PDA

View Full Version : OS-Cũ nhưng mới, các anh chị tư vấn giúp em

nguyenthanhphuoc239
19-08-2014, 14:40
Tình hình là DV của em có vết trầy xước vừa mới lên da non..trong lúc os chỗ đó bị trầy xước nhìn dc bằng mắt thường lại.! vậy em có nguy cơ không vậy các anh chị. em xin chân thành cám ơn

Charles
19-08-2014, 14:45
Tình hình là DV của em có vết trầy xước vừa mới lên da non..trong lúc os chỗ đó bị trầy xước nhìn dc bằng mắt thường lại.! vậy em có nguy cơ không vậy các anh chị. em xin chân thành cám ơn

Vết trầy xước vừa mới lên da non không phải là vết thương hở. OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV.

nguyenthanhphuoc239
19-08-2014, 14:49
Vết trầy xước vừa mới lên da non không phải là vết thương hở. OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV.
cám ơn anh..ý em là trong lúc đang OS, cái chỗ da non đó nó bị trầy lại đó anh..vậy có ngy cơ gì không anh!

songchungvoi_HIV
19-08-2014, 14:49
Khi nào mồm GMD như hình này
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Vào DV bạn có vết thương như hình này mới có nguy cơ

Charles
19-08-2014, 14:53
cám ơn anh..ý em là trong lúc đang OS, cái chỗ da non đó nó bị trầy lại đó anh..vậy có ngy cơ gì không anh!

Người ta OS cho bạn chứ đâu phải cắn xé DV bạn mà sợ trầy xước ??

nguyenthanhphuoc239
19-08-2014, 15:07
Người ta OS cho bạn chứ đâu phải cắn xé DV bạn mà sợ trầy xước ??
thực tế thì thân DV của em bị trầy xước trong lúc OS mà anh.hic..

Charles
19-08-2014, 15:10
thực tế thì thân DV của em bị trầy xước trong lúc OS mà anh.hic..

Khi nào cả DV bạn và mồm người OS cho bạn cùng ĐANG CHẢY MÁU mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-08-2014, 10:58

Vết thương đã lên da non là đã đóng cửa niêm mạc rồi bạn.