PDA

View Full Version : Em cần được tư vấn ạh!!!

full
28-08-2014, 19:40
Sao bao ngay không nghĩ tới HIV em cũng đã binh tâm..nhưng hôn nay em bị 1 tình huống khác em lo quá:

Chiều anh chạy ngan 1 cái ngã 3 có 1 thằng đứng trong lề nó vô giơ tay lên văng những giọt li ti vô mắt mũi em...chạy về nhà em soi gương thì không thấy gì mà sao em vẩn lo quá không biết giũ nước gì nữa:k4744254:

Hồi này em bán đồ cho 1 thằng nó đưa tiền cho em em lấy tiền lúc cầm tiền đếm có giọt văng vô mắt em ,em chớp mắt lại sao đó coi lai thấy tờ tiền đó dính máu chắc là máu của thằng đó.em lo máu từ tờ tiền đó văng trúng mắt quá mấy anh ơi.:k4744254:

songchungvoi_HIV
28-08-2014, 19:43
Sao bao ngay không nghĩ tới HIV em cũng đã binh tâm..nhưng hôn nay em bị 1 tình huống khác em lo quá:

Chiều anh chạy ngan 1 cái ngã 3 có 1 thằng đứng trong lề nó vô giơ tay lên văng những giọt li ti vô mắt mũi em...chạy về nhà em soi gương thì không thấy gì mà sao em vẩn lo quá không biết giũ nước gì nữa:k4744254:

Hồi này em bán đồ cho 1 thằng nó đưa tiền cho em em lấy tiền lúc cầm tiền đếm có giọt văng vô mắt em ,em chớp mắt lại sao đó coi lai thấy tờ tiền đó dính máu chắc là máu của thằng đó.em lo máu từ tờ tiền đó văng trúng mắt quá mấy anh ơi.:k4744254:
Bạn bị té giếng hả???

Nguyen Ha
28-08-2014, 19:48

Bạn nên vào tủ kính mà ngồi để khỏi lo lắng những chuyện không đâu thế này.

full
28-08-2014, 19:48
Dạ hồi nhỏ em bi té xe chứ không có bị té giếng...nhưng em lo lắm anh ơi...vì em nghi ngờ máu nó văng vô mắt

songchungvoi_HIV
28-08-2014, 19:51
Dạ hồi nhỏ em bi té xe chứ không có bị té giếng...nhưng em lo lắm anh ơi...vì em nghi ngờ máu nó văng vô mắt
Hèn chi...........bị khùng

Nguyen Ha
28-08-2014, 19:51

Sinh ra mi mắt để bảo vệ mắt đấy bạn ạ. Mi mắt rất nhạy cảm, khi có vật lạ bắn vào, mi mắt khép lại ngay tức khắc đó là phản xạ tự nhiên.
Bạn quá lo lắng thôi.

full
29-08-2014, 08:12
Em vẫn con lo lắm...!!! em chay xe buồn ngủ nên hả họng ra ngáp 1 cái có xe chạy trước em lo có 2 trường hợp máu dưới đường bị bánh xe trước cán văng vô họng ,và máu của người phía trước bị văng vô...em nghi trường hợp này rất hy hữu nhưng ko phải không có đúng không ạ

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 08:38
Em vẫn con lo lắm...!!! em chay xe buồn ngủ nên hả họng ra ngáp 1 cái có xe chạy trước em lo có 2 trường hợp máu dưới đường bị bánh xe trước cán văng vô họng ,và máu của người phía trước bị văng vô...em nghi trường hợp này rất hy hữu nhưng ko phải không có đúng không ạ
Bấm vào đây xem, cũng có TV té giếng giống bạn
Máu không xác định (http://diendanhiv.vn/threads/16292-Mau-khong-xac-dinh)Máu tai nạn giao thông dưới đường mưa còn khả năng lây H không? (http://diendanhiv.vn/threads/17453-Mau-tai-nan-giao-thong-duoi-duong-mua-con-kha-nang-lay-H-khong)

full
29-08-2014, 09:22
Anh ơi cho em hỏi liệu có ai hãm hại mình bằmg cách lấy kim nhiễm h đâm vô mình ko .cách đây vài bữa sábg em đi mua bánh mì thì có người đi sau lưng em đâm vật nhọn vô lưng em đau lắm.sau đó chiều vê em coi thì chỗ đó sưng lên như mụn nhọt qua 2 bữa sau em thấy có mủ trắng ở giưã .đụng vô nghe đau.hôm qua chỗ đó vẫn còn đỏ nhưng hết đau.em nhờ bạn coi thì nó nói la mụn nhọt.em sợ ai tra thù đời dùng kim đâm lunh tung.

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 09:26
Anh ơi cho em hỏi liệu có ai hãm hại mình bằmg cách lấy kim nhiễm h đâm vô mình ko .cách đây vài bữa sábg em đi mua bánh mì thì có người đi sau lưng em đâm vật nhọn vô lưng em đau lắm.sau đó chiều vê em coi thì chỗ đó sưng lên như mụn nhọt qua 2 bữa sau em thấy có mủ trắng ở giưã .đụng vô nghe đau.hôm qua chỗ đó vẫn còn đỏ nhưng hết đau.em nhờ bạn coi thì nó nói la mụn nhọt.em sợ ai tra thù đời dùng kim đâm lunh tung.
Bạn nên đến gặp BS tâm thần đi

full
29-08-2014, 09:30
Bi đâm vô lưng mà anh.e sợ ai hãm hại em

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 09:32
Bi đâm vô lưng mà anh.e sợ ai hãm hại em
Tôi nhắc lại, BQT k tư vấn hành vi thiếu căn cứ, thiếu dữ liệu, thông tin k xác định

full
29-08-2014, 09:38
Em kể chi tiết vậy mà sao ko có căn cứ đc.hic

full
29-08-2014, 09:46
Anh đâu rồi..hic

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 09:49
Em kể chi tiết vậy mà sao ko có căn cứ đc.hic

Anh đâu rồi..hic
Đó k phải là chi tiết đó gọi là suy diễn, hoang tưởng

Charles
29-08-2014, 10:10

Bạn hoang tưởng quá mức. Giờ bạn cứ thử thực hiện xem liệu có thể xảy ra các tình huống như bạn nghĩ không.

full
29-08-2014, 10:30

Nó xảy ra nhu vậy nè anh

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 10:37
Nó xảy ra nhu vậy nè anh
Đó k phải là chi tiết đó gọi là suy diễn, hoang tưởng

Tuanmecsedec
29-08-2014, 10:57

Những gì bạn kể thì bạn chỉ có nguy cơ bị HÂM thôi.

full
29-08-2014, 16:46
đúng là em có thể bị hâm thật rồi anh tuấn ơi.

Em nhớ 1 hành vi của tháng trước em đi làm giấy xe ở công an..em đang ngồi chờ tới lượt thì có 1 thằng chay vô trước em nó chèn qua mặt em mà em thấy tay nó bị thương do nó tháo cái biển số bị cắt đứt, rồi theo quán tính em có cảm giác như bụi bay vào mắt hay máu bay vào mắt em thấy thôn thốn...xin tư vấn giúp em 1 lần nữa đi em ko làm phiền nữa đâu...p/s thằng này nhìn ghê ghê !!!

Charles
29-08-2014, 16:49

Em nhớ 1 hành vi của tháng trước em đi làm giấy xe ở công an..em đang ngồi chờ tới lượt thì có 1 thằng chay vô trước em nó chèn qua mặt em mà em thấy tay nó bị thương do nó tháo cái biển số bị cắt đứt, rồi theo quán tính em có cảm giác như bụi bay vào mắt hay máu bay vào mắt em thấy thôn thốn...xin tư vấn giúp em 1 lần nữa đi em ko làm phiền nữa đâu...p/s thằng này nhìn ghê ghê !!!

Người nhìn ghê ghê hay làm sao thì kệ người ta, họ đi qua bạn thì liên quan gì đến bạn mà chỉ hạt bụi bay vào mắt cũng lo sợ HIV. Đồ khùng! Đồ kỳ thị!

full
29-08-2014, 17:01
nó chồm qua em sợ máu ạ

Charles
29-08-2014, 17:07
nó chồm qua em sợ máu ạ

Máu đâu ra mà sợ??? Để không hoang tưởng bạn cắt tiết một con gà, lấy một giọt máu cho vào mắt, lúc đó sẽ biết thế nào là bị máu vào mắt.

full
29-08-2014, 17:08
an trường xuân ơi vậy có ai mà gây hại mình bằng việc dùng kim đâm vô lưng mình ở nơi công cộng không anh

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 17:10

Vui lòng đi khám tâm thần

Charles
29-08-2014, 17:11
an trường xuân ơi vậy có ai mà gây hại mình bằng việc dùng kim đâm vô lưng mình ở nơi công cộng không anh

Đâu có ai rảnh mà khùng như bạn nghĩ. Lại mua kim tiêm mới về nhờ người đâm thử để biết thế nào là bị kim tiêm đâm, không phải vắt óc ngồi suy diễn nữa.

yeucuocsong26
29-08-2014, 18:13
Bấm vào đây xem, cũng có TV té giếng giống bạn
Máu không xác định (http://diendanhiv.vn/threads/16292-Mau-khong-xac-dinh)

Máu tai nạn giao thông dưới đường mưa còn khả năng lây H không? (http://diendanhiv.vn/threads/17453-Mau-tai-nan-giao-thong-duoi-duong-mua-con-kha-nang-lay-H-khong)

ÚI, có em trong này nữa hả ta....???? ^^

Charles
29-08-2014, 18:16
ÚI, có em trong này nữa hả ta....???? ^^

Cùng dòng mà.

Tuanmecsedec
30-08-2014, 10:05

Chỉ có mấy người muốn ăn đá hoặc bị khùng họ mới làm chuyện đó.Nếu một người bình thường,bạn không hề biết họ và họ không chọc ghẹo bạn thì bạn tự nhiên lại đánh người ta không,trừ khi bạn quá bị khùng.Nhưng nếu bị vậy thì bạn đã vào đây rồi :

http://www.uphinhnhanh.com/images/66984488371benh_vien_tam_than.jpg