PDA

View Full Version : Nước bọt và Hiv

spiderquyen
26-08-2014, 21:49
em co di massage GMD co hôn ngực của em, có nghĩa la nước miếng dính vào ngực của em, sau đó GMD lấy khăn ướt lau ngực của em, nước miếng của GMD dính vào khăn lạnh, ngay lập tức cái khăn đó đuọc lau vào đầu DV của em. vậy cho em hỏi em co bi HIV va STDs ko ạ.
Còn trường hợp em hôn ngực của GMD, em sợ người trước cũng hôn ngực cô ấy, nước bọt và máu của người đó dính vào ngực của GMD, rồi tới em lại hôn như vậy không biết em co bị HIV va STDs ko ạ, em đang lo lắng và băng khoăn lắm các a chị ạ

ptsu3
26-08-2014, 21:59
không có nguy cơ , kể cả 1 người khác mang HIV mà bạn nói cùng lúc hôn ngực cô GMD với bạn thay nhau liên tiếp cũng không thể làm lây nhiễm

Tuanmecsedec
26-08-2014, 23:00
em co di massage GMD co hôn ngực của em, có nghĩa la nước miếng dính vào ngực của em, sau đó GMD lấy khăn ướt lau ngực của em, nước miếng của GMD dính vào khăn lạnh, ngay lập tức cái khăn đó đuọc lau vào đầu DV của em. vậy cho em hỏi em co bi HIV va STDs ko ạ.
Còn trường hợp em hôn ngực của GMD, em sợ người trước cũng hôn ngực cô ấy, nước bọt và máu của người đó dính vào ngực của GMD, rồi tới em lại hôn như vậy không biết em co bị HIV va STDs ko ạ, em đang lo lắng và băng khoăn lắm các a chị ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
27-08-2014, 06:49

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào cả.

spiderquyen
02-09-2014, 21:49
các anh chị ơi em con nhớ là bữa đó tay của em dính nhiều dịch AD, GMD mới đưa 1 miếng khăn giấy ( khăn giấy hay được dùng để đi vệ sinh) cho em lau tay . Nếu GMD ko bỏ miếng khăn đó đi mà lại lấy lau DV của em, cho em hoi em co nguy cơ ko ah...

Tuanmecsedec
02-09-2014, 21:52
các anh chị ơi em con nhớ là bữa đó tay của em dính nhiều dịch AD, GMD mới đưa 1 miếng khăn giấy ( khăn giấy hay được dùng để đi vệ sinh) cho em lau tay . Nếu GMD ko bỏ miếng khăn đó đi mà lại lấy lau DV của em, cho em hoi em co nguy cơ ko ah...

Nếu có đi nữa thì HIV cũng không lây nhiễm trung gian từ việc cái khăn lau.

spiderquyen
02-09-2014, 22:22
a TUẤN oi , dịch AD dính vào khăn giấy rồi lau liền vao DV thì có bị ko a?

Tuanmecsedec
02-09-2014, 22:26
a TUẤN oi , dịch AD dính vào khăn giấy rồi lau liền vao DV thì có bị ko a?

Tuanmecsedec đã trả lời cho bạn ở bài trên rồi.

spiderquyen
02-09-2014, 22:46
bai trên la khăn dính nước miếng, còn cái này em hỏi la dính dịch AD cua GMD, 2 cai khac nhau chu a TUẤN

spiderquyen
02-09-2014, 22:48
Tuanmecsedec đã trả lời cho bạn ở bài trên rồi.

bai trên la khăn dính nước miếng, còn cái này em hỏi là cái khăn dính dịch AD cua GMD, 2 cai khac nhau chu a TUẤN

Tuanmecsedec
02-09-2014, 22:53
bai trên la khăn dính nước miếng, còn cái này em hỏi là cái khăn dính dịch AD cua GMD, 2 cai khac nhau chu a TUẤN

Dù là nước bọt hay dịch thì cũng không lây nhiễm như vậy.

spiderquyen
13-09-2014, 23:40
em di massage, thi dich o DV của em dính vào tay GMD , cô ấy mới chùi tay xuống nêm, sau đó đụng vào đầu DV của em và tiếp tục làm, rồi lại dính tinh dịch và lại chùi xuống nêm... vậy em có bị HIV va STDs ko ah. tại nệm đó chắc chắn ko bao giờ được thay nên rất dơ , mà một ngày biết bao nhiêu người nằm len , dính biết bao nhiêu tinh dịch... em lo quá .các anh chị giúp em với , em có cần uống pep ko ah

Tuanmecsedec
14-09-2014, 05:16
em di massage, thi dich o DV của em dính vào tay GMD , cô ấy mới chùi tay xuống nêm, sau đó đụng vào đầu DV của em và tiếp tục làm, rồi lại dính tinh dịch và lại chùi xuống nêm... vậy em có bị HIV va STDs ko ah. tại nệm đó chắc chắn ko bao giờ được thay nên rất dơ , mà một ngày biết bao nhiêu người nằm len , dính biết bao nhiêu tinh dịch... em lo quá .các anh chị giúp em với , em có cần uống pep ko ah

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 08:07
thi dich o DV của em dính vào tay GMD , cô ấy mới chùi tay xuống nêm, sau đó đụng vào đầu DV của em và tiếp tục làm =>"Của Ceasar trả lại cho Ceasar" (https://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20091028202131AAEv7Ws)