PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp em với.

lacloi
26-08-2014, 21:09
Em chào anh chị. Mong anh chị tư vấn gấp giúp em, em lo lắm rồi
Nguy cơ của em là: Em có quan hệ với gái mại dâm có đeo BCS tuy nhiên em có fingering trong khi tay em có vết thương ở đầu ngón tay cách đó 4 ngày (không còn chảy máu) đã liền (nhưng em không biết đã liền hết chưa), tiếp theo em có vết loét ở bẹn (hình như bị rò hậu môn) em lo nhất là lúc quan hệ dịch âm đạo cô gái chảy ra và chảy vào chỗ loét đó. 2 ngày sau quan hệ em bị tiêu chảy ngay mà trước giờ không bị.
A chị xem tư vấn giúp em với.

lacloi
26-08-2014, 21:18
ANh chị ơi. Có ai ở đây không. giúp em với. Em chết mất

lacloi
26-08-2014, 21:49
Trả lời giùm em với ạ

ptsu3
26-08-2014, 21:50
Nguy cơ của em là: Em có quan hệ với gái mại dâm có đeo BCS tuy nhiên em có fingering trong khi tay em có vết thương ở đầu ngón tay cách đó 4 ngày (không còn chảy máu) đã liền (nhưng em không biết đã liền hết chưa), tiếp theo em có vết loét ở bẹn (hình như bị rò hậu môn) em lo nhất là lúc quan hệ dịch âm đạo cô gái chảy ra và chảy vào chỗ loét đó. 2 ngày sau quan hệ em bị tiêu chảy ngay mà trước giờ không bị.

Trường hợp của bạn không có nguy cơ : 1 - vết thương ở tay đã lành không thể là cửa ngõ xâm nhập

2 - vết loét ở bẹn dù dịch âm đạo chứa HIV đi vào thì cũng không thể làm lây nhiễm được vì nồng độ không đủ và khi HIV đi ra ngoài đã bị bất hoạt không thể lây nhiễm, trừ khi bạn trà đi trà lại vết thương vào thẳng âm đạo tức là dùng bẹn quan hệ tình dục mới có nguy cơ !

Yên tâm rồi nhé, tránh xa gmd nha ! good luck !

lacloi
26-08-2014, 21:57
Vết loét này của em là vết thương hở anh ạ. Em không biết liệu lúc quan hệ có cọ sát vào không và không biết dịch có dính vào không vết loét này ở gốc dưới cùng ở bìu và gần xuống hậu môn ạ

lacloi
26-08-2014, 22:09
Anh ptsu3 ơi...

ptsu3
26-08-2014, 22:14
Anh ptsu3 ơi...

Vết thương hở của bạn , có bằng vết thương đang chảy máu ròng ròng của tôi không ?

mời bạn qua đây tham khảo : http://diendanhiv.vn/threads/16522-QHTD-voi-GMD-co-dung-BCS-so-lay-nhiem-qua-vet-thuong

lacloi
26-08-2014, 22:18
mà em cũng không biết liệu có dịch của gái mại dâm chảy vào chỗ đó không nữa

ptsu3
26-08-2014, 22:19
mà em cũng không biết liệu có dịch của gái mại dâm chảy vào chỗ đó không nữa

Tức là nếu có chảy vào cũng không làm lây nhiễm , chính vì thế ko biết có vào hay không thì yên tâm không phải lo bạn nhé !

lacloi
26-08-2014, 22:20
Vâng anh. Nãy giờ có anh em cũng đỡ lo chút rồi. Hồi nãy hoang mang kinh khủng ý

ptsu3
26-08-2014, 22:22
Vâng anh. Nãy giờ có anh em cũng đỡ lo chút rồi. Hồi nãy hoang mang kinh khủng ý

yên tâm đi, quan hệ có bcs là an toàn tuyệt đối rồi, bạn ở chỗ nào Hà Nội thế , đôi khi gần nhà , haha

lacloi
26-08-2014, 22:26
Mà a ơi.Liệu ae mình cùng vấn đề. Có phải đi xét nghiệm không anh

ptsu3
26-08-2014, 22:27
Mà a ơi.Liệu ae mình cùng vấn đề. Có phải đi xét nghiệm không anh

Không em ạ , không cần xét nghiệm đâu, nếu trường hợp của anh và em có nguy cơ thì các anh trong BQT đã bảo mình XN và điều trị ngay rồi ......

Ko ai dám tư vấn bừa đâu, yên tâm mà sống thôi !

lacloi
26-08-2014, 22:29
Vâng. Em xin hứa. Cùng tránh xa GMD anh nhé

lacloi
26-08-2014, 22:34
Em mong muốn có được phần tư vấn của anh Tuấn, anh Hiếu, chị hà, BQT nữa ạ

Tuanmecsedec
26-08-2014, 23:02

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

lacloi
26-08-2014, 23:11
Vết loét của em là vết hở không lành. Thỉnh thoảng vẫn chảy máu và mủ. Vậy ngay cả khi. Dichh âm đạo chảy vào cũng ko sao ạ ? Tại em đọc trên mạng thấy viết chỉ cần lỗ hở liti đã lây rồi. Huống chi của e là vết loét chưa lành ạ. Hic

Tuanmecsedec
26-08-2014, 23:14
Vết loét của em là vết hở không lành. Thỉnh thoảng vẫn chảy máu và mủ. Vậy ngay cả khi. Dichh âm đạo chảy vào cũng ko sao ạ ? Tại em đọc trên mạng thấy viết chỉ cần lỗ hở liti đã lây rồi. Huống chi của e là vết loét chưa lành ạ. Hic

Bạn làm như gái mại dâm dễ có dịch cho bạn lắm,có dịch đi nữa làm gì đến nỗi nhiều để chảy ra.

lacloi
26-08-2014, 23:19
Dạ vì hôm đó em cũng hơi say nên ko biết cô gái đó có chảy dịch không. E lo lúc quan hệ có thể bị cọ sát vào.

Tuanmecsedec
26-08-2014, 23:24
Dạ vì hôm đó em cũng hơi say nên ko biết cô gái đó có chảy dịch không. E lo lúc quan hệ có thể bị cọ sát vào.

Bạn yên tâm ,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ .

Charles
27-08-2014, 06:35

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng BCS là an toàn với HIV. Vấn đề fingering thì tay bạn như thế không phải là vết thương hở nên không sao. Còn vết loét ở bẹn thì bạn quan hệ bằng DV chứ đâu quan hệ bằng bẹn mà lo. Tóm lại bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

lacloi
27-08-2014, 10:13
Nếu chẳng may dịch âm đạo dính vào vết loét thì sao ạ?

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 10:20
Những gì bạn kể k có nguy cơ, Bạn QHTD có BCS là an toàn. Tay kích dục k phải là con đường lây nhiễm HIV. Bạn QHTD DV với AD chứ k phải QHTD trong bể chứa dịch AD. Từ DV và AD đến HM cách nhau 1673km

lacloi
27-08-2014, 13:29
Đọc thông tin trên mạng xong nghĩ về trường hợp của em mà hoang mang các amh ah. Nếu dich âm đạo gái mại dâm. Dính vào thì lượng thế nào. Thì sẽ là nguy cơ ạ. Cảm ơn các anh.

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 13:32
Đọc thông tin trên mạng xong nghĩ về trường hợp của em mà hoang mang các amh ah. Nếu dich âm đạo gái mại dâm. Dính vào thì lượng thế nào. Thì sẽ là nguy cơ ạ. Cảm ơn các anh.
Chia sẻ rùi vui lòng đọc lại

lacloi
27-08-2014, 13:35
Vậy trường hợp của em mọi vấn đề đều không sao hả anh hiếu?

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 13:39
Vậy trường hợp của em mọi vấn đề đều không sao hả anh hiếu?
Đã chia sẻ rùi, k có nguy cơ

mongbinhan
27-08-2014, 14:28
Bạn đc chia sẻ ko có nguy cơ...an tâm đi bạn

Charles
28-08-2014, 05:51

Hãy đọc những gì được chia sẻ trực tiếp đây này, làm gì phải tìm đọc thông tin trên mạng rồi hoang mang lo lắng. Cứ như này các triệu chứng sẽ xuất hiện nhanh dần đều.

lacloi
30-08-2014, 19:47
Cho em hỏi thêm ạ. Sau 4 ngày thì vết thương đã liền hẳn chưa ạ.

Tuanmecsedec
30-08-2014, 19:48
Cho em hỏi thêm ạ. Sau 4 ngày thì vết thương đã liền hẳn chưa ạ.

4 ngày còn lo gì nữa bạn.

lacloi
30-08-2014, 20:09
Vâng tính từ ngày bị thương đến hôm đó đc 4 ngày. Em sợ. Chưa liền hết mà vẫn còn những chỗ hở nhỏ liti ở vết thương anh ạ

Charles
30-08-2014, 20:12
Vâng tính từ ngày bị thương đến hôm đó đc 4 ngày. Em sợ. Chưa liền hết mà vẫn còn những chỗ hở nhỏ liti ở vết thương anh ạ

Vết thương đã 4 ngày thì niêm mạc đóng hoàn toàn rồi bạn. Yên tâm đi, nếu 4 ngày mà vết thương vẫn hở (vẫn chảy máu) thì giờ bạn đang cấp cứu ở BV chứ không phải ngồi đây vạch vòi nguy cơ.

lacloi
19-10-2014, 15:33
Anh chị ơi. Vết loét của em có chảy mủ và máu. có khi nào dịch âm đạo dính vào và khi đó thì có nguy cơ không ạ. Mong anh chị tư vấn giúp.

lacloi
19-10-2014, 15:34
A Tuấn, A Hiếu, Chị hà ơi. Vào tư vấn giúp em............

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 15:35
Anh chị ơi. Vết loét của em có chảy mủ và máu. có khi nào dịch âm đạo dính vào và khi đó thì có nguy cơ không ạ. Mong anh chị tư vấn giúp.
Chia sẻ rùi bạn, vui lòng đọc lại những gì đã được chia sẻ nhé

lacloi
19-10-2014, 15:38
Em đọc rồi. Nhưng anh ơi. Nếu dịch âm đạo chảy vào vết loét đó thì sao ạ

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 15:44
Em đọc rồi. Nhưng anh ơi. Nếu dịch âm đạo chảy vào vết loét đó thì sao ạ
Bạn làm như bạn QHTD trong cái bồn chứa toàn dịch AD ấy, dịch gì mà chảy vào??

lacloi
19-10-2014, 15:46
Dịch âm đạo của gái mại dâm anh ạ. Trong lúc quan hệ em cũng không rõ

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 15:47
Dịch âm đạo của gái mại dâm anh ạ. Trong lúc quan hệ em cũng không rõ
Chứ ko lẽ QHTD với GMD mà tinh dịch của đàn ông?? Ko có nguy cơ, chia sẻ hết rùi

lacloi
19-10-2014, 15:50
Nếu không may bị dính dịch âm đạo vào chỗ loét đó thì sao không anh?

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:00
Nếu không may bị dính dịch âm đạo vào chỗ loét đó thì sao không anh?
Nếu có nguy cơ ko tới lượt bạn hỏi, BQT đã nói ngay rùi

lacloi
19-10-2014, 16:04
Vậy trường hợp của em chốt được chưa anh. Có khả năng nào xảy ra đối với trường hợp của em nữa không ạ?

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:06
Bạn đọc lại phần câu hỏi này rùi tự kết luận chốt đc chưa

lacloi
19-10-2014, 16:10
HUhu. Cái em lo giờ là vêt loét ở gốc bìu mà anh...........

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:11
HUhu. Cái em lo giờ là vêt loét ở gốc bìu mà anh...........
Tui nói rùi, bạn QHTD = cái gì? DV hay hòn bi:zk20155:

ptsu3
19-10-2014, 16:17
Vết loét ở gốc bìu có tiếp xúc trực tiếp với dịch âm đạo đâu bạn, dịch AD của GMD ko thể chảy xuống đó được :khi875437:

lacloi
19-10-2014, 16:20
Em biết em QHTD bằng DV. Nhưng vì hoang mang nên vẫn sợ có nguy cơ vì mình có 1 vêt loét hở và không may mình bị dính dịch âm đạo gái mại dâm vào lúc quan hệ và lúc rửa DV. Giờ em còn lo chỗ đó nữa thôi. Cho em hỏi. Nếu dính dịch vào chỗ loét đó thì chắc chắn có nguy cơ phải không ạ

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:22
Em biết em QHTD bằng DV. Nhưng vì hoang mang nên vẫn sợ có nguy cơ vì mình có 1 vêt loét hở và không may mình bị dính dịch âm đạo gái mại dâm vào lúc quan hệ và lúc rửa DV. Giờ em còn lo chỗ đó nữa thôi. Cho em hỏi. Nếu dính dịch vào chỗ loét đó thì chắc chắn có nguy cơ phải không ạ
Tôi nhắc lại No Problemlemlemlemmlemlemlemlem

lacloi
19-10-2014, 16:25
Phải làm sao đây. Khi mà đã phạm phải 1 sai lầm như vậy và giờ đây em cứ ngồi nghĩ ngợi linh tinh các anh ah. Chả làm đc việc gì

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:27
Phải làm sao đây. Khi mà đã phạm phải 1 sai lầm như vậy và giờ đây em cứ ngồi nghĩ ngợi linh tinh các anh ah. Chả làm đc việc gì
Bạn QHTD khác giời là chuyện bềnh thưởng của 1 chuẩn men, khi nào men chuẩn mà QHTD cùng giới mới là lần sai, Ui trời

lacloi
19-10-2014, 16:30
huhu. Em lo về nghĩ ngợi vạch vòi nguy cơ ý anh Hiếu ah

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:33
huhu. Em lo về nghĩ ngợi vạch vòi nguy cơ ý anh Hiếu ah
Soi mói tìm nguy cơ ư?? cuối cùng tự mình giết mình do Stresssssssssssss

lacloi
19-10-2014, 16:36
Mỗi lần nhìn cái vết loét chưa lành này và lại nghĩ về nguy cơ. A Hiếu chốt 1 câu để em yên tâm nào.........................

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:38
Mỗi lần nhìn cái vết loét chưa lành này và lại nghĩ về nguy cơ. A Hiếu chốt 1 câu để em yên tâm nào.........................
Tôi nhắc lại No Problemlemlemlemmlemlemlemlem

ptsu3
19-10-2014, 16:39
Không có nguy cơ !

lacloi
19-10-2014, 16:40
Em cảm ơn các anh

Tuanmecsedec
19-10-2014, 16:45

Bạn được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.