PDA

View Full Version : Anh tuan oi giúp em với QHTD với GMD có dùng BCS

lovemakoto
31-08-2013, 16:51
Trường hợp 1:em quan hẹ với gái mai dâm nhưng không bị rất nhưng khi em tháo bao cao su ra thì em tháo ở đầu vòng bao cao su ,khi quan hệ song em rút ra khỏi am dao nhưng bao cao su không bị tuột không biết em có bị nhiễm không
Trường hợp 2 :cho em hỏi lại cai được không anh em quan hệ gái mại dâm khi bắt đầu quan hệ em dùng bao cao su liên .nhưng cho em hỏi nếu bao cao su bị rất thì khi tháo bao cao su thì mình thấy tinh dịch mắc ở ngoài bao cao su phải không .nhưng lở lộ nhỏ li ti miền không thấy đươc thi có bi sao không ,khi quan hệ song em rút ra mà bao cao su vẫn mắc ở dương vật còn nếu tuột bao cao su ra là phái tuột khí rút bao cao su ra âm đao phải không anh,còn nếu rút ra mà còn mắc thì không sao phải không anh,vi khi tháo ra em chỉ nhìn thấy tinh dịch vẩn còn ở trong nếu rách bao cao su thì tinh dịch bắn ra ngoài hết phải không anh,nếu em thấy bao cao su vẫn đựng tinh dịch ở trong thì không cần phải đi xét nghiem hả anh,vì khi tháo bao cao su em chi nhìn thấy tinh dịch vẫn còn ở trong,em quan hệ đã được 4 ngày rôi nhung lâu lâu thấy ngưa nhưng ngứa ít có bi sao không anh hay là bi di ứng thời tiết hả anh

Tuanmecsedec
31-08-2013, 19:57
em quan hẹ với gái mai dâm nhưng không bị rất nhưng khi em tháo bao cao su ra thì em tháo ở đầu vòng bao cao su ,khi quan hệ song em rút ra khỏi am dao nhưng bao cao su không bị tuột không biết em có bị nhiễm không

Bạn quan hệ có dùng bao cao su,nếu không bị sự cố (rách,tuột ) là tình dục an toàn,vì vậy bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
31-08-2013, 20:44
em quan hẹ với gái mai dâm nhưng không bị rất nhưng khi em tháo bao cao su ra thì em tháo ở đầu vòng bao cao su ,khi quan hệ song em rút ra khỏi am dao nhưng bao cao su không bị tuột không biết em có bị nhiễm không

Quan trọng là bạn có sử dụng BCS khi Qh, BCS ko tuột như bạn nói thì làm sao nhiễm bệnh được hả bạn?

lovemakoto
31-08-2013, 22:24
em không biết trường hợp 2 như thế nào anh chị giải thich em với

Tuanmecsedec
31-08-2013, 22:37
em không biết trường hợp 2 như thế nào anh chị giải thich em với

Trường hợp hai theo bạn diễn tả thì bao cao su không bị vấn đề gì hết.

lovemakoto
31-08-2013, 22:40
thế không cần phải đi xét nghiệm phải không anh

Nguyen Ha
31-08-2013, 22:40
Trường hợp 1:em quan hẹ với gái mai dâm nhưng không bị rất nhưng khi em tháo bao cao su ra thì em tháo ở đầu vòng bao cao su ,khi quan hệ song em rút ra khỏi am dao nhưng bao cao su không bị tuột không biết em có bị nhiễm không
Trường hợp 2 :cho em hỏi lại cai được không anh em quan hệ gái mại dâm khi bắt đầu quan hệ em dùng bao cao su liên .nhưng cho em hỏi nếu bao cao su bị rất thì khi tháo bao cao su thì mình thấy tinh dịch mắc ở ngoài bao cao su phải không .nhưng lở lộ nhỏ li ti miền không thấy đươc thi có bi sao không ,khi quan hệ song em rút ra mà bao cao su vẫn mắc ở dương vật còn nếu tuột bao cao su ra là phái tuột khí rút bao cao su ra âm đao phải không anh,còn nếu rút ra mà còn mắc thì không sao phải không anh,vi khi tháo ra em chỉ nhìn thấy tinh dịch vẩn còn ở trong nếu rách bao cao su thì tinh dịch bắn ra ngoài hết phải không anh,nếu em thấy bao cao su vẫn đựng tinh dịch ở trong thì không cần phải đi xét nghiem hả anh,vì khi tháo bao cao su em chi nhìn thấy tinh dịch vẫn còn ở trong,em quan hệ đã được 4 ngày rôi nhung lâu lâu thấy ngưa nhưng ngứa ít có bi sao không anh hay là bi di ứng thời tiết hả anh

Bạn đã bổ sung thêm 1 đoạn rất dài. Bạn kiểm tra tinh dịch vẫn nằm trong BCS nghĩa là BCS ko gặp sự cố gì hết.
Bạn yên tâm 100% rằng bạn ko sao.

1331989
31-08-2013, 22:42
Sao A Tuấn trả lời ng rất nhiu nhé,e dc có mỗi câu,huhu

lovemakoto
31-08-2013, 22:51
em cam on anh Tuấn và chi Hà

lovemakoto
01-09-2013, 00:02
nếu như móng tay ta dính phải vết thuong của gái mại dam ma tháo bao cao su ở đâu" vòng tròn bao cao su thì có bị lây không chị

kijack88
01-09-2013, 00:26
nếu như móng tay ta dính phải vết thuong của gái mại dam ma tháo bao cao su ở đâu" vòng tròn bao cao su thì có bị lây không chị

Không lây bạn ạ, mà bạn đừng có nếu, nếu thì vô biên lắm

lovemakoto
01-09-2013, 17:25
cho em hỏi mắt thường ta có thể nhận biết được bao cao su rách khi thao ra phai không anh vay thi em quan he đã được 4 ngày rồi sao người em nó ngứa và có 1 nốt đỏ ở bụng đụng vào nốt đó thì ngứa có sao không ANH

lovemakoto
01-09-2013, 17:27
nhưng em ngứa ít thôi có sao không anh

lovemakoto
01-09-2013, 17:30
rách bao cao su thì tinh dịch không nằm trong bao ma văng ra hết ngoài phải không anh vì em cảm thấy ngứa va thấy có nốt màu đỏ ở bụng đụng vào thì ngứa với lại lâu lâu thấy ngứa khắp người có bị sao không anh,hay là do thời tiết nóg hả anh em không biết nhờ anh giúp

Tuanmecsedec
01-09-2013, 18:59
rách bao cao su thì tinh dịch không nằm trong bao ma văng ra hết ngoài phải không anh vì em cảm thấy ngứa va thấy có nốt màu đỏ ở bụng đụng vào thì ngứa với lại lâu lâu thấy ngứa khắp người có bị sao không anh,hay là do thời tiết nóg hả anh em không biết nhờ anh giúp

Những biểu hiện mà bạn nói do bạn lo lắng sẽ gây ra.Bao cao su có sự cố như ( rách ,tuột ) thì cảm nhận và mắt thường nhìn thấy liền.Và tinh dịch sẽ không còn trong túi đựng ở đầu bao.

trungan1987
01-09-2013, 19:10
bạn có thể vào đây đọc các biểu hiện khi lo lắng, stress gây ra: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

hoanggiangst88
01-09-2013, 20:55
chóng mặt với mô tả của bạn nhưng tất cả những gì bạn kể đều không có nguy cơ vì bạn đã sử dụng bcs không bị rách.còn lại là do triệu chứng stress gây ra thôi.

Nguyen Ha
01-09-2013, 21:09
Ngứa là do thời tiết hoặc nóng trong người đấy bạn ạ.

lovemakoto
01-09-2013, 21:25
tinh dịch mà bắn ra ngoài hết thì khi tháo bao cao su Ở dương vật thì minh thấy bao cao su nó xẹp xuống không tròn phải không chị
HÀ.vì khi em tháo bao cao su thì em không tháo ở đầu dương vật mà tháo ở vòng tròn cứng của bao mà lấy tay tháo ở đầu vòng tròn đó ma không biết có bị rất ở đầu núm không nếu rất thì khi tháo bao cao su trước núm hắn xẹp không tròn phải không chị HÀ, vì em đang xay nên khi tháo không biết,mà em nhìn qua thôi thấy tinh dịch vẩn còn ở trong em lo lăng lắm với hinhh như em bị nổi hạch ở cằm có sao không chị HÀ có cần phải đi xet nghiem không chị Hà .bao cao su mà bị rất thì đầu núm bao cao su hắn xẹp phải không chị HÀ

kijack88
01-09-2013, 21:29
Bạn chỉ cần biết trường hợp bạn là không rách. Bcs rách là nó rách lòi cả DV ra cơ, lúc đấy thì chỉ nhìn thấy " cậu em" của bạn thôi chứ lấy đâu tinh dịch mà nhìn

lovemakoto
01-09-2013, 21:35
dạ vì khi em say nên em không biết với lại là lần đầu em quan hệ nên em không biết the không bị sao hả ANH .vì tối nay em bị hạch ở cằm.

Nguyen Ha
01-09-2013, 21:35
tinh dịch mà bắn ra ngoài hết thì khi tháo bao cao su Ở dương vật thì minh thấy bao cao su nó xẹp xuống không tròn phải không chị
HÀ.vì khi em tháo bao cao su thì em không tháo ở đầu dương vật mà tháo ở vòng tròn cứng của bao mà lấy tay tháo ở đầu vòng tròn đó ma không biết có bị rất ở đầu núm không nếu rất thì khi tháo bao cao su trước núm hắn xẹp không tròn phải không chị HÀ, vì em đang xay nên khi tháo không biết,mà em nhìn qua thôi thấy tinh dịch vẩn còn ở trong em lo lăng lắm với hinhh như em bị nổi hạch ở cằm có sao không chị HÀ có cần phải đi xet nghiem không chị Hà .bao cao su mà bị rất thì đầu núm bao cao su hắn xẹp phải không chị HÀ

Quan trọng là bạn nhìn thấy tinh dịch vẫn còn trong BCS. Bạn yên tâm rằng bạn ko sao.

lovemakoto
01-09-2013, 21:37
dạ em chỉ nhìn thế em không kiểm tra nếu như thế thì không cần phải đi xét nghiem .thế là không bị nhiem bệnh gì ak chị

Nguyen Ha
01-09-2013, 21:42
dạ vì khi em say nên em không biết với lại là lần đầu em quan hệ nên em không biết the không bị sao hả ANH .vì tối nay em bị hạch ở cằm.

triệu chứng là do stress gây nên, bạn ko nên soi mói cơ thể làm gì để lo lắng thêm.

Nguyen Ha
01-09-2013, 21:47
dạ em chỉ nhìn thế em không kiểm tra nếu như thế thì không cần phải đi xét nghiem .thế là không bị nhiem bệnh gì ak chị

Đúng rồi! Bạn yên tâm.

lovemakoto
02-09-2013, 11:48
cho em hỏi nếu quan hệ song mà 4 ngày sau minh tự thủ dâm không dùng bao cao su thì có bị sao không

Tuanmecsedec
02-09-2013, 14:33
cho em hỏi nếu quan hệ song mà 4 ngày sau minh tự thủ dâm không dùng bao cao su thì có bị sao không

Bị ghiền (thủ dâm) :monkeys10:

2013
02-09-2013, 14:46
Cái này em cũng biết anh tự thủ dâm thì không có trao đổi dịch với ai nên không bị nhiễm H được

lovemakoto
02-09-2013, 17:14
là không bị gì ak anh

Tuanmecsedec
02-09-2013, 17:20
là không bị gì ak anh

Thủ dâm mà bị gì.Chỉ lạm dụng nó quá thì không tốt cho sức khỏe thôi.

lovemakoto
02-09-2013, 20:35
anh tuấn ơi cho em hỏi nếu nhứ minh dùng bao cao su như thế thì có bị bẹnh giang mai không

joolee91
02-09-2013, 20:42
anh tuấn ơi cho em hỏi nếu nhứ minh dùng bao cao su như thế thì có bị bẹnh giang mai không

Câu hỏi hay nhở :D Thế người ta sản xuất BCS làm gì bạn hoho . Đeo vào trang trí àh . Anh bạn tìm hiểu thêm kiến thức đi nhé . Các hành vi của anh bạn NO RISK . Sống vui vẻ lại nhé và đã vào đây thì tìm hiểu thêm kiến thức để bảo vệ mình và gia đình đi nhé :th_yoyo1:

Nguyen Ha
02-09-2013, 21:01

QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn bạn ạ.

lovemakoto
02-09-2013, 21:05
cho em hỏi vì sao đã 5 ngày rồi mà em thấy ngứa khắp người

Nguyen Ha
03-09-2013, 00:23
cho em hỏi vì sao đã 5 ngày rồi mà em thấy ngứa khắp người

Ngứa do nhiều nguyên nhân (do nóng trong người, thời tiết, dị ứng...) chứ không phải do HIV bạn ạ.

lovemakoto
04-09-2013, 06:52
anh tuấn ơi cho em hỏi em quan hệ đã được 7 ngày rôi sao em thấy khát nước với thấy ngứa khắp người .có bi sao không anh

lovemakoto
04-09-2013, 06:54
như thế có sao không anh em sợ quá chừ như thế thì có phải bị sao không anh

Tuanmecsedec
04-09-2013, 06:56
anh tuấn ơi cho em hỏi em quan hệ đã được 7 ngày rôi sao em thấy khát nước với thấy ngứa khắp người .có bi sao không anh

Chuyện khát nước là do cơ thể thiếu nước có liên quan gì đâu.

Nguyen Ha
04-09-2013, 07:00

Khát nước KHÔNG liên quan gì tới HIV cả.
Bạn đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ cho bạn.
Tóm lại là không sao cả

lovemakoto
04-09-2013, 07:01
em thấy có nổi nhưng nốt đỏ nhỏ có sao không anh vì em thấy em uống rất nhiều nước cho em hoi không phải 1 tuần đầu mà uống nhiều nước rớ thì không phải bị nhiễm ak anh

Tuanmecsedec
04-09-2013, 07:05
em thấy có nổi nhưng nốt đỏ nhỏ có sao không anh vì em thấy em uống rất nhiều nước cho em hoi không phải 1 tuần đầu mà uống nhiều nước rớ thì không phải bị nhiễm ak anh

Biết có nhiễm hay không chỉ có đi xét nghiệm,ngay cả Bác sĩ cũng không thể nhìn bề ngoài một người biết có nhiễm hay không.

Nguyen Ha
04-09-2013, 07:07

Thứ nhất HIV ko liên quan tới việc bạn khát nước.
Thứ hai, không chẩn đoán HIV qua triệu chứng.

lovemakoto
04-09-2013, 07:07
thế như em như thế đã xét nghiệm được chưa anh

lovemakoto
04-09-2013, 07:35
chị HÀ như thế em có cần phải đi xet nghiệm không CHỊ hà

Nguyen Ha
04-09-2013, 17:09
chị HÀ như thế em có cần phải đi xet nghiệm không CHỊ hà

Trường hợp của bạn ngay từ đầu được chia sẻ là ko có nguy cơ nên ko cần xn. NHƯNG nếu lo lắng quá 4tuần sau nguy cơ bạn xn combo để giải toả tâm lý.

lovemakoto
04-09-2013, 17:13
4 tuần sau có nguy cơ la phải đi xet nghm ak chị nếu như được 8 ngày rồi minh đi xết nghiệm được không chi , ma như em la không can phải đi hả chị em lo lăng quá

Nguyen Ha
04-09-2013, 19:29
4 tuần sau có nguy cơ la phải đi xet nghm ak chị nếu như được 8 ngày rồi minh đi xết nghiệm được không chi , ma như em la không can phải đi hả chị em lo lăng quá

8 ngày ko xn được mà phải ít nhất là 4tuần xn combo.

lovemakoto
08-09-2013, 17:18
chị hà ơi cho em hỏi mình không hôn gái mại dâm thì không bị nhiễm các bệnh khác phải không chị mà mình chỉ quan hệ bằng âm đạo không hôn thì mình có bị nhiễm bệnh khác không

Nguyen Ha
08-09-2013, 20:23
chị hà ơi cho em hỏi mình không hôn gái mại dâm thì không bị nhiễm các bệnh khác phải không chị mà mình chỉ quan hệ bằng âm đạo không hôn thì mình có bị nhiễm bệnh khác không

Không quan hệ bằng miệng oral sex và QHTD có sử dụng BCS là biện pháp an toàn ko bị lây nhiễm các bệnh qua đường tình dục.

lovemakoto
09-09-2013, 10:26
cho em hỏi minh di xet nghiẹm các bệnh khác mà không có thì nghĩa la bcs không rách phải không chị nếu rách là mình bị nhiễm bệnh phai không chị

lovemakoto
09-09-2013, 10:54
êm mới được 12 ngày cho em hỏi em xét nhiệm các bệnh đó được chưa trừ bệnh hiv

Nguyen Ha
09-09-2013, 10:56
êm mới được 12 ngày cho em hỏi em xét nhiệm các bệnh đó được chưa trừ bệnh hiv

Chưa xn được.

lovemakoto
09-09-2013, 10:58
cho em hỏi nếu bị bệnh lậu thì minh phat hiện được rồi phải không chị