PDA

View Full Version : Massage kích dục = tay có nguy cơ k??

quadai84
28-08-2014, 08:28
Anh chị oi cho em hoị, vừa rồi em co di mas, gmd lay tay thu dam cho em, trong khi do, em lay tay minh so vao ad cua gmd, sau đó, em thay gmd lam em khong ra, em lien lay tay vua so vao ad cua gmd tu thu dam cho minh, luc do em co hon nguc cua gmd, ngoài ra, em khong co hon mieng hay quan he tinh duc gi ca, vay cho em hoi, e co bi hiv ko anh chi, e lo qua

songchungvoi_HIV
28-08-2014, 08:35
Anh chị oi cho em hoị, vừa rồi em co di mas, gmd lay tay thu dam cho em, trong khi do, em lay tay minh so vao ad cua gmd, sau đó, em thay gmd lam em khong ra, em lien lay tay vua so vao ad cua gmd tu thu dam cho minh, luc do em co hon nguc cua gmd, ngoài ra, em khong co hon mieng hay quan he tinh duc gi ca, vay cho em hoi, e co bi hiv ko anh chi, e lo qua
Những gì bạn kể k có nguy cơ, tay kích dục AD dính dịch rùi dùng tay đ1o thủ dâm DV k phải con đường lây nhiễm HIV, HIV lây nhiễm khi bạn thực hiện hành vi giao cấu mà DV k có BCS bảo vệ, Hôn ngực k có nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

quadai84
28-08-2014, 08:39
Da em cam on anh nhieu, vừa rồi, em chua len dien dan nen em ko biet, sau luc do, e ve nha e lai nghi lam em lo so nem sang hom sau e co len ttyt cua thanh pho e hoi thi gap nsy tu van, ve de cua e, cung xo nguy do nhung rat thap, vay cho e hoi e conen uong thuoc pep ko anh

songchungvoi_HIV
28-08-2014, 08:42
Da em cam on anh nhieu, vừa rồi, em chua len dien dan nen em ko biet, sau luc do, e ve nha e lai nghi lam em lo so nem sang hom sau e co len ttyt cua thanh pho e hoi thi gap nsy tu van, ve de cua e, cung xo nguy do nhung rat thap, vay cho e hoi e conen uong thuoc pep ko anh
Bạn tham gia DD vui lòng viết chữ có dấu, đây là quy định.
Bấm vào đây xem:
Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)Ko có nguy cơ = Ko cần PEP

quadai84
28-08-2014, 08:52
Vâng, em cám ơn anh, vậy anh ơi, cho em hoi đièu té nhị, vậy từ bấy giờ e có thê quan hê bình thưòng vói vọ em dc ko anh

songchungvoi_HIV
28-08-2014, 08:56
Vâng, em cám ơn anh, vậy anh ơi, cho em hoi đièu té nhị, vậy từ bấy giờ e có thê quan hê bình thưòng vói vọ em dc ko anh
Dĩ nhiên rùi, ko có nguy cơ mà

quadai84
28-08-2014, 09:03
Vâng em cám ơn anh nhiều, vậy là em yen tâm ròi, em chúc anh nhièu súc khoe nhé

Tuanmecsedec
28-08-2014, 09:09

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :
kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)

Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)

em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)

Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)

Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)

handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)

Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)

Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

quadai84
27-10-2014, 09:14
Các anh ơi cho e xin löi vì e quá lo vè tình hình cůa mình nên vùa qua e đä uóng pep, e đä uóng pep trong thòi gian 46 h, lúc đó e uóng đc 8 ngày thì e lên ttpc hiv cůa thành phó e nhân đc két quå âm tính. Sau đó em có trình bày lai trưòng hơp cůa e cho bsy nghe thì bsy đó nói trưòng họp cůa e ko càn uóng thuóc nüa, nhưng lúc đó e quá lo nên e xin bsy đc uóng thuóc tiép tục, trong thòi gian uóng thuóc, cơ thë e khó chịu lúc bòn chòn, đàu óc như bị say rụou, em uóng thì còn khoång tàm 8 ngày thì cô họng rát và đau, lúc đó e ko có uóng thuóc trị đau họng gì hét, e sọ uóng thuóc nào đó làm giåm tác dụng cůa pep, sau khi đièu trị xong đọt pep trong 30 ngày thì sau đó 2 ngày e có uóng thuốc kháng sinh đë trị đau họng, mà các anh ơiđau họng dút đc 2 ngày thì e lai bi ái lai tiep, thế là, e lai uong thuoc cua 1 bsy gàn nha đc 11 ngày mà ko khoi, hong cůa e bsy noi co hach, nên e đi uóng bsy khác uông tiep 9 ngày nüa thì hét đc 3 ngày thi bây giò họng cůa e lai bị hơi khô, và nóng. Giò đây e lai suy nghi ve hiv e lai sọ, họng cůa e co bi tác dụng cůa pep ko các anh và các a cho e lòi khuen a, bây giò e phåi làm sao? Mà các a ơi 60 ngày tính tù trưòng họp cůa e, e co lên hòa håo xn hiv com bo thì bsy đọc két quå âm tính, e mùng lám và a ơi vói két quå như vây thì sao ah, e co càn đọi 84 ngày làm thêm xn nüa ko?

songchungvoi_HIV
27-10-2014, 09:18
Các anh ơi cho e xin löi vì e quá lo vè tình hình cůa mình nên vùa qua e đä uóng pep, e đä uóng pep trong thòi gian 46 h, lúc đó e uóng đc 8 ngày thì e lên ttpc hiv cůa thành phó e nhân đc két quå âm tính. Sau đó em có trình bày lai trưòng hơp cůa e cho bsy nghe thì bsy đó nói trưòng họp cůa e ko càn uóng thuóc nüa, nhưng lúc đó e quá lo nên e xin bsy đc uóng thuóc tiép tục, trong thòi gian uóng thuóc, cơ thë e khó chịu lúc bòn chòn, đàu óc như bị say rụou, em uóng thì còn khoång tàm 8 ngày thì cô họng rát và đau, lúc đó e ko có uóng thuóc trị đau họng gì hét, e sọ uóng thuóc nào đó làm giåm tác dụng cůa pep, sau khi đièu trị xong đọt pep trong 30 ngày thì sau đó 2 ngày e có uóng thuốc kháng sinh đë trị đau họng, mà các anh ơiđau họng dút đc 2 ngày thì e lai bi ái lai tiep, thế là, e lai uong thuoc cua 1 bsy gàn nha đc 11 ngày mà ko khoi, hong cůa e bsy noi co hach, nên e đi uóng bsy khác uông tiep 9 ngày nüa thì hét đc 3 ngày thi bây giò họng cůa e lai bị hơi khô, và nóng. Giò đây e lai suy nghi ve hiv e lai sọ, họng cůa e co bi tác dụng cůa pep ko các anh và các a cho e lòi khuen a, bây giò e phåi làm sao? Mà các a ơi 60 ngày tính tù trưòng họp cůa e, e co lên hòa håo xn hiv com bo thì bsy đọc két quå âm tính, e mùng lám và a ơi vói két quå như vây thì sao ah, e co càn đọi 84 ngày làm thêm xn nüa ko?
Sau đó em có trình bày lai trưòng hơp cůa e cho bsy nghe thì bsy đó nói trưòng họp cůa e ko càn uóng thuóc nüa => trong thòi gian uóng thuóc, cơ thë e khó chịu lúc bòn chòn, đàu óc như bị say rụou, em uóng thì còn khoång tàm 8 ngày thì cô họng rát và đau => Đáng đời, may chưa chết

quadai84
27-10-2014, 09:24
Hu hu giò e phåi làm sao đây a sóng chung lai làn nüa e xin löi a, a đùng trách e nhé, giò đây họng cůa e nóng và khô lám e uóng nưóc thì đö nhưng lai bị lai. Mà a ơi trưong hop cua em có bị sao ko? E co can doi 84 ngay text them nua ko

songchungvoi_HIV
27-10-2014, 09:28
Hu hu giò e phåi làm sao đây a sóng chung lai làn nüa e xin löi a, a đùng trách e nhé, giò đây họng cůa e nóng và khô lám e uóng nưóc thì đö nhưng lai bị lai. Mà a ơi trưong hop cua em có bị sao ko? E co can doi 84 ngay text them nua ko
Test hay ko đó là chuyện của bạn, những gì cần chúng tôi đã chia sẻ rùi

quadai84
27-10-2014, 09:29
Mà anh ơi miệng cůa e nó chát lám a ah

quadai84
27-10-2014, 09:32
Anh ơi sau khi dùng pep xong 27 ngày thì truong hop cůa em co phåi bị tác dụng cůa pep ko a

songchungvoi_HIV
27-10-2014, 09:40
Mà anh ơi miệng cůa e nó chát lám a ah

Anh ơi sau khi dùng pep xong 27 ngày thì truong hop cůa em co phåi bị tác dụng cůa pep ko a
Bạn có nguy cơ đâu mà phản cung với phản kèo??

quadai84
27-10-2014, 10:09
Vâng e cam on anh.

Tuanmecsedec
27-10-2014, 10:25

Ngay lúc đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy Bác Sỹ khuyên bạn không cần uống Pep là chính xác.

quadai84
09-11-2014, 09:54
Achi oi, cho e làm phièn tý ah,
Trương hợp của em, đúng 73 ngày e có đi xn ơ bệnh viện đa khoa quốc tế Sài Gòn, e có xn vè gan B và xn hiv bàng pp detamine. Kq là: Gan B bình thưòng, và hiv âm tính.
Vậy cho em hỏi là kết quả vậy ön chua ah. Achi đä tư ván cho e truong họp cůa e ko sao nhưng em lo sọ quá, e mong achi cho em lòi khuyen ah. E cam on

Tuanmecsedec
09-11-2014, 09:58
Trương hợp của em, đúng 73 ngày e có đi xn ơ bệnh viện đa khoa quốc tế Sài Gòn, e có xn vè gan B và xn hiv bàng pp detamine. Kq là: Gan B bình thưòng, và hiv âm tính.
Vậy cho em hỏi là kết quả vậy ön chua ah. Achi đä tư ván cho e truong họp cůa e ko sao nhưng em lo sọ quá, e mong achi cho em lòi khuyen ah. E cam on

Bạn có nguy cơ đâu mà không xét nghiệm âm tính,bạn yên tâm kết quả này 100% không sao.

quadai84
09-11-2014, 10:13
Dạ e cam on anh, nhưng a ơi sao, tù khi e uóng xong đọt thuóc pep thi, cö họng lúc nào cüng rát nhúc và nóng bỏng, làm em máy ngày nay uóng thuóc kháng sinh ko, a ơi, chính vì vây e lai nghï vè hiv e lai sọ, an hưởng, tù khi e truong họp cůa em, em có qh vói vọ cůa e toàn dùng bao cao su ko. Và sau khi qh xong e đèu kiëm tra lai bao ko rách, đièu e băn khoăn nhát là, vọ em lai nói sao a lai sů dung bao tù trước tới giờ ko sů dụng mà gio day lại sử dụng, e phải làm sao,
Em đang tính đúng 84 ngày e len hòa håo xn pp hiv combo lai cho chắc ăn. Ma e có đọc tren diën đàn e tháy đang đièu trị kháng sinh thì kq hay cho dương tính lám phåi ko ah. Vậy cho em höi, néu e ngưng kháng sinh khoång bao ngày thi đi xn chính xác. Mà trương họp cůa e chót 84 ngày dc chư.a ah

Tuanmecsedec
09-11-2014, 10:22
Dạ e cam on anh, nhưng a ơi sao, tù khi e uóng xong đọt thuóc pep thi, cö họng lúc nào cüng rát nhúc và nóng bỏng, làm em máy ngày nay uóng thuóc kháng sinh ko, a ơi, chính vì vây e lai nghï vè hiv e lai sọ, an hưởng, tù khi e truong họp cůa em, em có qh vói vọ cůa e toàn dùng bao cao su ko. Và sau khi qh xong e đèu kiëm tra lai bao ko rách, đièu e băn khoăn nhát là, vọ em lai nói sao a lai sů dung bao tù trước tới giờ ko sů dụng mà gio day lại sử dụng, e phải làm sao,
Em đang tính đúng 84 ngày e len hòa håo xn pp hiv combo lai cho chắc ăn.
Màn trời chiếu đất, e có đọc tren diën đàn e tháy đang đièu trị kháng sinh thì kq hay cho dương tính lám phåi ko ah. Vậy cho em höi, néu e ngưng kháng sinh khoång bao ngày thi đi xn chính xác. Mà trương họp cůa e chót 84 ngày dc chư.a ah

Bạn yên tâm Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không sao.

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 08:24
Bạn được chia sẻ ko có nguy cơ XN AT là hiển nhiên

quadai84
10-11-2014, 10:15
Các anh chị ơi xin cho em loi khuyên ah. Em cam on

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 10:16
Các anh chị ơi xin cho em loi khuyên ah. Em cam on
Lời khuyên cái gì?? Có nguy cơ đâu mà khuyên với nhủ???

quadai84
10-11-2014, 10:19
Anh song chung oi, tại vì e đä uóng pep, nên có càn phåi chò đů 24 chot lai ko anh. Hay chï chot 12 tuàn thôi, mong a chi cho em

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 10:25
Anh song chung oi, tại vì e đä uóng pep, nên có càn phåi chò đů 24 chot lai ko anh. Hay chï chot 12 tuàn thôi, mong a chi cho em
Bạn uống hay ko uống XN cũng 2 chữ AT, ko XN cũng chả chết vì ko có nguy cơ

quadai84
10-11-2014, 10:32
Dạ em cám on anh va tat ca nan quån trị, đä tư ván cho em thât nhièu đièu có ích và các anh là điëm tụa cho nhüng hành đọng như em nói riêng và cho tát cå nói chung. Em chúc a va các achi cho ban quån trị súc khoë và thành công trong cviêc va cuọc sóng.

quadai84
13-11-2014, 08:07
Các anh Chị ơi, về trường họp cůa em. E da ngưng thuoc kháng sinh đë trị đau họng. Mà tù bây giò cho đén xn 84 ngày tương đương 12 tuàn. 5 ngày ngưng kháng sinh, vây em đi xn có ra két quå chính xác ko ah. Em cám on

Charles
13-11-2014, 08:10
Các anh Chị ơi, về trường họp cůa em. E da ngưng thuoc kháng sinh đë trị đau họng. Mà tù bây giò cho đén xn 84 ngày tương đương 12 tuàn. 5 ngày ngưng kháng sinh, vây em đi xn có ra két quå chính xác ko ah. Em cám on

Dừng kháng sinh trước XN 24h là được rồi. Bạn có nguy cơ đâu mà chính xác với không chính xác.

Tuanmecsedec
13-11-2014, 08:10

Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng kết quả cũng như thời gian xét nghiệm HIV.Trường hợp của bạn đã được tư vấn rồi,nếu có đi xét nghiệm Tuanmecsedec khẳng định 100% sẽ âm tính.

quadai84
13-11-2014, 08:20
Da em cám ơn các a, vì máy ngày nay ko ngày nào mà e ko nghi đến h. đọt bênh đau họng vùa ròi e bị amidan hóc có mů nên bsy båo e cát amidan nhưng e ko cát vì vây e có vè bsy gàn nhà e đưa hình nọi soi cho bsy gàn nhà xem, thì bsy nói ko càn phåi cát nên cho em uóng kháng sinh + chích thuóc nüa, e co hoi chích thuóc gì thì bsy nói chích thuóc kháng sinh thêm cho mau hét, tính tói nay, e đä chích và uóng thuóc dc 7 ngày ròi. Bgio e cåm tháy hét bênh dc 90 trăm rôi. Nhưng e lai suy nghï khoång máy ngày nüa e đi xn, e sọ xn ko chính xác, theo như tình cånh cůa em các a cho e xin lòi khuyên e e cam on

Charles
13-11-2014, 08:25
Da em cám ơn các a, vì máy ngày nay ko ngày nào mà e ko nghi đến h. đọt bênh đau họng vùa ròi e bị amidan hóc có mů nên bsy båo e cát amidan nhưng e ko cát vì vây e có vè bsy gàn nhà e đưa hình nọi soi cho bsy gàn nhà xem, thì bsy nói ko càn phåi cát nên cho em uóng kháng sinh + chích thuóc nüa, e co hoi chích thuóc gì thì bsy nói chích thuóc kháng sinh thêm cho mau hét, tính tói nay, e đä chích và uóng thuóc dc 7 ngày ròi. Bgio e cåm tháy hét bênh dc 90 trăm rôi. Nhưng e lai suy nghï khoång máy ngày nüa e đi xn, e sọ xn ko chính xác, theo như tình cånh cůa em các a cho e xin lòi khuyên e e cam on

Khuyên gì nữa bạn, 2 trang chia sẻ cho một hành vi không có nguy cơ rồi, vui lòng đọc lại đi.

quadai84
13-11-2014, 08:27
Da em cámơn ma anh ơi, e ťinh chác ăn e đọi đů 12 tuàn e đi xn lai, vây cho em höi e xn pp nào ah, detamine hay compo ah,

Tuanmecsedec
13-11-2014, 08:29
Da em cámơn ma anh ơi, e ťinh chác ăn e đọi đů 12 tuàn e đi xn lai, vây cho em höi e xn pp nào ah, detamine hay compo ah,

12 tuần nếu thât sự cho một hành vi có nguy cơ thì đã quá đủ có kháng thể,vì vậy không cần thiết làm phương pháp HIV Combo.

Charles
13-11-2014, 08:30

Tại thời điểm 12 tuần XN phương pháp nào cũng chính xác. Thông thường chỉ cần Test nhanh tìm kháng thể.

quadai84
13-11-2014, 08:36
Vâng em cám ơn cá chình điện, em chúc các anh luôn luôn manh khoe

quadai84
13-11-2014, 08:38
E xin lôi vì dt e nó hay bị cham nên nt lung tung tù, em cám ơn các a, e chúc các a luôn luôn mạnh khoẻ và thanh công trong cviec

quadai84
17-11-2014, 14:13
E chào cac achi, hôm naye đi lên hòa håo xn hiv combo, tinh tu ngay la 85 ngày. Két quå: NEG S/CO=0.090 ( S/CO<1)
Vây là âm tính phåi ko ah?
Vây trùơng họp cůa e càn xn thêm nüa ko? Anh chi cho e lòi khuyên

songchungvoi_HIV
17-11-2014, 14:16
E chào cac achi, hôm naye đi lên hòa håo xn hiv combo, tinh tu ngay la 85 ngày. Két quå: NEG S/CO=0.090 ( S/CO<1)
Vây là âm tính phåi ko ah?
Vây trùơng họp cůa e càn xn thêm nüa ko? Anh chi cho e lòi khuyên
Theo bạn được chia sẻ 10000000000% ko có nguy cơ vậy KQ này bạn nghĩ thế nào có cần XN nữa ko??????

quadai84
17-11-2014, 14:18
Da e biêt nhưng vùa ròi e lai uong pep moi chet chu? Vây kêt quå này ön phåi ko a hiéu

songchungvoi_HIV
17-11-2014, 14:19
Da e biêt nhưng vùa ròi e lai uong pep moi chet chu? Vây kêt quå này ön phåi ko a hiéu
Bạn uống hay ko uống KQ vẫn 2 chữ AT

quadai84
17-11-2014, 14:23
Vâng e cám ơn ahiéu, giò e thât xå ste đc rùi, e cám ơn tát cå. Chuc các a nhièu skhoe và thanh công trong cviec

quadai84
24-11-2014, 09:20
Kaka em chào các anh chị, em chúc các anh chị đàu tuàn vui vë và nhièu súc khoë
Trúơc hét e cám ơn nhüng đièu tván bö iích cho e. Mà các achi ơi, vè trường hợp của em, em có càn đi xét nghiệm thêm bênh giang mai hay sui mao ga ko ah, vùa qua em có đë y thì bênh lâu ko có và gan B thì em xn lúc 10tuàn 5 thì âm tinh. Em cám ơn vì lai làm phièn tói cac achi

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 09:24
Kaka em chào các anh chị, em chúc các anh chị đàu tuàn vui vë và nhièu súc khoë
Trúơc hét e cám ơn nhüng đièu tván bö iích cho e. Mà các achi ơi, vè trường hợp của em, em có càn đi xét nghiệm thêm bênh giang mai hay sui mao ga ko ah, vùa qua em có đë y thì bênh lâu ko có và gan B thì em xn lúc 10tuàn 5 thì âm tinh. Em cám ơn vì lai làm phièn tói cac achi
Bạn nữa, bạn cũng ko biết đọc chữ Việt, về nhà học lại lớp 1 đi

quadai84
24-11-2014, 09:30
Kaka anh hiéu ơi đùng trách em nüa mà, e xin anh lòi khuyên nüa, tai ngày nào e cüng lên diën đàn nên cåm giác lai tràn vè e lai lo sọ nüa
Ah, e có biét ahieu có đao thiên chua và e cüng vây. E nguyên xin thiên chua và me maria chúc lành và ban bình an cho anh và gia đình anh nüa.

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 09:37
Kaka anh hiéu ơi đùng trách em nüa mà, e xin anh lòi khuyên nüa, tai ngày nào e cüng lên diën đàn nên cåm giác lai tràn vè e lai lo sọ nüa
Ah, e có biét ahieu có đao thiên chua và e cüng vây. E nguyên xin thiên chua và me maria chúc lành và ban bình an cho anh và gia đình anh nüa.
Lời khuyên là đọc lại 3 trang chia sẻ đi anh bạn

Charles
24-11-2014, 09:38

Hãy yên tâm những gì đã được chia sẻ. Nếu lên diễn đàn đọc mà bạn càng hoang thêm thì không nên đọc nữa.

quadai84
24-11-2014, 09:45
Da em cám ơn anh hieu và anh truong xuan va cac anh chi trong dien dan

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 09:49
Da em cám ơn anh hieu và anh truong xuan va cac anh chi trong dien dan
Nhớ viết chữ có dấu khi tham gia diễn đàn đây là quy định, nếu vi phạm BQT xoá bài ko cần lý do

quadai84
24-11-2014, 12:56
Vâng em quên. Em cám ơn

quadai84
25-11-2014, 19:12
Anh chị ơi làm sao up hinh lên

Nguyen Ha
25-11-2014, 19:17
Anh chị ơi làm sao up hinh lên

3 trang te vấn cho hành vi không có nguy cơ rồi sao vẫn xoắn thế?

quadai84
25-11-2014, 19:23
Dạ chị ng hà ơi, hôm nay, e đi tám e tháy đàu khác cůa e nó đö mà lám tấm hat mụn nên em ko biét làm sao e höi đê e up hình lên cho achi xem dùm em

Charles
25-11-2014, 19:39
Dạ chị ng hà ơi, hôm nay, e đi tám e tháy đàu khác cůa e nó đö mà lám tấm hat mụn nên em ko biét làm sao e höi đê e up hình lên cho achi xem dùm em

Bạn vào đây up hình:

http://www.upsieutoc.com/image/tZw

quadai84
25-11-2014, 21:26
Da anh trùơng xuân ơi em đä gůi hình lên ròi anh coi dùm em có bị giang mai hay sùi mào gà ko a

Tùng đẹp trai
25-11-2014, 21:40
Da anh trùơng xuân ơi em đä gůi hình lên ròi anh coi dùm em có bị giang mai hay sùi mào gà ko a

Bạn up lên mà không gửi link thì ai xem được @@ Trời ơi má ơi @@

Tuanmecsedec
25-11-2014, 21:51

Sau khi bạn up hình lên https://www.upsieutoc.com/ .Bạn phải coppy link hình đưa lên đây.

quadai84
25-11-2014, 22:00
https://www.upsieutoc.com/images/2014/11/25/DSC_00040dbdf.jpg (https://www.upsieutoc.com/image/p5no)

quadai84
25-11-2014, 22:01
Anh tuân ơi anh coi dum em

Tuanmecsedec
25-11-2014, 22:03
Anh tuân ơi anh coi dum em

Tuanmecsedec đã xem hình bạn nên đi khám Da Liễu.

quadai84
25-11-2014, 22:08
Vâng, mà anh ơi, vây theo kinh nghiêm cůa anh báy lâu nay, cůa em co phåi bị giang mai hay şùi mào gà ko a? Vì e có đọc trên diën đàn thì sui mào gà trong 90 ngày ko bi thi ko sao còn giang mai hay lâu thi em mơ hò quá, trơ lai trường hợp của em tù lúc đi mas đén bây giờ đây, mà chiêu nay e mói bi nhu vây.

Tùng đẹp trai
25-11-2014, 22:13
Vâng, mà anh ơi, vây theo kinh nghiêm cůa anh báy lâu nay, cůa em co phåi bị giang mai hay şùi mào gà ko a? Vì e có đọc trên diën đàn thì sui mào gà trong 90 ngày ko bi thi ko sao còn giang mai hay lâu thi em mơ hò quá, trơ lai trường hợp của em tù lúc đi mas đén bây giờ đây, mà chiêu nay e mói bi nhu vây.
Lậu nếu bị thì 7 -10 ngày sau dương vật sưng, chảy mủ đau, đi tiểu ra mủ...
nếu ko có triệu chứng này thì ko sao.

Giang mai , sùi mào gà xn sau nguy cơ 3 tháng.
Giang mai có thể xn bằng THPA sau 1 tháng. Nếu âm tính bằng THPA = AN TOÀN.

Bệnh STD có diễn biến và triệu chứng âm thầm => Nên đi khám !!

quadai84
25-11-2014, 22:16
Vâng chi ngoc trinh, em cám ơn, nhưng chị ơi, trùơng họp cůa em, có nguy cơ gì ko

Tùng đẹp trai
25-11-2014, 22:20
Vâng chi ngoc trinh, em cám ơn, nhưng chị ơi, trùơng họp cůa em, có nguy cơ gì ko

Nguy cơ bị cái gì ???

quadai84
25-11-2014, 22:24
Dạ, bị sùi mào gà và giang mai, còn bị lâu thì 93 ngày nay e ko tháy

Tuanmecsedec
25-11-2014, 22:29
Dạ, bị sùi mào gà và giang mai, còn bị lâu thì 93 ngày nay e ko tháy

Giang mai thì phải xét nghiệm mới biết,còn Lậu thời gian quá lâu như vậy bạn không có biểu hiện là 100% không bị.

quadai84
25-11-2014, 22:39
Vậy atuan ơi ngày mai e đi xn giang mai và sùi mào gà dc ko ah, mà két quå có láy mau đc ko anh

quadai84
25-11-2014, 22:41
Anh tuân ơi, trùơng họp cůa em, e ko quan hê hay quan hê bàng miêng thì nguy cơ vè nhüng bênh trên có cao ko ah.

Tuanmecsedec
25-11-2014, 22:45
Vậy atuan ơi ngày mai e đi xn giang mai và sùi mào gà dc ko ah, mà két quå có láy mau đc ko anh

Anh tuân ơi, trùơng họp cůa em, e ko quan hê hay quan hê bàng miêng thì nguy cơ vè nhüng bênh trên có cao ko ah.

Trường hợp của bạn chỉ kích dục bằng tay thì làm sao có bệnh gì bạn.

quadai84
25-11-2014, 22:49
Vậy em có nên đi xn giang mai hay sùi mào gà ko ah

Tuanmecsedec
25-11-2014, 22:50

Bạn không cần xét nghiệm bệnh nào hết.

Tùng đẹp trai
25-11-2014, 22:51

Bệnh STD có diễn biến và triệu chứng âm thầm => Nên đi khám !!

quadai84
25-11-2014, 22:53
Anh tuan ơi em cám ơn anh, nhưng sao chị ngọc trinh lai nói khác nhau, e lo quá

Tùng đẹp trai
25-11-2014, 22:54
Anh tuan ơi em cám ơn anh, nhưng sao chị ngọc trinh lai nói khác nhau, e lo quá

Nếu bạn không an tâm thì bạn cứ đi xét nghiệm. Còn anh Tuấn nói bạn không sao tức là bạn không vấn đề gì cả :)

Sr vì tôi chưa đọc kỹ. Tưởng bạn qh bằng miệng.

nếu bạn sử dụng tay - handjob => ko có nguy cơ lây nhiễm :) => ko cần xn!

quadai84
25-11-2014, 22:56
Vâng, em cám ơn anh tuán và chị ngọc trinh, em chuc anh và chị ngů ngon

songchungvoi_HIV
26-11-2014, 07:16
Lậu ở nam giới khi nhiễm biểu hiện sớm trong 3 đến 7 ngày đầu sau nguy cơ nhìn bằng mắt thường thấy ngay như: tiểu rát buốt, DV có chảy mũ và hôi, sau 7 ngày ko có biểu hiện bất thường trên đầu DV là ko bị lậu. bạn đã qua 90 ngày lấy đâu ra lậu với mồng gà khi mồng gà nếu nhiễm sẽ xuất hiện U sùi sau 2 tuần đến 2 tháng sau 90 ngày ko có u sùi là an toàn, Giang mai ko thể nhìn bất kỳ biểu hiện nào để khẳng định phải XN máu =>
Trong khi bạn ko hề có nguy cơ thì lấy đâu ra mồng gà, lậu và giang mai hả bồ tèo

quadai84
26-11-2014, 10:28
Vâng, em cám ơn anh hiéu, em chúc a và tát cå anh chị ngày làm viêc vui vë và manh khoë

quadai84
27-11-2014, 08:59
Anh hiéu anh tuán và anh truong xuân và các anh chi trong diën đàn em cám ơn nhüng đièu tư ván bö ích cho em, em sorry, vì em nghï ngọi nüa, anh tuán ơi vùa ròi, cách đây 3 ngày, e có göi hình cůa e cho a coi dùm em, a khuyên e đi khám da liëu, nhưng mấy ngày nay bận rộn quá nên không đi được, nhưng em có theo dõi thì e thay đàu khác ko đỏ hỏn nữa, và nhüng nót đö em tháy nan em đi tiểu thì bình thường, hôm nay, em định đi xét nghiệm lại, nhưng sáng nay, e em có ăn sáng và uóng cà phê süa đá, vây cho em hoi, như vây, xét nghiệm được không? Em mong anh chi trå lòi cho em, em cám ơn

Tuanmecsedec
27-11-2014, 09:00
Anh hiéu anh tuán và anh truong xuân và các anh chi trong diën đàn em cám ơn nhüng đièu tư ván bö ích cho em, em sorry, vì em nghï ngọi nüa, anh tuán ơi vùa ròi, cách đây 3 ngày, e có göi hình cůa e cho a coi dùm em, a khuyên e đi khám da liëu, nhưng mấy ngày nay bận rộn quá nên không đi được, nhưng em có theo dõi thì e thay đàu khác ko đỏ hỏn nữa, và nhüng nót đö em tháy nan em đi tiểu thì bình thường, hôm nay, em định đi xét nghiệm lại, nhưng sáng nay, e em có ăn sáng và uóng cà phê süa đá, vây cho em hoi, như vây, xét nghiệm được không? Em mong anh chi trå lòi cho em, em cám ơn

Nếu vậy là bình thường không có vấn đề gì hết.

quadai84
27-11-2014, 09:01
Hay quên, em định đi xn giang mai và hiv

songchungvoi_HIV
27-11-2014, 09:03
Massage kích dục = tay là hành vi an toàn tuyệt đối 100000%
Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!

CửaSổTìnhYêu

quadai84
27-11-2014, 09:06
Anh tuán ơi, vậy, sáng tói giò, em có ăn sáng và uóng càphê, vậy, e đi xn giang mai và hiv, cho chác ăn, vậy, két quå có ảnh hưởng gì không? Thòi gian bao lâu cò thë nhân đụoc két quå

Tuanmecsedec
27-11-2014, 09:09
Anh tuán ơi, vậy, sáng tói giò, em có ăn sáng và uóng càphê, vậy, e đi xn giang mai và hiv, cho chác ăn, vậy, két quå có ảnh hưởng gì không? Thòi gian bao lâu cò thë nhân đụoc két quå

Không ảnh hưởng.

quadai84
27-11-2014, 09:21
Anh ơi thòi gian bao lâu đë láy dc két quå ah, em định đi xn ơ hoà hoå

Tuanmecsedec
27-11-2014, 09:22
Anh ơi thòi gian bao lâu đë láy dc két quå ah, em định đi xn ơ hoà hoå

Sau 1>2 giờ có kết quả.

quadai84
27-11-2014, 09:25
Vâng, em cám ơn anh

quadai84
28-11-2014, 09:29
Anh tuán anh hiéu và các anh chị trong diën đàn ơi, em chuc mọt ngày làm viêc vui vë, ngày hôm qua, e có đi xn lai hiv và giang mai ö bênh viên. E tháy xn hiv bàng pp anti hiv 1/2 và giang mai bàng pp silily. Két quå: âm tính
Em mùng lám các anh chị ah. Vây là, sau 13.5 tuàn tù khi trùơng họp cůa em, và, những điều tư vấn thật chính xác của các anh chị trong diën đàn, em vui lám, em cám ơn các anh chị rất rất nhiều, nhiều lắm. Em mong sao, tất cả mọi người đều được những điều tốt đẹp nhất cho mình.

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 09:31
Anh tuán anh hiéu và các anh chị trong diën đàn ơi, em chuc mọt ngày làm viêc vui vë, ngày hôm qua, e có đi xn lai hiv và giang mai ö bênh viên. E tháy xn hiv bàng pp anti hiv 1/2 và giang mai bàng pp silily. Két quå: âm tính
Em mùng lám các anh chị ah. Vây là, sau 13.5 tuàn tù khi trùơng họp cůa em, và, những điều tư vấn thật chính xác của các anh chị trong diën đàn, em vui lám, em cám ơn các anh chị rất rất nhiều, nhiều lắm. Em mong sao, tất cả mọi người đều được những điều tốt đẹp nhất cho mình.
Ủa ko có nguy cơ thì phải Âm tính chả lẻ DT hả trời

quadai84
28-11-2014, 09:38
Kaka, trong khoảng thời gian chờ doi và lo sọ, may mán cho em là em đä tìm đụoc tư ván của các anh chị, anh biét ko, những lúc đó thật là tồi tệ, nhưng có các anh và những lời khuyên của các anh làm cho em có thêm đọng lục sóng. Em ko biét nói gì hơn em cám ơn các anh chị. Ka ka, anh hiéu ơi, em höi câunnày, em biét thé nào anh cüng lại la em tiép, vậy, em có càn đi xn tiép ko anh, chót ö tuàn 24

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 09:42
Kaka, trong khoảng thời gian chờ doi và lo sọ, may mán cho em là em đä tìm đụoc tư ván của các anh chị, anh biét ko, những lúc đó thật là tồi tệ, nhưng có các anh và những lời khuyên của các anh làm cho em có thêm đọng lục sóng. Em ko biét nói gì hơn em cám ơn các anh chị. Ka ka, anh hiéu ơi, em höi câunnày, em biét thé nào anh cüng lại la em tiép, vậy, em có càn đi xn tiép ko anh, chót ö tuàn 24
Điên khùng, XN cho một hành vi có nguy cơ ko có PEP là 12 tuần sau nguy cơ, XN cho hành vi nguy cơ có PEP là 24 tuần sau nguy cơ

quadai84
28-11-2014, 09:45
Kaka, e bíet thé nào a cüng la em mà,

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 09:48
Kaka, e bíet thé nào a cüng la em mà,
Nhớ viết chữ có dấu khi tham gia diễn đàn, nếu vi phạm BQT xóa bài ko cần lý doooooooooooooooooo

quadai84
08-01-2015, 13:22
Anh hieu ơi chúc a ngày làm viêc vui ve. An hưởng, ngày 18/12/2014 e có đi xn hiv em tính là 116 ngày tương đương là 16.5 tuàn. Két quå: xn bàng pp anti hiv ( âm tính) em mùng lám a ah. Vây bây giò e có lên đi xn tiép nüa ko a?

songchungvoi_HIV
08-01-2015, 13:24
Anh hieu ơi chúc a ngày làm viêc vui ve. An hưởng, ngày 18/12/2014 e có đi xn hiv em tính là 116 ngày tương đương là 16.5 tuàn. Két quå: xn bàng pp anti hiv ( âm tính) em mùng lám a ah. Vây bây giò e có lên đi xn tiép nüa ko a?
Bạn có XN đến già đi lụm khụm cũng ko tìm ra Ết, Hấppppppppppppppppppppppp

quadai84
08-01-2015, 13:54
Mà anh ơi, từ khi em, uống xong đợt thuốc pep, thì cổ họng em đau và rát. Đợt bệnh rồi em đi khám thì bác sy nói bị amidam hốc mů, rồi em uống thuốc thì hết, nhưng tâm 10 ngày nay e bị tái lai. Ròi em lại suy nghĩ về trường họp cůa mình nên em lại lo lắng, anh ơi, anh cho em hỏi co bạn nào trong diễn dàn giống em khong? . Bây giò em đang điều trị viêm họng và amidan hốc mů.

songchungvoi_HIV
08-01-2015, 14:00
Mà anh ơi, từ khi em, uống xong đợt thuốc pep, thì cổ họng em đau và rát. Đợt bệnh rồi em đi khám thì bác sy nói bị amidam hốc mů, rồi em uống thuốc thì hết, nhưng tâm 10 ngày nay e bị tái lai. Ròi em lại suy nghĩ về trường họp cůa mình nên em lại lo lắng, anh ơi, anh cho em hỏi co bạn nào trong diễn dàn giống em khong? . Bây giò em đang điều trị viêm họng và amidan hốc mů.
Thiếu gì, toàn những TV điên giống bạn
uống thuốc này:
http://1.bp.blogspot.com/-d06SsbMGHCU/VAMb80CNEtI/AAAAAAAAB88/6HLCymXCOww/s1600/10384023_685414031507242_3673106132105393660_n.png

quadai84
08-01-2015, 14:04
Anh ơi đừng la em nữa, anh ơi, từ trước khi uống thuốc pep, em ko bị đau họng lâu vậy, anh a, có phåi em vän còn tác dụng cůa pep ko anh?

songchungvoi_HIV
08-01-2015, 14:07
Anh ơi đừng la em nữa, anh ơi, từ trước khi uống thuốc pep, em ko bị đau họng lâu vậy, anh a, có phåi em vän còn tác dụng cůa pep ko anh?
18/12/2014 e có đi xn hiv em tính là 116 ngày tương đương là 16.5 tuàn. Két quå: xn bàng pp anti hiv ( âm tính) => Vậy chứ cái này là cái gì??

quadai84
08-01-2015, 15:22
Y em hỏi là cö họng bị như vây co phåi pep ko ah, mà em có càn đi xn hiv cho đů 24 tuàn ko anh

songchungvoi_HIV
08-01-2015, 16:00
Y em hỏi là cö họng bị như vây co phåi pep ko ah, mà em có càn đi xn hiv cho đů 24 tuàn ko anh
Massage kích dục = tay là hành vi an toàn tuyệt đối 100000%
Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!

CửaSổTìnhYêu

Tuanmecsedec
08-01-2015, 22:26

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.