện Đống Đa Hà Nội.Mong mọi người cho mình biết,như vậy có sao không?hay thuộc nhóm bệnh khác.

Kết quả 3 tháng,6 tháng,9 tháng âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn.

Charles
15-08-2014, 21:09

Mình cách đây 2 năm cũng trong trường hợp lây,nhiễm HIV.mình cũng sử dụng thuốc phơi nhiễm. kết quả xét nghiệm sau 3 tháng, 6 tháng, 9 tháng từ khi có nguy cơ đều (-) => Kết quả này an toàn trên cả an toàn rồi bạn.

songchungvoi_HIV
16-08-2014, 08:15
.kết quả xét nghiệm sau 3tháng,6tháng,9tháng từ khi có nguy cơ đều (-) => với KE này bạn đã hạ chánh an toàn 1000000000000000% rùi bạn, chuyện giật giật gì đó k liên quan trong chuyện này, Cơ thể khỏe mạnh thì các cơ bắp phát triển và giật giật thôi, bình thường mà

suckhoelaso1
26-08-2014, 16:57
Cảm ơn mọi người nhiều nhé.Chúc tất cả luôn luôn mạnh khỏe,và ngày mới vui vẻ