PDA

View Full Version : Anh Tuan oi, Giúp em với: em bị tuột BCS khi rút DV ra khỏi AD??

emsoquaanhoi
31-08-2013, 10:48
1,Tình hình là hôm trước, e có quan hệ vói GMD, trong khi quan hệ do đổi tư thế nên DV bỏ ra khỏi AD, lúc này e thấy BCS bị gần tuột nhưng vẫn che được đầu DV của em, sau đó e lại kéo BCS xuống gốc DV rồi quan hệ tiếp anh ạ.
2, Sau khi xuat tinh, khi em rut DV ra thì BCS bị tuot va nằm trong AD cua GMD, gốc BCS thì nằm ở cửa ngoài DV. Em nhớ khi quan hệ thi DV em vẫn có BCS, chỉ khi xong rut ra mới bị tuột. e thấy tinh dịch có rơi rớt ra ngoài.
3, Khi QHTD xong, e có cầm BCS để kiểm tra, thì vô ý lai cầm BCS bằng tay có vết xước từ trước đó (nhưng vết xước không chay máu a ạ)
Như vậy 3 trường hợp trên có khả năng lây nhiễm HIV không anh. Em lo wa...:yociexp76::yociexp76::yociexp76:

hanh phuc gia dinh
31-08-2013, 10:59
theo mình thì không có nguy cơ

Nguyen Ha
31-08-2013, 11:25
1,Tình hình là hôm trước, e có quan hệ vói GMD, trong khi quan hệ do đổi tư thế nên DV bỏ ra khỏi AD, lúc này e thấy BCS bị gần tuột nhưng vẫn che được đầu DV của em, sau đó e lại kéo BCS xuống gốc DV rồi quan hệ tiếp anh ạ.
2, Sau khi xuat tinh, khi em rut DV ra thì BCS bị tuot va nằm trong AD cua GMD, gốc BCS thì nằm ở cửa ngoài DV. Em nhớ khi quan hệ thi DV em vẫn có BCS, chỉ khi xong rut ra mới bị tuột. e thấy tinh dịch có rơi rớt ra ngoài.
3, Khi QHTD xong, e có cầm BCS để kiểm tra, thì vô ý lai cầm BCS bằng tay có vết xước từ trước đó (nhưng vết xước không chay máu a ạ)
Như vậy 3 trường hợp trên có khả năng lây nhiễm HIV không anh. Em lo wa...:yociexp76::yociexp76::yociexp76:

Cả 3 trường hợp bạn nêu ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

kijack88
31-08-2013, 11:26
Th1 : bcs vẫn che đc đầu DV => an toàn, không nguy cơ
Th2: Rút DV ra bị tuột nhưng gốc bcs lại nằm ở cửa ngoài âm đạo, chứng tỏ khi bạn rút DV ra vẫn đc bcs bảo vệ => không có nguy cơ
Th3: vết thương ở tay không chảy máu tức mà chỉ đỏ thôi nên cũng không sao vì lúc đó niêm mạc đã đóng cửa để ngăn chặn virus rồi => ko nguy cơ luôn
Nguy cơ ở đây là: đi chơi GMD, lần này thoát nhưng lần sau chưa chắc may mắn thế đâu

emsoquaanhoi
31-08-2013, 11:32
vâng, e sợ wa rồi, thanh các bac nhiều

CrisM
31-08-2013, 16:22
bạn yên tâm, trường hợp bạn vẫn an toàn với hiv

Tuanmecsedec
31-08-2013, 19:59

Như mọi người đã chia sẽ với bạn,trường hợp của bạn kể không có nguy cơ.