PDA

View Full Version : anh chị cho e hỏi tình huống này có bị nhiễm hiv ko ạ

hyvongmongmanh89
31-08-2013, 13:08
E dùng tay đưa vào âm đạo của cô ấy nhưng do bị kích thích thần kinh nên em xuất tinh ra ướt hết quần của em. cô ấy hoàn toàn ko bj hay hj gì cho e hết và em vẫn mặc quần nhe.nhưng sau đó em dùng tay dính dịch âm đạo chạm vào vị trí vệt ướt em xuất tinh trên quần một lần.cho e hỏi e có bị hiv ko nếu cô ấy bị nhiễm ạ.em xin cám ơn anh chị .

kijack88
31-08-2013, 13:50
An toàn 100%
Hiv không thể lây theo đường bộ được

trungan1987
31-08-2013, 15:59
những j bạn kể hoàn toàn ko có nguy cơ...

namhaysongtot
31-08-2013, 16:01
Không có nguy cơ em

CrisM
31-08-2013, 16:21
Bạn không có nguy cơ

Charles
31-08-2013, 16:59
Cách đây hơn 2 tuần e có đi cafe ôm.e ko có quan hệ j với cô gái đó hết.cô gái đó ngồi trên người e và ôm hôn e.cô ấy mặc váy nên quần lót của cô ấy tiếp xúc trực tiếp ngay trên dương vật của e.một lúc sau thì trên quần e có xuất hiện một vết nhờn ngay dương vật lúc cương cứng.em ko biết là dịch của e hay cô ấy.nhưng e nghĩ nó đã thấm qua quần ngoài và vào trong quần lót của e.sau đó e về nhà đi tắm nhưng trước khi tắm thì có thủ dâm.nếu đó là dịch âm đạo của cô ấy,liệu e có bị hiv ko ạ.em có đi xét nghiệm bên hòa hảo vào ngày thứ 13 kết quả là neg/0.13 âm tính.nhưng cái này còn sớm quá chak ko có ý nghĩa j.em lo lắng quá.e stress nặng mấy tuần nay.xin nghỉ việc lun.em sợ quá rồi.em vừa tốt nghiệp đại học xong.bay h e mới thấy thương ba mẹ và a chị của e biết bao nhiu.nếu e bị hiv thì họ sẽ ra sao.hixhixx.... em ko dám nữa đâu....huhuhu

Đây là bài viết đầu tiên trong topic của bạn, mọi người đã tư vấn nhiều rôi. So với bài này chỉ khác vài câu từ. Với lại bạn đã có topic rồi muốn hỏi gì thì vào topic của mình để hỏi, ko mở nhiều topic cho cùng một chủ đề. Đây là quy định của dd.

songchungvoi_HIV
31-08-2013, 19:06
E dùng tay đưa vào âm đạo của cô ấy nhưng do bị kích thích thần kinh nên em xuất tinh ra ướt hết quần của em. cô ấy hoàn toàn ko bj hay hj gì cho e hết và em vẫn mặc quần nhe.nhưng sau đó em dùng tay dính dịch âm đạo chạm vào vị trí vệt ướt em xuất tinh trên quần một lần.cho e hỏi e có bị hiv ko nếu cô ấy bị nhiễm ạ.em xin cám ơn anh chị .
Đảm bảo bạn không có nguy cơ, yên tâm nhé

Tuanmecsedec
31-08-2013, 19:45

Trường hợp của bạn đã được mọi người trả lời không có nguy cơ.Bạn đã tạo topic ở đây.Nếu còn thắc mắc bạn post tiếp vào chủ đề này : Mình có đi cafe ôm ,tay kích thích âm đạo? (http://www.diendanhiv.vn/threads/1041-Minh-co-di-cafe-om-tay-kich-thich-am-dao) .Mình khóa topic này lại.