PDA

View Full Version : em có qh với gmd có dùng bcs,triệu chứng của hiv

colenbanoi
31-08-2013, 20:26
Chào các anh chi trong diễn đàn, loay hoay mấy ngày em mới đăng kí được thành viên.
em có qh với gmd có dùng bcs ,,, lúc đầu em không nghĩ gì cả về sau khi biết về diễn đàn em đã vào đọc rất nhiều nên giờ em rất sợ hôm đấy mình gặp sự cố với bcs.sợ bcs rách vì em say không kiểm tra
em vào đọc triệu chứng của mọi người rồi xem lại mình em thấy có nhiều triệu chứng quá
sau hơn một tháng khi qh với gmd em bi mỏi mệt, bị viêm họng.. đặc biệt em lại bị hạch dưới hàm, bị hachij đối xứng, không đau nhưng sờ vào nó di chuyển được, nách em cũng rất đau...các anh chị cho em hỏi chắc em bị rách bcs và bị h rồi phải không, vì em đọc thấy trên mạng bảo bị hạch ở dưới hàm là bị H em lo quá
Anh Tuấn trả lời em nhanh nhanh nhé..em rất lo

Tuanmecsedec
31-08-2013, 20:32
Chào các anh chi trong diễn đàn, loay hoay mấy ngày em mới đăng kí được thành viên.
em có qh với gmd có dùng bcs ,,, lúc đầu em không nghĩ gì cả về sau khi biết về diễn đàn em đã vào đọc rất nhiều nên giờ em rất sợ hôm đấy mình gặp sự cố với bcs.sợ bcs rách vì em say không kiểm tra
em vào đọc triệu chứng của mọi người rồi xem lại mình em thấy có nhiều triệu chứng quá
sau hơn một tháng khi qh với gmd em bi mỏi mệt, bị viêm họng.. đặc biệt em lại bị hạch dưới hàm, bị hachij đối xứng, không đau nhưng sờ vào nó di chuyển được, nách em cũng rất đau...các anh chị cho em hỏi chắc em bị rách bcs và bị h rồi phải không, vì em đọc thấy trên mạng bảo bị hạch ở dưới hàm là bị H em lo quá

Nếu bạn quan hệ,bao cao su không bị sự cố ( rách ,tuột ) thì không có nguy cơ.Bao cao su rách thì nhận biết và mắt thường sẽ nhìn thấy liền.Bạn càng tìm hiểu TRIỆU CHỨNG thì bạn càng stress.

Nguyen Ha
31-08-2013, 20:33

Chàn bạn!
Quan trọng là khi QHTD bạn có dùng BCS là bạn an toàn. BCS bị rách, thủng nhận biết được ngay.
Ở thời điểm này bạn có thể xn combo để giải toả tâm lý chứ không chẩn đoán HIV qua triệu chứng.

colenbanoi
31-08-2013, 20:42
nhưng sao em thấy trên mạng nói là khi vi rut tấn công thì mới bị hạch,, mà em lại bị đau rát vùng nách, sờ thấy hạch dưới hàm nữa chứ...em lo ghê,,,em ko đủ tiền đi xn combo

songchungvoi_HIV
31-08-2013, 20:53
Vào đọc dùm đi bạn: http://diendanhiv.vn/threads/1595-Can-moi-nguoi-tu-van-va-van-de-noi-hach-o-nach-sau-QHTD-vs-GMD, Vạn lần cảm ơn

colenbanoi
01-09-2013, 17:50
em sợ bcs rách mà ko biết , lúc đấy đèn hơi mờ, em tháo bao rồi bỏ đi luôn chứ, nên giờ này mới có nhiều dấu hiệu bị h như vậy...các anh ơi có bao giờ bcs rách mà mình không biết không vậy

NTP123
01-09-2013, 17:58
bạn lưu ý bao biết rất dễ nhận ra,vì lúc tháo bao rất khó và lộ cả đầu dvật ra luôn,ko có j bất thường dồng nghĩa với ko có sự cố,an toàn nhé,đừng nghĩ ngợi lung tung nữa

trungan1987
01-09-2013, 18:37
những biểu hiện của bạn có thể là do stress: như bạn bị hạch dưới hàm...v.v
bạn có thể vào đây đọc: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe

Tuanmecsedec
01-09-2013, 18:57
em sợ bcs rách mà ko biết , lúc đấy đèn hơi mờ, em tháo bao rồi bỏ đi luôn chứ, nên giờ này mới có nhiều dấu hiệu bị h như vậy...các anh ơi có bao giờ bcs rách mà mình không biết không vậy

Những biểu hiện mà bạn nói do bạn lo lắng sẽ gây ra.Bao cao su có sự cố như ( rách ,tuột ) thì cảm nhận và mắt thường nhìn thấy liền.

colenbanoi
15-10-2013, 07:39
ai chà, đến hôm nay vì sợ em vẫn chưa dám đi xn, em có quá nhiều triệu chứng như bị ho, nhức đầu, bị nhức các khớp, bị loét miệng, ko dám đi xn ....những tc này làm em kinh sợ quá các anh chị à

Nguyen Ha
15-10-2013, 07:57
ai chà, đến hôm nay vì sợ em vẫn chưa dám đi xn, em có quá nhiều triệu chứng như bị ho, nhức đầu, bị nhức các khớp, bị loét miệng, ko dám đi xn ....những tc này làm em kinh sợ quá các anh chị à

Triệu chứng là do stress. Bạn đi xn để giải toả tâm lý.

Tuanmecsedec
15-10-2013, 08:05

Hậu quả của Stress này ở đây ; Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)