PDA

View Full Version : Hành vi ôm hôm

congnhan
15-08-2014, 21:47
Em là công nhân điện , vào hôm qua lúc 4h chiều em làm việc thì có hơi bị tróc da non , ko ửng đỏ , ko chảy máu nhung hơi rát .Đến 10h thì mấy sếp rủ em đi karaoke ôm ,em chỉ có hành vi là ôm ấp và hôn vào cổ cố ấy và sờ soạng ,cho em hỏi là trong trường hợp tay em bi tróc da non mà hơi rát có sờ soạng vào mấy em gmd lỡ có trúng tinh dịch hay máu thì em có bị nhiễm hiv ko , với lại trường hợp em hôn cổ cô ấy có bị sao không anh . Mấy anh tư vấn giúp em (Nhưng các hành vi đó là em và cô ấy đều mặc đồ , ko có cởi đồ) em ko có quan hệ tình dục và ko os.

Tuanmecsedec
15-08-2014, 21:50
Em là công nhân điện , vào hôm qua lúc 4h chiều em làm việc thì có hơi bị tróc da non , ko ửng đỏ , ko chảy máu nhung hơi rát .Đến 10h thì mấy sếp rủ em đi karaoke ôm ,em chỉ có hành vi là ôm ấp và hôn vào cổ cố ấy và sờ soạng ,cho em hỏi là trong trường hợp tay em bi tróc da non mà hơi rát có sờ soạng vào mấy em gmd lỡ có trúng tinh dịch hay máu thì em có bị nhiễm hiv ko , với lại trường hợp em hôn cổ cô ấy có bị sao không anh . Mấy anh tư vấn giúp em (Nhưng các hành vi đó là em và cô ấy đều mặc đồ , ko có cởi đồ) em ko có quan hệ tình dục và ko os.

Những hành vi bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ trong mọi tình huống.

congnhan
15-08-2014, 21:51
Nhưng tay em bi tróc da non mà hơi rát ,lỡ sờ vào dịch âm đạo hay máu thì có sao không anh

Tuanmecsedec
15-08-2014, 21:53
Nhưng tay em bi tróc da non mà hơi rát ,lỡ sờ vào dịch âm đạo hay máu thì có sao không anh

Tay bạn chỉ bị tróc da non mà sau 6 giờ đồng hồ thì niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn,bạn yên tâm không có nguy cơ dù có tiếp xúc.

congnhan
15-08-2014, 21:56
Vậy là trong trường hợp xấu nhất là tiếp xúc với dịch hay máu đều ko có nguy cơ hả anh.

Tuanmecsedec
15-08-2014, 21:57
Vậy là trong trường hợp xấu nhất là tiếp xúc với dịch hay máu đều ko có nguy cơ hả anh.

Đã trả lời bài ở trên rồi,bạn không có nguy cơ.

congnhan
15-08-2014, 21:58
Dạ vậy em không cấn uống pep đúng ko anh , với lại bi nhiễm hiv chi khi nào quan hệ tình dục ko có bao cao su thui dung ko anh , với lại đường máu tiếp xúc với máu

Tuanmecsedec
15-08-2014, 22:00
Dạ vậy em không cấn uống pep đúng ko anh , với lại bi nhiễm hiv chi khi nào quan hệ tình dục ko có bao cao su thui dung ko anh , với lại đường máu tiếp xúc với máu

Bạn yên tâm không cần uống Pep.

congnhan
15-08-2014, 22:01
Dạ em cám ơn anh

Charles
15-08-2014, 22:09

Ôm, hôn không làm lây nhiễm HIV. Vấn đề bạn lo (bị tróc da non , ko ửng đỏ , ko chảy máu nhung hơi rát) thì bạn yên tâm, đó không phải là vết thương hở nên không có cửa cho virus xâm nhập.

songchungvoi_HIV
16-08-2014, 08:16
Vết bông tróc da tay từ trưa đến chiều tối k phải là vết thương hở, Ôm hôn sờ xoạn k phải là con đường lây nhiễm HIV bạn àh