PDA

View Full Version : em xin hỏi thời gian XN giang mai

anhankipkhong
22-08-2014, 18:01
anh chị ơi tư vấn giúp em 1 việc nhé anh hiếc chắc rành nhất anh tư vấn hộ em lần này đi
.giang mai em xét nghiệm thì đã 9 tháng va âm tính .mà sao ko ghi kỹ thuật gì để em biết úp lên hỏi . mà có 50k hà anh
âm tính anh cho hỏi vậy ko cần xét nghiệm lại nữa được đúng ko anh hiếu ....

songchungvoi_HIV
22-08-2014, 18:03
anh chị ơi tư vấn giúp em 1 việc nhé anh hiếc chắc rành nhất anh tư vấn hộ em lần này đi
.giang mai em xét nghiệm thì đã 9 tháng va âm tính .mà sao ko ghi kỹ thuật gì để em biết úp lên hỏi . mà có 50k hà anh
Ko ghi PP cũng k sao, với thời gian như vậy là an toàn 10000000000000%

anhankipkhong
22-08-2014, 19:30
Ko ghi PP cũng k sao, với thời gian như vậy là an toàn 10000000000000%
ủa anh nó giống h ko nó có kháng thể ko và nếu có nó có tồn tại mãi mãi ko
em nghe nói 12 tuần là 9 xác rùi gì giai đoạn 1 giai đoạn 2 giai đoạn 3 phải xét nghiệm theo từng giai đoạn hay j anh e 9 tháng chắc qua giai đoạn 1 và 2 rùi j 1 năm là fgiai đoạn 3 xn là chính xác hay sao anh

anhankipkhong
22-08-2014, 19:30
chỉ ghi giang mai âm tính hà anh mà hiv 1ôk sao nó có 50k hà anh hiếu \

Tuanmecsedec
23-08-2014, 08:12

Xét nghiệm thì chỉ cần biết kết quả như thế nào là được rồi,còn về kỹ thuật là phần chuyên môn của Bác Sỹ bạn không cần quan tâm ,vì có nói bạn chả hiểu gì.Bạn sau 9 tháng xét nghiệm âm tính giang mai thì yên tâm.

anhankipkhong
23-08-2014, 19:47
Xét nghiệm thì chỉ cần biết kết quả như thế nào là được rồi,còn về kỹ thuật là phần chuyên môn của Bác Sỹ bạn không cần quan tâm ,vì có nói bạn chả hiểu gì.Bạn sau 9 tháng xét nghiệm âm tính giang mai thì yên tâm.
em ko xét nghiện nữa cũng được đúng ko .em ko phải tìm hiễu xét nghiệm sau nhưng ko ghi xét nghiệm gì mà anh nói đó nên hỏi thui và nếu 1 tháng mà có là có quái luôn hay sao anh

Tuanmecsedec
23-08-2014, 21:02
em ko xét nghiện nữa cũng được đúng ko .em ko phải tìm hiễu xét nghiệm sau nhưng ko ghi xét nghiệm gì mà anh nói đó nên hỏi thui và nếu 1 tháng mà có là có quái luôn hay sao anh

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không bị giang mai.

anhankipkhong
24-08-2014, 17:58
Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không bị giang mai.

cám ơn anh em sẽ không đi xn gì nữa em quên tat cả thui. cám ơn anh chị tất cả anh chị nhiều nhiều thật nhiều lắm

Nguyen Ha
24-08-2014, 18:08
cám ơn anh em sẽ không đi xn gì nữa em quên tat cả thui. cám ơn anh chị tất cả anh chị nhiều nhiều thật nhiều lắm

Lâu rồi mà vẫn chưa quên sao? Lâu quá đấy.