PDA

View Full Version : Sợ GMS lấy tinh dịch từ ngực bôi vào DV kích dục

Xin1conduong
18-08-2014, 15:33
Mong các anh chị tư vấn giúp em. Do nhậu say nên em có đi masage , lúc đầu là kích thích bằng tay, sau đó em có nói cài câu để nhân viên nói xuống thanh toán và ko làm nữa. Sau đó em nói thôi cứ làm đi và thấy cô nhân viên khó chịu. Em thấy cô ấy cho tay vào ngực làm j đó rồi làm tiếp cho em. Em chỉ sợ cô ấy cho tay vào và lấy tinh dịch của ai đó nhiễm hiv rồi cho vào dv của em. Em thực sự sợ, về nhà được 5 hôm em đi xét nghiệm thì bị chlamydia. Huhu, em sợ bị lây cả hiv theo đường đó. Các anh chị làm ơn tư vấn cho em với. Liệu cô ấy lấy tinh dịch để sẵn rồi bôi vào đầu dv em có bị không ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 15:34
Mong các anh chị tư vấn giúp em. Do nhậu say nên em có đi masage , lúc đầu là kích thích bằng tay, sau đó em có nói cài câu để nhân viên nói xuống thanh toán và ko làm nữa. Sau đó em nói thôi cứ làm đi và thấy cô nhân viên khó chịu. Em thấy cô ấy cho tay vào ngực làm j đó rồi làm tiếp cho em. Em chỉ sợ cô ấy cho tay vào và lấy tinh dịch của ai đó nhiễm hiv rồi cho vào dv của em. Em thực sự sợ, về nhà được 5 hôm em đi xét nghiệm thì bị chlamydia. Huhu, em sợ bị lây cả hiv theo đường đó. Các anh chị làm ơn tư vấn cho em với. Liệu cô ấy lấy tinh dịch để sẵn rồi bôi vào đầu dv em có bị không ạ
Đứng là khùng?? Tinh dịch nào ở trong đó ba, Ba nhãm quáaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Xin1conduong
18-08-2014, 15:36
Em đang hoang mang thực sự. Sau 1 tuần tư dưng ốm, đi ngoài, viêm họng, lại bị cái chlamydia nữa, nếu như cô đó bôi tinh dịch thực sự thì em có bị không ạ. Vì lúc đó em có noia vài câu và hình như cô nhân viên khó chịu, em thấy cô ấy đưa tay vào ngực

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 15:38
Em đang hoang mang thực sự. Sau 1 tuần tư dưng ốm, đi ngoài, viêm họng, lại bị cái chlamydia nữa, nếu như cô đó bôi tinh dịch thực sự thì em có bị không ạ. Vì lúc đó em có noia vài câu và hình như cô nhân viên khó chịu, em thấy cô ấy đưa tay vào ngực
Bạn muốn biết bạn tự thủ dâm xong bạn hứng tinh trùng bạn rùi bôi lên ngực xem nó ra sao, bạn khùng vừa thôi

Xin1conduong
18-08-2014, 15:38
Ý em là tinh dịch cô ấy lấy của 1 người nhiễm hiv rồi dựng vào 1 túi nhỏ sau đó cho vào ngực. Em có nguy cơ khônng ạ. Mong các anh tư vấn giúp em

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 15:39
Ý em là tinh dịch cô ấy lấy của 1 người nhiễm hiv rồi dựng vào 1 túi nhỏ sau đó cho vào ngực. Em có nguy cơ khônng ạ. Mong các anh tư vấn giúp em
HIV muốn sống phải ký sinh trên tế bào sống, vậy theo bạn tinh dịch ra môi tường còn là tế bào sống k?? bạn k tinh thủ dâm xong lấy chén hứng rùi xem tí nữa nó ra sao, Nhãmmmmmmmmmmmmm

Xin1conduong
18-08-2014, 15:42
Em sợ cô ấy đựng vào 1 lọ bịt kín lại sau đó thò tay vào mở và lấy ra, do lúc đó em cũng ko để ý kỹ tay cô ấy. Em sợ cô ấy bôi vào thật vì em di cét nghiệm lại bị chlamydia, em tìm hiểu thì nó lây qua đường tình dục thôi ạ, mà cô ta chỉ dùng tay cho em thoii. Hic hic, anh giúp em tư vấn kỹ cho em với ạ. Em đang rất lo sợ vì hiv lây cùng chlamydia

Xin1conduong
18-08-2014, 15:50
Mong các anh chị giúp em với ah, em đang mất tinh thần quá. Anh tuan mecsedec với các anh chị giúp em với. Trường hợp cô đó đựng tinh dịch vào lọ rồi do tức em quá nên cho tay vào mở lọ lấy ra sau đó bôi vào đầu dv em thì em có bị không ạ. Mong các anh chị giúp em

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 15:53
Em sợ cô ấy đựng vào 1 lọ bịt kín lại sau đó thò tay vào mở và lấy ra, do lúc đó em cũng ko để ý kỹ tay cô ấy. Em sợ cô ấy bôi vào thật vì em di cét nghiệm lại bị chlamydia, em tìm hiểu thì nó lây qua đường tình dục thôi ạ, mà cô ta chỉ dùng tay cho em thoii. Hic hic, anh giúp em tư vấn kỹ cho em với ạ. Em đang rất lo sợ vì hiv lây cùng chlamydia
HIV muốn sống phải ký sinh trên tế bào sống, vậy theo bạn tinh dịch ra môi tường còn là tế bào sống k?? bạn k tinh thủ dâm xong lấy chén hứng rùi xem tí nữa nó ra sao, Nhãmmmmmmmmmmmmm

Xin1conduong
18-08-2014, 15:55
Anh hiếu hiểu nhầm ý em, cô gái đó đựng tinh dịch rùi do bực với thái độ của em nên lấy túi tinh dịch để sẵn trong đó và bôi vào dv em. Em thực sự hoang mang vì tự nhiên bị nhiễm chlamydia

Xin1conduong
18-08-2014, 15:57
Anh hiếu tư vấn cho em với, em lo thực sự. Tinh dịch ra ngoài môi trường thì sống được bao lâu ạ, và bôi như vậy có bị khôg ạ. Em chưa hiểu lây chlamydia từ đâu nữa

Xin1conduong
18-08-2014, 16:12
Các anh các chị giúp em với. Tinh trùng vẫn trong thể dịch tồn tại được bao lâu ngoài môi trường ạ.

Charles
18-08-2014, 16:18

Mong các anh chị giúp em với ah, em đang mất tinh thần quá. Anh tuan mecsedec với các anh chị giúp em với. Trường hợp cô đó đựng tinh dịch vào lọ rồi do tức em quá nên cho tay vào mở lọ lấy ra sau đó bôi vào đầu dv em thì em có bị không ạ. Mong các anh chị giúp em

Anh hiếu hiểu nhầm ý em, cô gái đó đựng tinh dịch rùi do bực với thái độ của em nên lấy túi tinh dịch để sẵn trong đó và bôi vào dv em. Em thực sự hoang mang vì tự nhiên bị nhiễm chlamydia

Anh hiếu tư vấn cho em với, em lo thực sự. Tinh dịch ra ngoài môi trường thì sống được bao lâu ạ, và bôi như vậy có bị khôg ạ. Em chưa hiểu lây chlamydia từ đâu nữa

Các anh các chị giúp em với. Tinh trùng vẫn trong thể dịch tồn tại được bao lâu ngoài môi trường ạ.

Trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV. Bạn cần tìm hiểu về đường lây HIV để tránh lo hão như này:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Xin1conduong
18-08-2014, 16:21
Hic, em chỉ lo hiv tồn tại trong tinh dịch đựng trong lọ kín khá lâu thôi ạ. Anh tư vấn giúp em với, em lại bị chlamydia nên mới sợ ạ. Nếu bt làm mas sage bằng tay thì em ko hiểu lây chlamydia bằng đường nào. Hiv nó lây qua đường đó ạ

Xin1conduong
18-08-2014, 16:26
Có ai giúp em với. Hic hic,

Charles
18-08-2014, 16:27
Hic, em chỉ lo hiv tồn tại trong tinh dịch đựng trong lọ kín khá lâu thôi ạ. Anh tư vấn giúp em với, em lại bị chlamydia nên mới sợ ạ. Nếu bt làm mas sage bằng tay thì em ko hiểu lây chlamydia bằng đường nào. Hiv nó lây qua đường đó ạ

Khi nào bạn quan hệ tình dục trực tiếp không sử dụng BCS mới có nguy cơ.

Xin1conduong
18-08-2014, 16:30
Hic, vậy chlamydia nó lây qua đâu được hả anh. Em lo vì bị nhiễm chlamydia ấy ạ. ( th cô đó lấy tinh dịch của người nhiễm hiv bôi vào em thấy ko khác j quan hệ ạ). Em cần sự tư vấn thực sự để đi xét nghiệm ạ

Charles
18-08-2014, 16:42
Hic, vậy chlamydia nó lây qua đâu được hả anh. Em lo vì bị nhiễm chlamydia ấy ạ. ( th cô đó lấy tinh dịch của người nhiễm hiv bôi vào em thấy ko khác j quan hệ ạ). Em cần sự tư vấn thực sự để đi xét nghiệm ạ

Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ nên không cần XN.

Lây nhiễm chlamydia như thế nào?

1. Nhiễm trùng do tiếp xúc gián tiếp, dùng những vật dụng như đồ lót, bồn tắm, đồ dùng trên giường, khăn tắm, bồn cầu của người bị viêm niệu đạo phi lậu cầu.
2. Viêm nhiễm do tiếp xúc trực tiếp: tiếp xúc qua đường tình dục với bệnh nhân bị viêm niệu đạo phi lậu cầu.
3. Nhiễm trùng đường sản đạo, phụ nữ mang thai bị viêm niệu đạo do phi lậu cầu lây nhiễm cho thai nhi qua đường sản đạo, ngoài ra bác sỹ khoa phụ sản và tay của người mẹ cũng là một con đường dễ lây truyền vi khuẩn nguyên thể sang cho con.

Xin1conduong
18-08-2014, 16:45
Em sợ quá, huhu. Em đọc ở mọi trang deu bao lay chlamydia cho qua duong tinh duc. Anh truog xuan cho em thongg tin chinh xac voi, huhu

Charles
18-08-2014, 16:47
Em sợ quá, huhu. Em đọc ở mọi trang deu bao lay chlamydia cho qua duong tinh duc. Anh truog xuan cho em thongg tin chinh xac voi, huhu

Tham gia diễn đàn vui lòng viết tiếng Việt có dấu theo quy định.

Xin1conduong
18-08-2014, 16:51
Hic, em quên mất. Cái em bị là chlamydia trachomatis viêm liệu đạo ạ. Em đọc chỉ lây qua đường tình dục. Huhu, anh chị tư vấn giúp em với. Cả cái vụ tinh dịch của người hiv rồi lấy bôi vào dương vật lúc xuất tinh có bị lây ko ạ

Tuanmecsedec
18-08-2014, 16:54

Bạn lo lắng suy diễn thôi,nếu có chăng thì cũng chả có nguy cơ bệnh nào nào hết.

Tuanmecsedec
18-08-2014, 16:55
Hic, em quên mất. Cái em bị là chlamydia trachomatis viêm liệu đạo ạ. Em đọc chỉ lây qua đường tình dục. Huhu, anh chị tư vấn giúp em với. Cả cái vụ tinh dịch của người hiv rồi lấy bôi vào dương vật lúc xuất tinh có bị lây ko ạ

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi,không nguy cơ gì hết.

Xin1conduong
18-08-2014, 17:26
Huhu. Anh tuấn giúp em với ạ. Em có 2 vấn đề chưa đc anh chị giúp ạ:
- em chỉ kích dục bằng tay lại bị nhiễm chlamydia trachomatis, em sợ hiv lây qua đường đó ạ. em đã đi xét nghiệm và kết quả dương tính với chlamydia trachomatis
- trong trường hợp cô nhân viên để sẵn tinh trùng rồi sau đó đổ vào tay tiếp tục kích dục tới khi em xuất tinh thì em bị nhiễm hiv ko ạ
mong anh tuấn và các anh chị trả lời giúp em để em tính đi xét nghiệm
em cảm ơn ah

Xin1conduong
18-08-2014, 17:46
hic, các anh chị giúp em với

Charles
18-08-2014, 18:26
Huhu. Anh tuấn giúp em với ạ. Em có 2 vấn đề chưa đc anh chị giúp ạ:
- em chỉ kích dục bằng tay lại bị nhiễm chlamydia trachomatis, em sợ hiv lây qua đường đó ạ. em đã đi xét nghiệm và kết quả dương tính với chlamydia trachomatis
- trong trường hợp cô nhân viên để sẵn tinh trùng rồi sau đó đổ vào tay tiếp tục kích dục tới khi em xuất tinh thì em bị nhiễm hiv ko ạ
mong anh tuấn và các anh chị trả lời giúp em để em tính đi xét nghiệm
em cảm ơn ah

Với HIV khi bạn quan hệ trực tiếp mới có nguy cơ.

Xin1conduong
18-08-2014, 18:30
Với HIV khi bạn quan hệ trực tiếp mới có nguy cơ.

Hic, anh Trường xuân và mọi người ơi, em thấy bảo chlamydia cũng lây qua đường trực tiếp ạ. với lại tinh dịch của người bị HIV sau đó bôi vào DV của em thì em có nguy cơ đúng không ạ.
Em lo quá, thực sự em cần tư vấn về vấn đề này. Mong các anh chị giúp đỡ

Charles
18-08-2014, 18:44
Hic, anh Trường xuân và mọi người ơi, em thấy bảo chlamydia cũng lây qua đường trực tiếp ạ. với lại tinh dịch của người bị HIV sau đó bôi vào DV của em thì em có nguy cơ đúng không ạ.
Em lo quá, thực sự em cần tư vấn về vấn đề này. Mong các anh chị giúp đỡ

Ủa đã trả lời bạn không có nguy cơ HIV rồi mà. Bạn muốn sao, phải nói "có nguy cơ" bạn mới hài lòng sao??? Tìm hiểu kỹ đường lây HIV đi bạn.

Xin1conduong
18-08-2014, 18:49
Cái này em hỏi không liên quan tới trường hợp của em 1 chút được không anh
Trường hợp tinh dịch của 1 nguời bị HIV song bên ngoài được bao lâu ạ
Và nếu như tinh dịch của người đó bôi vào dương vật của người thứ 2 thì người thứ 2 có bị nhiễm không hả anh.
Anh giúp em trả lời câu hỏi này với ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 18:59
Cái này em hỏi không liên quan tới trường hợp của em 1 chút được không anh
Trường hợp tinh dịch của 1 nguời bị HIV song bên ngoài được bao lâu ạ
Và nếu như tinh dịch của người đó bôi vào dương vật của người thứ 2 thì người thứ 2 có bị nhiễm không hả anh.
Anh giúp em trả lời câu hỏi này với ạ
Bấm vào đây xem:
Thời gian tồn tại của HIV trong tinh dịch khi ra môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/10476-Thoi-gian-ton-tai-cua-HIV-trong-tinh-dich-khi-ra-moi-truong)

Xin1conduong
18-08-2014, 19:16
Bấm vào đây xem:
Thời gian tồn tại của HIV trong tinh dịch khi ra môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/10476-Thoi-gian-ton-tai-cua-HIV-trong-tinh-dich-khi-ra-moi-truong)

Nhưng đó là nó đã khô rồi ạ, còn em hỏi là nó được đựng vào trong 1 lọ kín, sau đó cô nhân viên massage mới đổ ra rồi bôi vào DV của em. hic

Charles
18-08-2014, 19:17
Nhưng đó là nó đã khô rồi ạ, còn em hỏi là nó được đựng vào trong 1 lọ kín, sau đó cô nhân viên massage mới đổ ra rồi bôi vào DV của em. hic

Khùng vừa thôi bạn, chừa chỗ dành người khác tý.

Xin1conduong
18-08-2014, 19:21
Khùng vừa thôi bạn, chừa chỗ dành người khác tý.

Hic, trong trường hợp như em nói thì là có nguy cơ đúng ko anh Trường Xuân

Xin1conduong
18-08-2014, 19:22
Trường hợp của em còn bị chlamydia đường sinh dục nữa, mong các anh xét các mọi trường hợp cho em và xin tư vấn cho em có cần đi xét nghiệm không ạ. em đang hoang mang không biết nên làm sao

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 19:22
Đựng trong lọ cái đầu bạn, đồ khùng

Xin1conduong
18-08-2014, 19:26
Đựng trong lọ cái đầu bạn, đồ khùng

Hic, vậy là sao ạ. anh có thể trả lời cho em biết được ko, em vẫn chưa biết nếu đựng trong lọ chừng 5-10p, sau đó đổ vào tay và cho vào DV của em đến khi em xt thì em có bị ko ạ. Mong anh trả lời ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 19:32
Hic, vậy là sao ạ. anh có thể trả lời cho em biết được ko, em vẫn chưa biết nếu đựng trong lọ chừng 5-10p, sau đó đổ vào tay và cho vào DV của em đến khi em xt thì em có bị ko ạ. Mong anh trả lời ạ
Là bạn bị khùng

Charles
18-08-2014, 19:35

Đưa tài liệu mà bạn vẫn không chịu tìm hiểu thì còn giăng sao nhiều.

Xin1conduong
18-08-2014, 19:47
Em đọc mà tài lieu cũng không nói rõ cho lắm ạ.
Trường hợp của em có cần đi xét nghiệm không ạ
Đi massage, chỉ kích thích DV, sau đó em định ko làm nữa ( vì thực sự đây là lần đầu tiên, em cũng ko biết là thư giãn là như vậy). Sau đó cô ta có vẻ tức giận và bảo xuống thanh toán, 1 lúc sau em bảo thôi làm tiếp . em thấy cô ta cho tau vào ngực bóp cái j đó, rồi làm cho em
Huhu, em sợ lắm. em cũng cho tay vào mà ko nhớ có cho vào AD ko, Các anh tư vấn cho em với.
Sau đó về em thấy khó chịu nên đi xét nghiệm, kl bị chlamydia dương tính. em có bị lây HIV qua đường đó ko

Nguyen Ha
18-08-2014, 19:58
Em đọc mà tài lieu cũng không nói rõ cho lắm ạ.
Trường hợp của em có cần đi xét nghiệm không ạ
Đi massage, chỉ kích thích DV, sau đó em định ko làm nữa ( vì thực sự đây là lần đầu tiên, em cũng ko biết là thư giãn là như vậy). Sau đó cô ta có vẻ tức giận và bảo xuống thanh toán, 1 lúc sau em bảo thôi làm tiếp . em thấy cô ta cho tau vào ngực bóp cái j đó, rồi làm cho em
Huhu, em sợ lắm. em cũng cho tay vào mà ko nhớ có cho vào AD ko, Các anh tư vấn cho em với.
Sau đó về em thấy khó chịu nên đi xét nghiệm, kl bị chlamydia dương tính. em có bị lây HIV qua đường đó ko
2 trang chia sẻ bạn không có nguy cơ với HIV rồi, vui lòng đọc lại mà yên tâm đi.

Xin1conduong
18-08-2014, 20:01
2 trang chia sẻ bạn không có nguy cơ với HIV rồi, vui lòng đọc lại mà yên tâm đi.

Huhu, chị Hà ơi trường hợp cô nhân viên cho tinh dịch vào lọ rồi thò tay vào để xoa vô DV em thì sao ạ
Em lo quá, em bị nhiễm chlamydia sinh dục mà ko biết do đâu
huhu

Nguyen Ha
18-08-2014, 20:05
Huhu, chị Hà ơi trường hợp cô nhân viên cho tinh dịch vào lọ rồi thò tay vào để xoa vô DV em thì sao ạ
Em lo quá, em bị nhiễm chlamydia sinh dục mà ko biết do đâu
huhu

Đã biết bị chlamydia thì cứ yên tâm điều trị theo chỉ định của bs. Bạn yên tâm với những gì được chia sẻ đi, bạn ko có nguy cơ với HIV.

Xin1conduong
18-08-2014, 20:09
Đã biết bị chlamydia thì cứ yên tâm điều trị theo chỉ định của bs. Bạn yên tâm với những gì được chia sẻ đi, bạn ko có nguy cơ với HIV.

Em sợ HIV nó lây qua đường chlamydia, em sợ lắm. Đọc các bài viết thấy chlamydia lây qua đường tình dục, nếu như TH của em bị cô nhân viên cố tình thì em có nguy cơ đúng ko ạ. Em định 28 ngày đi xét nghiệm, cần sự tư vấn của anh chị ạ
Em xin cảm ơn nhiều

Xin1conduong
18-08-2014, 20:46
Có ai giúp em với

Tuanmecsedec
18-08-2014, 21:08
Em sợ HIV nó lây qua đường chlamydia, em sợ lắm. Đọc các bài viết thấy chlamydia lây qua đường tình dục, nếu như TH của em bị cô nhân viên cố tình thì em có nguy cơ đúng ko ạ. Em định 28 ngày đi xét nghiệm, cần sự tư vấn của anh chị ạ
Em xin cảm ơn nhiều

Có ai giúp em với

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Xin1conduong
18-08-2014, 21:15
Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Em cảm ơn các anh chị ạ. vì bị chlamydia nên em sợ quá. mà người em tự dung có 1 đống triệu chứng sau 1 tuần: Hơi sốt mất 2-3 ngày, mỏi chân tay 2-3 ngày, viêm họng, đi ngoài 4-5 ngày. em sợ quá ạ

songchungvoi_HIV
18-08-2014, 21:17
Em cảm ơn các anh chị ạ. vì bị chlamydia nên em sợ quá. mà người em tự dung có 1 đống triệu chứng sau 1 tuần: Hơi sốt mất 2-3 ngày, mỏi chân tay 2-3 ngày, viêm họng, đi ngoài 4-5 ngày. em sợ quá ạ
Kích dục bằng tay hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

Xin1conduong
18-08-2014, 21:20
Em chỉ sợ nó lây qua đường chlamydia thui

Tuanmecsedec
18-08-2014, 21:26

Em chỉ sợ nó lây qua đường chlamydia thui

Khẳng định 100% bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Xin1conduong
18-08-2014, 21:35
Khẳng định 100% bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Hic, nhưng khi về sau 1 tuần em xét nghiệm bị chlamydia dương tính anh Tuấn ới. Vậy là sao ạ??
Em sợ HIV lây chung đường đó ạ. Anh xem lại giúp em với

Tuanmecsedec
18-08-2014, 21:38
Hic, nhưng khi về sau 1 tuần em xét nghiệm bị chlamydia dương tính anh Tuấn ới. Vậy là sao ạ??
Em sợ HIV lây chung đường đó ạ. Anh xem lại giúp em với

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ HIV.Bạn không tin thì cứ đi xét nghiệm.

Xin1conduong
18-08-2014, 22:03
Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ HIV.Bạn không tin thì cứ đi xét nghiệm.

Em cảm ơn anh

Xin1conduong
19-08-2014, 07:44
Các anh chị ơi em vẫn lo quá, tronng trường hợp hiv và chlamydia lây cùng thì em có nguy cơ đúng ko ạ

Charles
19-08-2014, 07:47
Các anh chị ơi em vẫn lo quá, tronng trường hợp hiv và chlamydia lây cùng thì em có nguy cơ đúng ko ạ

BQT khẳng định hết rồi, vui lòng đọc lại.

Xin1conduong
19-08-2014, 08:01
Anh truong xuan ơi, em chỉ lo trường hợp xấu nhất xảy ra như em trình bày ở trên thôi. Nếu như thực sự có chuyện cô nhân viên đó lấy tinh dịch của người khác bôi vào em thì em có nguy cơ đúng ko ạ.

Tuanmecsedec
19-08-2014, 08:16
Anh truong xuan ơi, em chỉ lo trường hợp xấu nhất xảy ra như em trình bày ở trên thôi. Nếu như thực sự có chuyện cô nhân viên đó lấy tinh dịch của người khác bôi vào em thì em có nguy cơ đúng ko ạ.

Nếu có đi nữa thì HIV không lây nhiễm kiểu như vậy bạn.Nói như bạn thì những trường hợp kích dục bằng miệng(Oral sex ) nhiễm hết rồi.

Xin1conduong
19-08-2014, 08:23
Nếu có đi nữa thì HIV không lây nhiễm kiểu như vậy bạn.Nói như bạn thì những trường hợp kích dục bằng miệng(Oral sex ) nhiễm hết rồi.

Os thì ko có tinh trùng còn th của em là có tinh trùng bôi vào đầu dv mà anh tuấn

Tuanmecsedec
19-08-2014, 08:47
Os thì ko có tinh trùng còn th của em là có tinh trùng bôi vào đầu dv mà anh tuấn

Bạn hiểu biết sai rồi.Tinh trùng hoàn toàn không có HIV,chỉ có tinh dịch và dịch mới có vi rút,nhưng khi người đàn ông xuất tinh kèm theo tinh dịch trong đó có tinh trùng.Nên mới có lọc rửa tinh trùng để phụ Nữ có HIV mang thai sanh con.

Xin1conduong
19-08-2014, 08:51
Bạn hiểu biết sai rồi.Tinh trùng hoàn toàn không có HIV,chỉ có tinh dịch và dịch mới có vi rút,nhưng khi người đàn ông xuất tinh kèm theo tinh dịch trong đó có tinh trùng.Nên mới có lọc rửa tinh trùng để phụ Nữ có HIV mang thai sanh con.

Dạ, em nhầm ah. Ý em là cô nhân viên lấy tinh dịch bôi vào dv em ạ. Anh tư vấn cho em th này với

Tuanmecsedec
19-08-2014, 08:56
Dạ, em nhầm ah. Ý em là cô nhân viên lấy tinh dịch bôi vào dv em ạ. Anh tư vấn cho em th này với

HIV hoàn toàn không lây nhiễm như vậy,chỉ lây nhiễm quan hệ trực tiếp không bảo vệ thôi.Còn bạn cảm thấy không tin tưởng tư vấn thì đi xét nghiệm đi CU TÈO.

Xin1conduong
19-08-2014, 09:03
Tức là TH cô đó có dùng tinh dịch của người nhiễm hiv bôi vào đầu dv của em thì vẫn ko có nguy cơ hả anh

Tuanmecsedec
19-08-2014, 09:08
Tức là TH cô đó có dùng tinh dịch của người nhiễm hiv bôi vào đầu dv của em thì vẫn ko có nguy cơ hả anh

HIV không lây lây nhiễm kiểu bôi thoa như vậy bạn,mà bạn đừng suy diễn rồi hù mình.

Xin1conduong
19-08-2014, 09:22
HIV không lây lây nhiễm kiểu bôi thoa như vậy bạn,mà bạn đừng suy diễn rồi hù mình.

Em sợ th đó sảy ra lắm ạ. Anh tuấn xem có th bôi như vậy thì xảy ra với xác xuất nào ko ạ

Tuanmecsedec
19-08-2014, 09:55
Em sợ th đó sảy ra lắm ạ. Anh tuấn xem có th bôi như vậy thì xảy ra với xác xuất nào ko ạ

Bạn được mọi người tư vấn rồi,bạn cảm thấy không tin thì cứ đi xét nghiệm,đừng ngồi đây sợ hoài để mọi người mắc công gõ bàn phím.

Xin1conduong
19-08-2014, 11:57
28 ngày là đủ thời gian xét nghiệm đúng ko ạ. Nếu xét nghiệm ở tuần thứ 5 hoặc 6 bằng combo được không ạ

Xin1conduong
19-08-2014, 15:37
Ai giúp em với

Charles
19-08-2014, 15:42
28 ngày là đủ thời gian xét nghiệm đúng ko ạ. Nếu xét nghiệm ở tuần thứ 5 hoặc 6 bằng combo được không ạ

XN HIV Combo Ag/Ab có giá trị từ 4 tuần trở đi.

Xin1conduong
19-08-2014, 16:17
Em hoang mang quá. Đi về bị chlamydia, thực sự hiv nó lây chung với chlamydia khi nhân viên nó cố tình bôi tinh dịch vào dv em ko ạ.

Charles
19-08-2014, 16:20
Em hoang mang quá. Đi về bị chlamydia, thực sự hiv nó lây chung với chlamydia khi nhân viên nó cố tình bôi tinh dịch vào dv em ko ạ.

Cho dù có như bạn hoang tưởng cũng không có nguy cơ.

Xin1conduong
19-08-2014, 16:38
Dù tinh dịch bị bôi vào có virut hiv hả anh

Charles
19-08-2014, 16:44
Dù tinh dịch bị bôi vào có virut hiv hả anh

Đây chỉ là bạn suy diễn ra thôi. Còn tại sao nói "Cho dù có như bạn hoang tưởng cũng không có nguy cơ" là vì khi tinh dịch ra môi trường ngoài virus bị bất hoạt không còn khả năng lây nhiễm.

Xin1conduong
20-08-2014, 10:54
Hic, em quên điều này nữa ah. Em ko có cho nhân viên os và bị lây chlamydia, vậy là em có thể nghĩ có th cô nhân viên đó bôi tinh dịch vào dv em nên em mới bị lây. Anh chị tư vấn cho em với, hiv nếu có trog tinh dịch đó là em cũng có nguy cơ rùi ak

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 10:58
Hic, em quên điều này nữa ah. Em ko có cho nhân viên os và bị lây chlamydia, vậy là em có thể nghĩ có th cô nhân viên đó bôi tinh dịch vào dv em nên em mới bị lây. Anh chị tư vấn cho em với, hiv nếu có trog tinh dịch đó là em cũng có nguy cơ rùi ak
chlamydia => K nhất thiết phải OS, do bạn sử dụng những vật dụng trung gian cũng làm cho bạn bị chlamydia
Bạn muốn biết tại sao thì bấm vào đây xem:
Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Xin1conduong
20-08-2014, 11:10
chlamydia => K nhất thiết phải OS, do bạn sử dụng những vật dụng trung gian cũng làm cho bạn bị chlamydia
Bạn muốn biết tại sao thì bấm vào đây xem:
Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Em lo nhất trường hợp cô nhân viên bôi vào thôi ạ, bt em cũng ko dùng chung đồ cá nhân với ai. Hichic, có khi nào em có nguy cơ ko ạ

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 11:13
Em lo nhất trường hợp cô nhân viên bôi vào thôi ạ, bt em cũng ko dùng chung đồ cá nhân với ai. Hichic, có khi nào em có nguy cơ ko ạ
Tôi nhắc lại bạn hoàn toàn k có nguy cơ trong hành vi kích dục, cho dù có bôi cái gì như bạn hoang tưởng cũng k có nguy cơ với HIV, muốn có nguy cơ bạn phải thực hiện hành vi giao cấu k an toàn

Tuanmecsedec
20-08-2014, 11:27

Khẳng định với bạn không có nguy cơ.Tuanmecsedec nghĩ bạn không bị mù chữ ,khi mọi người đã tư vấn nhiều rồi.

Xin1conduong
20-08-2014, 14:20
Khẳng định với bạn không có nguy cơ.Tuanmecsedec nghĩ bạn không bị mù chữ ,khi mọi người đã tư vấn nhiều rồi.

Vấn đề của em giờ là bị tiêu chảy 4-5 hôm rồi, không đi liên tục nhưng cứ đi là bị, viêm họng nữa. Anh tuấn xem trường hợp của em với. Mấy hôm trước sau 1 tuần em còn bị sốt nhẹ nữa.

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 14:24
Vấn đề của em giờ là bị tiêu chảy 4-5 hôm rồi, không đi liên tục nhưng cứ đi là bị, viêm họng nữa. Anh tuấn xem trường hợp của em với. Mấy hôm trước sau 1 tuần em còn bị sốt nhẹ nữa.
Bạn đi tiêu chảy thì liên quan gì trong chuyện này
Bấm vào đây xem:
Thủ phạm gây viêm họng, viêm amidan (http://diendanhiv.vn/threads/16724-Thu-pham-gay-viem-hong-viem-amidan)

Xin1conduong
20-08-2014, 14:33
Em bị tiêu chảy sau khi đi mas sage về khoảng 1 tuần anh ạ. Em sợ nó là triệu chứng vì bị đi ngoài nhưng lúc nào đi mới bị. Em lo quá anh ơi

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 14:35
Em bị tiêu chảy sau khi đi mas sage về khoảng 1 tuần anh ạ. Em sợ nó là triệu chứng vì bị đi ngoài nhưng lúc nào đi mới bị. Em lo quá anh ơi
Bạn đi tiêu chảy 1 tuần rùi mà bạn còn sống đến hôm nay bạn đúng là super man

Xin1conduong
20-08-2014, 14:39
Bạn đi tiêu chảy 1 tuần rùi mà bạn còn sống đến hôm nay bạn đúng là super man
Em bị đúng 1 tuần rồi ạ. Mà ko phải đi liên tục, cứ lúc nào đi thì bị, ban đầu bình thường nhưng về sau lỏng dần. Thực sự em chưa bị thế này bao giờ ạ. Em uống thuốc mà thấy đỡ được 1-2 hôm. Trường hợp của em có phải đang trong quá trình phơi nhiễm ko ạ. Mong anh tuấn và nọi người giúp em với

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 14:41
Em bị đúng 1 tuần rồi ạ. Mà ko phải đi liên tục, cứ lúc nào đi thì bị, ban đầu bình thường nhưng về sau lỏng dần. Thực sự em chưa bị thế này bao giờ ạ. Em uống thuốc mà thấy đỡ được 1-2 hôm. Trường hợp của em có phải đang trong quá trình phơi nhiễm ko ạ. Mong anh tuấn và nọi người giúp em với
Tôi dám cá với bạn k phải tiêu chảy, nếu bạn tiêu chảy 1 tuần tôi đảm bảo với bạn bạn k nằm trong hòm nếu bạn k nhâp viện

Xin1conduong
20-08-2014, 14:44
Huhu, vậy có phải là triệu chứng phơi nhiễm ko hả anh songchung. Ngoài bị như vậy em còn bị viêm họng nữa

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 14:51
Huhu, vậy có phải là triệu chứng phơi nhiễm ko hả anh songchung. Ngoài bị như vậy em còn bị viêm họng nữa
Bạn k biết đọc Chữ thì đừng có tập tành lên DD đặc câu hỏi, tốt nhất về nhà học lại đánh vần đi

Xin1conduong
20-08-2014, 14:55
Hic, em bị như vậy là lần đầu tiên. Em lo quá mong anh thông cảm. Em thực sự lo đó là triệu chứng . Tuy xác suất nhỏ nhưng em lo là có. Xin lỗi anh vì giờ em hoang mang quá

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 14:56
Hic, em bị như vậy là lần đầu tiên. Em lo quá mong anh thông cảm. Em thực sự lo đó là triệu chứng . Tuy xác suất nhỏ nhưng em lo là có. Xin lỗi anh vì giờ em hoang mang quá
Tôi nhất lại bạn k có nguy cơ

Xin1conduong
20-08-2014, 15:22
Tôi nhất lại bạn k có nguy cơ
Hic, lưỡi em tự nhiên còn hơi rát nữa anh songchug ơi, em lo quá. Bị chlamydia, tiêu chảy, sốt, viêm họng. Có khi nào nguy cơ nhỏ đó em gặp rồi ko

Charles
20-08-2014, 15:23
Hic, lưỡi em tự nhiên còn hơi rát nữa anh songchug ơi, em lo quá. Bị chlamydia, tiêu chảy, sốt, viêm họng. Có khi nào nguy cơ nhỏ đó em gặp rồi ko

Tư vấn rồi, nếu bạn không thể yên tâm thì đi XN.

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 15:25
Sợ quá thì mai mốt đừng có vào đó mà tập tành kích dục, Đồ Hấpppppppppppppp

Xin1conduong
20-08-2014, 15:33
Sợ quá thì mai mốt đừng có vào đó mà tập tành kích dục, Đồ Hấpppppppppppppp
Huhu, em chỉ sợ lần này bị làm sao thì em ko biết sống sao. Em nào dám nghĩ còn lần nào nữa. Em có nguy cơ nào dù nhỏ nhất ko ạ anh

Charles
20-08-2014, 15:38
Huhu, em chỉ sợ lần này bị làm sao thì em ko biết sống sao. Em nào dám nghĩ còn lần nào nữa. Em có nguy cơ nào dù nhỏ nhất ko ạ anh

Nhỏ hay to thì đọc lại 5 trang chia sẻ này đi.

Xin1conduong
20-08-2014, 15:46
Em mong các anh chia sẻ th này của em có xác suất có nguy cơ không ạ

songchungvoi_HIV
20-08-2014, 15:48
Tôi nói thật tôi nhịn lắm, nếu bạn ngồi cạnh tôi, tôi không đập bạn vỡ óc tôi thề k làm người

Tuanmecsedec
20-08-2014, 16:03

Để không làm ảnh hưởng thành viên khác,Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại,vì đã được tư vấn rất nhiều.