PDA

View Full Version : QHTD với GMD có dùng BCS!!!

emhoangmang
01-09-2013, 10:38
Em chào các anh chị trên diễn đàn.
Cách đây 3 tuần em có đi nhậu với một vài người bạn,sau đó em co QH với GMD co dùng BCS.
Nhưng em vẫn đang rất hoang mang.
1/ Đó là lần đầu tiên và chắn cũng là lần cuối cùng em hành động như vậy.Em QH vào lúc 4h chiều nhưng vào buổi sáng luc 9h em có dùng dao cạo lông vùng kín.
Vậy em có nguy cơ không khi mà em cạo bị trầy xước.

2/Khi quan hệ xong em có xem lại BCS thì thấy TD vẫn ở trong bao nhưng em không kiểm tra xem có bị thủng lỗ nhỏ hay không?
Từ sau khi QH thì 1 tuần rưỡi sau người em bi nổi 1 ít ban ở dưới ngực và em rất lo sợ.
Mong các anh chị tư vấn dùm em.

Charles
01-09-2013, 10:47
- Bạn qhtd có dùng bcs là bạn an toàn với H.
- việc bạn cạo lông từ sáng dù bị xước đến chiều cũng lành rồi - Ko sao.
- Bcs đã rách là rách toạc luôn.

TRƯỜNG HỢP CỦA BẠN AN TOÀN VỚI H.

emhoangmang
01-09-2013, 11:09
theo anh em có cần phải đi xét nghiệm không.Em càng đọc càng thấy mình có rất nhiều triệu chứng thời kỳ cửa sổ(phát ban,nhưng ko bi sốt).Lạy trời cho con qua được cái nạn này con sẽ không bao giờ đánh mất bản thân mình 1 lần nào nữa.
Bây giờ đã 3 tuần trôi qua nhưng em muốn test combo ở Hoà Hảo thì mọi người tư vấn giúp em là 4 tuần đã chính xac chưa ạ.Với lại em có lên hào hảo không muốn khám tổng quát mà chỉ xét nghiệm thì qua cái phòng xét nghiệm nhanh xét nghiệm là được rồi phải không?
Mong nhận được hồi âm sớm cua anh chị

songchungvoi_HIV
01-09-2013, 11:18
Cách đây 3 tuần em có đi nhậu với một vài người bạn,sau đó em co QH với GMD co dùng BCS.
1/ Đó là lần đầu tiên và chắn cũng là lần cuối cùng em hành động như vậy.Em QH vào lúc 4h chiều nhưng vào buổi sáng luc 9h em có dùng dao cạo lông vùng kín.

2/Khi quan hệ xong em có xem lại BCS thì thấy TD vẫn ở trong bao nhưng em không kiểm tra xem có bị thủng lỗ nhỏ hay không?
Từ sau khi QH thì 1 tuần rưỡi sau người em bi nổi 1 ít ban ở dưới ngực và em rất lo sợ.
Tặng bạn: emhoangmang một chữ để bạn yên tâm 100% với hành vi bạn vừa đưa ra làm câu hỏi về nguy cơ của bạn nhé: KHÔNG

Tuanmecsedec
01-09-2013, 11:21

Mọi người đã trả lời cho bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

songchungvoi_HIV
01-09-2013, 11:27
theo anh em có cần phải đi xét nghiệm không.Em càng đọc càng thấy mình có rất nhiều triệu chứng thời kỳ cửa sổ(phát ban,nhưng ko bi sốt).Lạy trời cho con qua được cái nạn này con sẽ không bao giờ đánh mất bản thân mình 1 lần nào nữa.
Bây giờ đã 3 tuần trôi qua nhưng em muốn test combo ở Hoà Hảo thì mọi người tư vấn giúp em là 4 tuần đã chính xac chưa ạ.Với lại em có lên hào hảo không muốn khám tổng quát mà chỉ xét nghiệm thì qua cái phòng xét nghiệm nhanh xét nghiệm là được rồi phải không?
Chữ Không đã nói lên tất cả. Vậy bạn không cần vào đọc nhiều đẻ làm bạn stress. Đọc là để trang bị kiến thức cho chính mình, chứ không phải lấy triệu chứng người khác làm triệu chứng cho chính mình Không càn XN , Không càn PEP

Charles
01-09-2013, 11:30

Bạn ko có nguy cơ thì ko cần fải xét nghiệm.
Còn bạn muốn đi làm xn chỉ là giải tỏa tâm lý thôi

Nguyen Ha
01-09-2013, 12:15
Tặng thêm bạn 1 câu nữa cho yên tâm nhé.
BẠN KHÔNG CÓ NGUY CƠ LÂY NHIỄM HIV.

emhoangmang
01-09-2013, 12:28
nghe mấy anh chị nói vậy thì em cũng yên tâm phần nào rồi,chỉ đợi đủ ngày làm cai xn cho nó yên tâm và nhớ đời.Em test combo o tuần thứ 4 đã chắc chắn chưa ạ.
em cám ơn sự chia sẻ của các anh chị và các bạn trên diễn đàn.Mong mọi người luôn vui và nhiều sức khoẻ.

Nguyen Ha
01-09-2013, 14:52
nghe mấy anh chị nói vậy thì em cũng yên tâm phần nào rồi,chỉ đợi đủ ngày làm cai xn cho nó yên tâm và nhớ đời.Em test combo o tuần thứ 4 đã chắc chắn chưa ạ.
em cám ơn sự chia sẻ của các anh chị và các bạn trên diễn đàn.Mong mọi người luôn vui và nhiều sức khoẻ.

Bạn ko có nguy cơ, ko cần xn.

Jean61
01-09-2013, 21:54
Bạn ơi mình từng đọc được bài viết xin tư vấn của một anh bị đứt tay vết cắt 2 cm mà còn cho tay vào âm đạo anh này cũng không sao vì vết thương từ sáng tới chiều mới quan hệ nó đã lành. Mình thấy bạn chỉ cạo lông mu chắc là không có vết thương lớn cỡ 2 cm vậy phải an tâm hơn Anh kia chứ

emhoangmang
01-09-2013, 22:07
tại vì mình chỉ thấy có 1 vài triệu chứng giống như thời kỳ cửa sổ nên cũng hơi hoang mang(nổi ban,ho,ăn uống ko được,đôi khi lại hay buồn nôn nữa),với lại cũng sợ lúc đó bao bị thủng mà mình ko biết.Haizz,mấy anh chị tư vấn giúp em với

trungan1987
01-09-2013, 22:42
tại vì mình chỉ thấy có 1 vài triệu chứng giống như thời kỳ cửa sổ nên cũng hơi hoang mang(nổi ban,ho,ăn uống ko được,đôi khi lại hay buồn nôn nữa),với lại cũng sợ lúc đó bao bị thủng mà mình ko biết.Haizz,mấy anh chị tư vấn giúp em với
các biểu hiện của bạn có thể là do bạn lo lắng quá, stress. biểu hiện stress giống hệt với H. trường hợp của bạn ko có nguy cơ.
Bạn có thể vào đây đọc:http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe