PDA

View Full Version : nghi ngờ máu văng vào mắt,sợ bị hiv

lo so hiv
27-08-2014, 20:31
em lo qua,hôm nay đang đi trên đuong bằng xe máy,tự nhiên có 1 giọt gì như thếlaf máu rơi trúng mắt em,xong em nhắm chát mắt lại thi thấy dính vào mắt,em lấy tay dụi vào mắt thì ko thấy cái gi,cũng ko thấy có màu dỏ,nhưng em sợ giot máy đã rơi trúng mắt,liệu có ai đó đi xe bị chảy máu rồi rơi vào mắt em ko,em lo quá,vì lúc đó em đi trên đường rất đông nguoi,lại là đuong hẹp nên 2 bên là nhà của dân,lúc đó em đội muc bảo hiểm nên ko thê roi ở trên trời xuống duoc,em sợ người đuong truoc đi truoc em bị chảy máu rớt vằng vào mắt e,em có nguy cơ ko ạ,lo quá

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 20:34
em lo qua,hôm nay đang đi trên đuong bằng xe máy,tự nhiên có 1 giọt gì như thếlaf máu rơi trúng mắt em,xong em nhắm chát mắt lại thi thấy dính vào mắt,em lấy tay dụi vào mắt thì ko thấy cái gi,cũng ko thấy có màu dỏ,nhưng em sợ giot máy đã rơi trúng mắt,liệu có ai đó đi xe bị chảy máu rồi rơi vào mắt em ko,em lo quá,vì lúc đó em đi trên đường rất đông nguoi,lại là đuong hẹp nên 2 bên là nhà của dân,lúc đó em đội muc bảo hiểm nên ko thê roi ở trên trời xuống duoc,em sợ người đuong truoc đi truoc em bị chảy máu rớt vằng vào mắt e,em có nguy cơ ko ạ,lo quá
Bạn bị Hấp àh??
Bấm vào đây xem có TV cũng Hấp như bạn đấy:
Máu không xác định (http://diendanhiv.vn/threads/16292-Mau-khong-xac-dinh)Máu tai nạn giao thông dưới đường mưa còn khả năng lây H không? (http://diendanhiv.vn/threads/17453-Mau-tai-nan-giao-thong-duoi-duong-mua-con-kha-nang-lay-H-khong)

lo so hiv
27-08-2014, 20:39
Bạn bị Hấp àh??
Bấm vào đây xem có TV cũng Hấp như bạn đấy:
Máu không xác định (http://diendanhiv.vn/threads/16292-Mau-khong-xac-dinh)

Máu tai nạn giao thông dưới đường mưa còn khả năng lây H không? (http://diendanhiv.vn/threads/17453-Mau-tai-nan-giao-thong-duoi-duong-mua-con-kha-nang-lay-H-khong)

huhu,em lo quá, giọt máu đó rơi vào mắt em có cảm giác mắt rát,có 1 giọt máu nhỏ rơi trúng mắt có lây hiv k

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 20:42
huhu,em lo quá, giọt máu đó rơi vào mắt em có cảm giác mắt rát,có 1 giọt máu nhỏ rơi trúng mắt có lây hiv k
Máu đâu?? Máu Thiên Lôi hả?? Cái đồ ba trợn

lo so hiv
27-08-2014, 20:50
em sợ thằng nào bị chảy máu rồi văng vàop mắdt e mà

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 20:53
em sợ thằng nào bị chảy máu rồi văng vàop mắdt e mà
Vừa thui cái đồ Hấppppppppppp

lo so hiv
27-08-2014, 20:58
Vừa thui cái đồ Hấppppppppppp
vậy e có nguy cơ vk ạ,huhu

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:00
vậy e có nguy cơ vk ạ,huhu
Có chứ nguy cơ bị khùnggggggggggggggggggggggggg

lo so hiv
27-08-2014, 21:02
Có chứ nguy cơ bị khùnggggggggggggggggggggggggg
a cho e hoi lần nua.có một giọt máu nhỏ rơi trúng mát em như truong hợp của e có lây hiv k

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:03
a cho e hoi lần nua.có một giọt máu nhỏ rơi trúng mát em như truong hợp của e có lây hiv k
Máu cái đầu bạn, đồ điênnnnnnnnnnnnnn

lo so hiv
27-08-2014, 21:12
Máu cái đầu bạn, đồ điênnnnnnnnnnnnnn
huhu, nhưng ko may có đứa nào chảy máu trên tay rồi đi xe rớt xuống duong,gió thôi bay vào mắt em thi sao,huuu lo quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:15
huhu, nhưng ko may có đứa nào chảy máu trên tay rồi đi xe rớt xuống duong,gió thôi bay vào mắt em thi sao,huuu lo quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tui bực rùi nghe, tui mà bực tui chửi thật đấy cái đồ khùnggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

lo so hiv
27-08-2014, 21:22
Tui bực rùi nghe, tui mà bực tui chửi thật đấy cái đồ khùnggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
vậy em ko có nguy cơ thậty chứ ạ,huhu, nếu sau em mà bị em bắt đền anh đấy huu,em đang năm đầu thôi,tương lai còn dài lắm

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:23
vậy em ko có nguy cơ thậty chứ ạ,huhu, nếu sau em mà bị em bắt đền anh đấy huu,em đang năm đầu thôi,tương lai còn dài lắm
Có biết đọc chữ Việt k?? K biết đọc thì về học lại lớp một

lo so hiv
27-08-2014, 21:39
huhu,em nge a,nếu sau này em mà bi hiv em bắt đền a ấy,em sợ máu vào mắt e lắm

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:40
huhu,em nge a,nếu sau này em mà bi hiv em bắt đền a ấy,em sợ máu vào mắt e lắm
Tôi k có tư vấn bừa

lo so hiv
27-08-2014, 21:41
Tôi k có tư vấn bừa
vâng,em nge a, tại em siwj có đứa nào cắt tay chảy máu,rrofi vung tay vẫy máu lung tung làm roi vào mắt e

songchungvoi_HIV
27-08-2014, 21:43
vâng,em nge a, tại em siwj có đứa nào cắt tay chảy máu,rrofi vung tay vẫy máu lung tung làm roi vào mắt e
Bạn đừng nghĩ tôi k biết bạn là ai nhé. đừng để tôi nói thẳng thừng nhé TV Nguyen Nam