PDA

View Full Version : Lo lắng về Oral Sex,Sút Cân!

shiloh
02-09-2013, 16:35
Ngày 8/8/2013 tôi có đi mat xa ở một tiệm hớt tóc!Cô nhân viên có blowjob khoảng vài lần,mỗi lần khoảng 5s đến 10 s gì đó,và cô ấy kết hợp dùng tay để kích thích dương vật tôi!Lúc xuất tinh cô ấy dùng tay cho ra ngoài,và dùng khăn giấy lau sạch,sau đó cô ấy dùng cái khăn vải để lau tay hay sao ấy thấm lên DV tôi mấy cái!
Gần đây,tôi ăn hải sản,mực tôm,và phải vô viện!đau bụng quặn từng cơn,ói mửa,đêm đó tiêu chảy cả gần 20 lần!tôi truyền nước,và điều trị bằng truyền kháng sinh,uống thuốc khoảng 1 tuần thì đỡ!Nhưng đi têu chảy thì khoảng 2 ngày là cầm,tôi ăn uống ít đi,bụng âm ỉ!Đi nội soi thì bác sĩ bảo bị viêm hang vị dạ dày,trào ngược thực quản cho thuốc về uống!khoảng 2 tuần tôi cân thì tôi thấy sút mất 5 kg,từ 75 kg còn 70 kg!Trong thời gian đấy,tôi thường ngủ không an giấc,hay giật mình vì lo lắng!Ăn cháo và nui khoảng 1 tuần thì tôi ăn cơm!Nhưng cảm thấy chán ăn!
Tôi lo lắng về sự sụt cân,nên hỏi bác sĩ,bác sĩ bảo có chơi bời gì bậy bạ không!tôi hoang mang thì nghĩ đến vấn đề blowjob,bữa giờ tôi rất hoang mang,bị ám ảnh mãi bởi HIV,chán nản,chẳng làm được gì,đêm ngủ cũng thổn thức!
Anh Tuấn và anh em trong diễn đàn có thể giúp tôi được không?Tôi lo lắng lắm!

Tuanmecsedec
02-09-2013, 16:45
Ngày 8/8/2013 tôi có đi mat xa ở một tiệm hớt tóc!Cô nhân viên có blowjob khoảng vài lần,mỗi lần khoảng 5s đến 10 s gì đó,và cô ấy kết hợp dùng tay để kích thích dương vật tôi!Lúc xuất tinh cô ấy dùng tay cho ra ngoài,và dùng khăn giấy lau sạch,sau đó cô ấy dùng cái khăn vải để lau tay hay sao ấy thấm lên DV tôi mấy cái!
Gần đây,tôi ăn hải sản,mực tôm,và phải vô viện!đau bụng quặn từng cơn,ói mửa,đêm đó tiêu chảy cả gần 20 lần!tôi truyền nước,và điều trị bằng truyền kháng sinh,uống thuốc khoảng 1 tuần thì đỡ!Nhưng đi têu chảy thì khoảng 2 ngày là cầm,tôi ăn uống ít đi,bụng âm ỉ!Đi nội soi thì bác sĩ bảo bị viêm hang vị dạ dày,trào ngược thực quản cho thuốc về uống!khoảng 2 tuần tôi cân thì tôi thấy sút mất 5 kg,từ 75 kg còn 70 kg!Trong thời gian đấy,tôi thường ngủ không an giấc,hay giật mình vì lo lắng!Ăn cháo và nui khoảng 1 tuần thì tôi ăn cơm!Nhưng cảm thấy chán ăn!
Tôi lo lắng về sự sụt cân,nên hỏi bác sĩ,bác sĩ bảo có chơi bời gì bậy bạ không!tôi hoang mang thì nghĩ đến vấn đề blowjob,bữa giờ tôi rất hoang mang,bị ám ảnh mãi bởi HIV,chán nản,chẳng làm được gì,đêm ngủ cũng thổn thức!

Những gì bạn kể không có nguy cơ về HIV.Việc bạn bị tiêu chảy có thể do bạn ăn hải sản và một phần do bạn viêm hang dạ dầy nữa.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này rất có nhiều câu hỏi tương tự được trả lời không sao.

shiloh
02-09-2013, 16:59
Trước đó thì bác sĩ chuẩn đoán em bị viêm dạ dày ruột cấp do virus,
em bị ngộ độc thức ăn thì khoảng 1 tuần,bạch cầu tăng cao,sốt,tiêu chảy khoảng 2 ngày thì hết,bụng âm ỉ cả tuần!
Sau 2 tuần thì em cân mới thấy sút khoảng 5kg!
Không biết vấn đề sút cân này có phải do HIV không anh Tuấn,em thắc mắc vấn đề này!
Trước đó em đã test HIV âm tính,một thời gian dài em không hề QHTD với bất kì ai,chỉ có lân oral sex này là làm em lo lắng thôi!
Nên em cứ lo sợ em bị dính H,nên mới sụt cân!

Tuanmecsedec
02-09-2013, 17:17
Trước đó thì bác sĩ chuẩn đoán em bị viêm dạ dày ruột cấp do virus,
em bị ngộ độc thức ăn thì khoảng 1 tuần,bạch cầu tăng cao,sốt,tiêu chảy khoảng 2 ngày thì hết,bụng âm ỉ cả tuần!
Sau 2 tuần thì em cân mới thấy sút khoảng 5kg!
Không biết vấn đề sút cân này có phải do HIV không anh Tuấn,em thắc mắc vấn đề này!
Trước đó em đã test HIV âm tính,một thời gian dài em không hề QHTD với bất kì ai,chỉ có lân oral sex này là làm em lo lắng thôi!
Nên em cứ lo sợ em bị dính H,nên mới sụt cân!

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ.

hoanggiangst88
02-09-2013, 17:29
Bạn bị ngộc độc thực phẩm thủy hải sản thôi không liên quan gì víu hiv ở đây cả. Os không có nguy cơ lây nhiễm hiv bạn yên tâm vấn đề là do stress thôi. Chúc bạn mau hồi phục sức khỏe, để quên ám ảnh về hiv bạn có thể tham gia các hoạt động đừng dành thời gian ngồi suy nghĩ xăm soi từng dấu hiệu rồi nghĩ mình bệnh nữa nhé !

shiloh
02-09-2013, 17:38
Cảm ơn anh Tuấn và bạn hoanggiang đã tư vấn!
Nhưng Giang ơi,ngộ độc mà 2 tuần sút những 5kg lận à!
trong khi tiêu chảy 2 ngày là mình cầm rồi,ngày thứ 2 và ngày thứ 3 mình đều truyền 1 chai nước biển!
mình có ăn ít đi một chút,tuần đầu chẳng đụng đến cơm,toàn nui và cháo!
mình biết là sẽ sụt cân mà không nghĩ sụt ghê vậy!
Dạo này hoang mang,stress nặng lắm!

joolee91
02-09-2013, 18:29
Việc bạn bị ngộ độc tp dẫn đến tiêu chảy và sút cân đó là chuyện bt .Tiêu chảy gây ra mất nước điện giải nên sút cân . Còn việc mà bạn nói sút cân tiêu chảy trong time này thì bạn đã trong giai đoạn cuối ròy trong khi đó bạn đã test nhanh âm tính . Các hành vi của bạn ko có nguy cơ về H . Sống lành mạnh và đừng chạm đến các dịch vụ này nữa nhé .:zk:

songchungvoi_HIV
02-09-2013, 18:34
Việc bạn bị ngộ độc tp dẫn đến tiêu chảy và sút cân đó là chuyện bt .Tiêu chảy gây ra mất nước điện giải nên sút cân . Còn việc mà bạn nói sút cân tiêu chảy trong time này thì bạn đã trong giai đoạn cuối ròy trong khi đó bạn đã test nhanh âm tính . Các hành vi của bạn ko có nguy cơ về H . Sống lành mạnh và đừng chạm đến các dịch vụ này nữa nhé .:zk:
Quá hay và chuẩn cảm ơn bạn

shiloh
02-09-2013, 18:42
cho mình hỏi là từ ngày 8/8 đến hôm nay là ngày 2/9!mình tính đi làm một xét nghiem combo ag/ab duoc chưa?
Và lúc ngộ độc mình có truyền một số kháng sinh như ciprofloxacin,novamet,có uống clarithromycin 500
Hiện tại đang uống thuốc trào ngược dạ dày là pantoprazole,zurma mosapride 5mg,gastrel!
Các thuốc này có ảnh hưởng đến tìm kháng nguyên trong test combo không???

Tuanmecsedec
02-09-2013, 19:11
cho mình hỏi là từ ngày 8/8 đến hôm nay là ngày 2/9!mình tính đi làm một xét nghiem combo ag/ab duoc chưa?
Và lúc ngộ độc mình có truyền một số kháng sinh như ciprofloxacin,novamet,có uống clarithromycin 500
Hiện tại đang uống thuốc trào ngược dạ dày là pantoprazole,zurma mosapride 5mg,gastrel!
Các thuốc này có ảnh hưởng đến tìm kháng nguyên trong test combo không???

Vấn đề của bạn không cần thiết phải mất tiền phương pháp này.Kháng nguyên là bề mặt sự hiện diện của vi rút trong cơ thể.Nên thuốc bạn nói không ảnh hưởng.

shiloh
02-09-2013, 21:01
Anh Tuấn,thực ra trước ngày 8/8 khoảng 1 tháng,cũng cô bé này blowjob và dùng tay kích thích cho em ra,cũng xuất tinh ra ngoài chứ không trong miệng,chỉ khác là em có hôn môi cô ấy nhưng không hôn sâu,và dùng tay sờ âm đạo cô ấy!em không hề xảy ra QHTD một lần nào cả!
Tóm lại là từ giờ em sẽ không đi nữa,nhưng trường hợp này cũng cố vấn đề gì không ạ???

Nguyen Ha
03-09-2013, 00:32
Anh Tuấn,thực ra trước ngày 8/8 khoảng 1 tháng,cũng cô bé này blowjob và dùng tay kích thích cho em ra,cũng xuất tinh ra ngoài chứ không trong miệng,chỉ khác là em có hôn môi cô ấy nhưng không hôn sâu,và dùng tay sờ âm đạo cô ấy!em không hề xảy ra QHTD một lần nào cả!
Tóm lại là từ giờ em sẽ không đi nữa,nhưng trường hợp này cũng cố vấn đề gì không ạ???

Trường hợp này bạn cũng không có vấn đề gì cả. Yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
03-09-2013, 07:53
Ở đây tôi không phân tích nguy cơ của bạn nữa, vì tất cả đã được anh T và Nguyenha trả lời rùi, tôi chỉ nói sơ thế này: việc bạn súc cân là do bạn hoang mang dẫn đấn chán ăn. Mà chán ăn sẽ dấn sụt cân là chuyện thường. Còn tiêu chảy bạn phải xác định phân có nước hay không, nếu chỉ là phân xệch thì không gọi là tiêu chảy, Tiêu chảy là phân lỏng kèm nước và bạn đi liên tục, cứ độ 1 giờ đến 2 giờ là bạn đi 1 lần, chính điểm này sẽ làm bạn mất nước. Mà mất nước thì sụt cân là cái chắc. Nếu Một khi gặp trường hợp này các bạn cần mua 3 gói Orezol (nước biển khô), 1 gói pha 1 lít nước đung dể nguôi, dùng để uống liên tục, ngày uống 3 gói như thế, Ngoài ra các bạn mua thêm Loperamide 10mg uống 1 lân x 1v sau mỗi lần đi ngoài. Nếu sau 1 ngày không thuyên giảm cần khám bác sĩ ngay.

shiloh
03-09-2013, 08:02
khoảng 2 tuần trước!em đau bụng quặn,ói mửa,và đi tiêu chảy toàn nước ,em vô viện,đêm đó em đi khoảng gần 20 lần!ngày hôm sau,bác sĩ cho uống bổ sung nước,thuốc cầm tiêu chảy,em đi thêm khoảng 4 lần nữa!em truyền bù nước trong 2 ngày,mỗi ngày 1 chai!suốt một tuần em ăn toàn nui và cháo,đêm ngủ cứ thổn thức chập chờn!
em biết là sút cân nhưng mà sút 5kg ,nên em hoảng!
Nghĩa là hành vi OS không là nguy cơ,và việc em sút cân,tiêu chảy không phải do H hả anh?

songchungvoi_HIV
03-09-2013, 08:08
Em tự trả lời rùi đó. Em trả lời chính xác rùi.chuyện nhập viện do tiêu chảy là do ăn nhầm thức ăn bẩn dẩn đến nhiễm khuẩn đường ruột, Nó không liên quan chi với ông nội HIV em ah

Nguyen Ha
03-09-2013, 08:13
Em tự trả lời rùi đó. Em trả lời chính xác rùi.chuyện nhập viện do tiêu chảy là do ăn nhầm thức ăn bẩn dẩn đến nhiễm khuẩn đường ruột, Nó không liên quan chi với ông nội HIV em ah

Ông nội HIV dạo này bị oan quá anh ạ. Kiểu này phải làm lễ giải oan thôi.

shiloh
03-09-2013, 17:28
FROM THE HIV EXPERTS HERE AT MEDHELP:

"As you know from other posts about oral sex, our stance is that giving or receiving oral sex is not a risk for HIV. Some others suggest that there is an appreciable risk of HIV from oral sex however, there are no convincing scientific reports which support these statements. The presence of a burn in your mouth, or a sore, or ingestion of blood does not change this. Still no risk an no reason for testing." DR HOOK

"As far as HIV is concerned, there is no known risk of getting HIV from performing oral sex on an infected partner, even if that person's genital secretions get into your eyes or if you swallow" DR HOOK

There is no debate (among experts) about the HIV risks associated with oral sex. The risk is so low that almost nobody who cares for HIV infected patients has ever had a patient believed to have been infected that way. Among experts, it's a semantic issue about using terms like "no risk" and "very low risk". There is no difference between my or Dr. Hook's use of "low risk" and other experts' "no risk".
DR. HANDSFIELD

"And oral sex is basically safe sex -- completely safe with respect to HIV and although not zero risk for other STDs, the chance of infection is far lower than for unprotected vaginal or anal sex. Please educate yourself about the real risks. If you stick with oral sex and condom-protected vaginal or anal sex, you have no HIV worries and very little worry about other STDs. " DR HANDSFIELD

"I am sure you can find lots of people who belive that HIV is transmitted by oral sex, but you will not find scientific data to support this unrealistic concern..." DR HOOK

"HIV is not spread by touching, masturbation, oral sex or condom protected sex."- DR. HOOK

in the public HIV Prevention forum of MedHelp, TEAK and the other moderators maintain that oral sex in all forms is a zero risk activity. Would you agree with this assessment?
I TOTALLY AGREE / DR GARCIA

The observation on thousand and thousand of observations is that HIV is not spread by oral sex (of any sort). DR. HOOK

"With regard to the question you ask, I will repeat, as I’ve said more times than I can think- there are NO credible cases in which persons have acquired HIV through performance of oral sex- none!!. The chance that you will be the first is ridiculously low. You are more likely to be hit by lightening while reading my reply to you. DR HOOK

"HIV is not spread by masturbation, through oral sex, through kissing or other casual contact." DR HOOK

"There is no credible evidence that HIV is spread through oral sex, with or without the presence of cuts or blood in the persons mouth."- DR HOOK

"Oral sex. there is no evidence that HIV is spread through giving or receiving oral sex"- DR HOOK

"HIV is not spread through oral sex." DR HOOK

"HIV is not spread through giving or receiving oral sex" DR HOOK

Tâm trạng em lo lắng quá,nên lướt web và tìm được những kết luận này của các bác sĩ!

Em post luôn lên đây để mỗi lần lo lắng thì đọc!

Đọc hết tư vấn của anh Tuấn ,chị Hà,các anh chị và các bạn,và cả của các bác sĩ luôn cho đỡ lo!

shiloh
05-09-2013, 10:31
Anh chị ơi!em vừa làm xét nghiệm ở thời điểm 27 ngày bằng test combo ag/ab kết quả negative!
Bác sĩ ở Hoà Hảo bảo nếu em có tiếp xúc oral sex,nếu người đó có H,em sẽ nằm trong trường hợp phôi nhiễm!
em lo quá!anh chị giúp em với

Nguyen Ha
05-09-2013, 10:47
Anh chị ơi!em vừa làm xét nghiệm ở thời điểm 27 ngày bằng test combo ag/ab kết quả negative!
Bác sĩ ở Hoà Hảo bảo nếu em có tiếp xúc oral sex,nếu người đó có H,em sẽ nằm trong trường hợp phôi nhiễm!
em lo quá!anh chị giúp em với

Với kết quả này còn lo lắng gì nữa bạn ơi. Yên tâm đi.

shiloh
05-09-2013, 11:27
Nhưng bác sĩ bảo em có nguy cơ,nhưng thấp!em lo lắm chị Hà!
Có khi nào lần sau xn em sẽ ra kq khác không?

Tuanmecsedec
05-09-2013, 11:47
Nhưng bác sĩ bảo em có nguy cơ,nhưng thấp!em lo lắm chị Hà!
Có khi nào lần sau xn em sẽ ra kq khác không?

Bác sĩ nhìn đâu cũng thấy vi rút, rờ đâu cũng sợ vi trùng mà.

shiloh
05-09-2013, 14:48
Nhưng thằng bạn em cũng đi blowjob cô bé đó,sau em một tuần.e bảo em sút kí,nó cũng bảo là nó cũng bị sút kí,sút 1hay 2 kg gì đó!chả lẽ lại trùng hợp vậy!
Nó còn bảo cô bé đó cho xuất tinh vô miệng,rồi nhả ra!
Thường thì ngậm tt như vậy khả năng nhiễm H sẽ cao đúng kg ạ?
Nên em rất lo lắng việc cô ấy có H.
Mong anh chị tư vấn giúp em!

timecanbeback
05-09-2013, 15:59
Em bé đó cho phun ra trong mồm thì có 2 khả năng:
+ Một là e ấy bị bệnh rồi.
+ Hai là e ấy không có kiến thức nên không sợ.
:zk20145:

shiloh
05-09-2013, 16:03
Vậy giờ làm sao đây hả bạn???

shiloh
05-09-2013, 16:06
Mình cứ muốn đến khuyên cô ấy đi xn,nhưng không khéo cô ấy lại đánh cho.mình sợ lắm

timecanbeback
05-09-2013, 16:07
Là cứ nghe theo tư vấn của mọi ng và a Tuấn thui! ko ai lừa bạn làm gì đâu! Nói chung là lo thì cứ phải lo thui! Giờ thì cứ vui vẻ mà sống! 3 tháng xn giải toả tâm lý! xem mọi ng nói có đung khong

shiloh
05-09-2013, 16:11
Theo bạn mình có nên rủ cô ấy đi xn kg?

Nguyen Ha
05-09-2013, 16:55
Theo bạn mình có nên rủ cô ấy đi xn kg?

Bạn là nhà hảo tâm đưa cô ấy đi xn kiểm tra sức khoẻ cho ga-lăng. Còn với bạn ko cần xn vì bạn ko có nguy cơ.

shiloh
05-09-2013, 17:47
Mình hỏi rồi thằng bạn nó chọc mình chứ cô gái ấy chỉ blow cho ra ngoài thôi chứ không ngậm tt
Nó còn bảo nó sút cân giống mình,chắc nó thấy mình sợ nên nó hù!
Mình bảo cô ấy có nguy cơ bị H,nó bảo nãy giờ mày nói tao không thấy sợ mà tao còn muốn đi kiếm con bé,rồi cười
Đúng là mình điên mất thôi!!

shiloh
05-09-2013, 17:54
Em cảm ơn chị Hà!
Em biết là nguy cơ thấp nhưng em lo lắm!

shiloh
06-09-2013, 19:53
chị Hà ơi!kết quả combo ag/ab negative ở thời điểm 27 ngày của em có thể yên tâm chưa chị?
có khi nào xét nghiệm ở 6 tuần,hoặc 12 tuần lật kèo không?
Mong chị tư vấn giúp em,vì em rất bận tâm về sự sút cân của mình từ 74kg chỉ còn 69 kg!theo anh chị thì vấn đề sút cân của em không phải do nhiễm H,vì em không có nguy cơ!

Tuanmecsedec
06-09-2013, 21:11
chị Hà ơi!kết quả combo ag/ab negative ở thời điểm 27 ngày của em có thể yên tâm chưa chị?
có khi nào xét nghiệm ở 6 tuần,hoặc 12 tuần lật kèo không?
Mong chị tư vấn giúp em,vì em rất bận tâm về sự sút cân của mình từ 74kg chỉ còn 69 kg!theo anh chị thì vấn đề sút cân của em không phải do nhiễm H,vì em không có nguy cơ!

Bạn yên tâm đi,ngay từ đầu bạn không có nguy cơ.