PDA

View Full Version : Cần tư vấn: QHTD đồng tính => tay kích dục dính tinh dịch chạm lỗ sáo

khitoikhoc
24-08-2014, 12:52
Hôm nay e co quan hệ đồng giới va kich duc băng tay. Nhưng ko maj tinh dich cua a ay bắn trung tay e. Và với lượng ịt sao ĩ đó e có sờ vào lổ sáo cua dv em. Em lo wá. E có hôn va chỉ kich duc băng tay nhu vay thoi

songchungvoi_HIV
24-08-2014, 12:56
Hôm nay e co quan hệ đồng giới va kich duc băng tay. Nhưng ko maj tinh dich cua a ay bắn trung tay e. Và với lượng ịt sao ĩ đó e có sờ vào lổ sáo cua dv em. Em lo wá. E có hôn va chỉ kich duc băng tay nhu vay thoi
Bạn QHTD Đồng giới, cái chính là QH qua HM có BCS hay k?? Nếu có BCS là an toàn. K có BCS là có nguy cơ. Còn tấy cả những gì còn lại no risk to HIV

khitoikhoc
24-08-2014, 13:09
A oi nhung ma tinh dich dính tay rui chạm vao lỗ saọ co sao ko a. Hôn va kich duc bang tay co nguy cơ Stds ko a?

songchungvoi_HIV
24-08-2014, 13:10
A oi nhung ma tinh dich dính tay rui chạm vao lỗ saọ co sao ko a. Hôn va kich duc bang tay co nguy cơ Stds ko a?
Khi nào dùng bơm kim rút tinh dịch bơm vào lỗ sáo mới có nguy cơ

khitoikhoc
24-08-2014, 13:14
Con stds? Co nguy co ko ạ

songchungvoi_HIV
24-08-2014, 13:18
No risk to HIV and STDs

Tuanmecsedec
24-08-2014, 22:28

Bạn yên tâm,hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

khitoikhoc
02-09-2014, 09:22
Em co viêt bài lên về qh đồng giới có bcs nhưng e la ng nhân. Và khi qh e that co vet maụ trên khăn.e ko pik e co chay mau hau môn ko nưa. Dc may a tư vân la ko co nguy cơ .nhưng mây thang nay e cư lo sợ ám ảnh ko dám dj xet nghiệm . Em ko bik khi ngta bi mot trieu chubg như sot,hay dau đâu la em nghỉ toi H.4 thang roi.em ko co bi sốt e dinh tron za đình đi xet ngiem nhưng lai sơ. Dẹn mât ăn mât ngủ.

songchungvoi_HIV
02-09-2014, 09:27
Em co viêt bài lên về qh đồng giới có bcs nhưng e la ng nhân. Và khi qh e that co vet maụ trên khăn.e ko pik e co chay mau hau môn ko nưa. Dc may a tư vân la ko co nguy cơ .nhưng mây thang nay e cư lo sợ ám ảnh ko dám dj xet nghiệm . Em ko bik khi ngta bi mot trieu chubg như sot,hay dau đâu la em nghỉ toi H.4 thang roi.em ko co bi sốt e dinh tron za đình đi xet ngiem nhưng lai sơ. Dẹn mât ăn mât ngủ.
Bạn vui lòng tham gia diễn đàn viết chữ và bỏ dấu cho đàng hoàn.
Những gì bạn hỏi đã tư vấn rùi, cho dù HM bạn có chảy máu cũng k có nguy cơ, vì bạn QHTD có BCS là an toàn, nếu BCS rách thì tinh dịch được phóng thẳng vào hậu môn bạn sẽ biết ngay, bởi khi HM có tinh dịch nó sẽ chảy ra và ướt, bạn sẽ biết khi bạn vệ sinh HM. Còn chuyện chuyện sốt hay đau đầu là chuyện bình thường k có gì là lạ, HIV k dực trên bất kỳ bệnh lý nào để quy kết cho nó. Những TC hay bệnh lý k phải là tính chỉ điểm cho một người nhiễm HIV. Bạn k có nguy cơ với HIV

khitoikhoc
11-11-2014, 19:07
6 tháng em không dám đi xét ngiệm vì sợ kêt qủa,nhưng ngày mai là ngày định mệnh khi toàn công ty phải khám sk đinh kì bao gồm xet ngiêm máu ,lúc này e cứ đừ ra ko pik làm sao,cõ được anh chị tư vấn nhưng lân này e muọn can đảm đối diện. Chủ nhât bệnh viện hoàn hảo có làm không ạ. Em.sẽ đi xet ngiêm.cam on ac

Nguyen Ha
11-11-2014, 19:14
6 tháng em không dám đi xét ngiệm vì sợ kêt qủa,nhưng ngày mai là ngày định mệnh khi toàn công ty phải khám sk đinh kì bao gồm xet ngiêm máu ,lúc này e cứ đừ ra ko pik làm sao,cõ được anh chị tư vấn nhưng lân này e muọn can đảm đối diện. Chủ nhât bệnh viện hoàn hảo có làm không ạ. Em.sẽ đi xet ngiêm.cam on ac

Bạn được tư vấn là không có nguy cơ nên không cần lo lắng. XN chỉ guari tỏa tâm lý. Chủ nhật Hòa Hảo vẫn làm việc.

khitoikhoc
12-11-2014, 16:29
Chị ơi lệ phi la bao nhieu a.em mun xet nghiem std luôn

songchungvoi_HIV
12-11-2014, 16:32
Bạn có nguy cơ đâu mà XN hỷ??

Tuanmecsedec
13-11-2014, 07:36

Bạn yên tâm khi đã được tư vấn,bạn không cần thiết xét nghiệm đâu.

khitoikhoc
14-11-2014, 17:43
Anh tuấn ơi
. Hôm nay em tắm thây có nổi môt hột mụn gần bộ fận sinh dục .trông giốg hinh tròn vàlỡà vạ như hình cuc đẹn ấy .cho e hoi co bi sao ko. Em lo lắm. Em de xet ngiem máu.trong cty rui.cai nay băt buôt. Giờ co gi la mât viec lam mat het a oi

Charles
14-11-2014, 18:00
Anh tuấn ơi
. Hôm nay em tắm thây có nổi môt hột mụn gần bộ fận sinh dục .trông giốg hinh tròn vàlỡà vạ như hình cuc đẹn ấy .cho e hoi co bi sao ko. Em lo lắm. Em de xet ngiem máu.trong cty rui.cai nay băt buôt. Giờ co gi la mât viec lam mat het a oi

Muốn biết bị sao thì bạn phải đi khám, BS trực tiếp thăm khám mới chính xác. Còn với HIV bạn yên tâm với những gì mọi người đã tư vấn.

ptsu3
14-11-2014, 19:57
Bạn ko có nguy cơ trong trường hợp này , hoàn toàn có thể yên tâm ko cần Xét nghiệm

Tuanmecsedec
14-11-2014, 21:34
Anh tuấn ơi

Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

khitoikhoc
21-11-2014, 08:47
khitoikhoc;
Dạ e lo là lo cái này ac ạ. Hum bửa... có biet thanh phố là j đâu mà muốn bớt lo.chạy kiếm.benh viên hoà hảo muốn điên dại.gặp bs bs hỏi:bộ có qh sao mà xn,tư nhiên thây xấu hổ.đinh xet nghiệm giang mai,viêm gan b .hiv,,trời xui đất khiên ko đủ tiền.khám zi ma mắc wá trời. Em nghĩ co lẻ ks nên có le không cân kham nua,mà có muon khám thi cođủ tin đâu ma khám.đong 50 ngan ra zia.mât nguyên ngày chủ nhât.bây h,lần cuoi mong ac zúp đỡ e về vụ này,nêu ko co nguy cơ e sẽ ko xn nữa mà sống chêt có số. E cám ơn.ac đọc dum e tiêu đẽệ Tâm sự của người lo lắng ơ trên đi ạ.e ko bik kèm theo.

Tuanmecsedec
21-11-2014, 08:53
khitoikhoc;
Dạ e lo là lo cái này ac ạ. Hum bửa... có biet thanh phố là j đâu mà muốn bớt lo.chạy kiếm.benh viên hoà hảo muốn điên dại.gặp bs bs hỏi:bộ có qh sao mà xn,tư nhiên thây xấu hổ.đinh xet nghiệm giang mai,viêm gan b .hiv,,trời xui đất khiên ko đủ tiền.khám zi ma mắc wá trời. Em nghĩ co lẻ ks nên có le không cân kham nua,mà có muon khám thi cođủ tin đâu ma khám.đong 50 ngan ra zia.mât nguyên ngày chủ nhât.bây h,lần cuoi mong ac zúp đỡ e về vụ này,nêu ko co nguy cơ e sẽ ko xn nữa mà sống chêt có số. E cám ơn.ac đọc dum e tiêu đẽệ Tâm sự của người lo lắng ơ trên đi ạ.e ko bik kèm theo.

Tuanmecsedec không có tư vấn bừa cho bạn,Tuanmecsedec khẳng định lần nữa không có nguy cơ.

Nguyen Ha
21-11-2014, 09:04
khitoikhoc;
Đã bảo không có nguy cơ không cần XN rồi còn chạy đi tìm Hòa Hảo. Yên tâm đi