PDA

View Full Version : Mong được các anh tư vấn: Tay kích dục có vết thương sau 2 giờ

boaygay
29-08-2014, 12:20
Em năm nay 20 tuổi.sáng nay em và bạn trai em có làm lồng đèn trong quá trình làm em bị đứt tay do thanh trúc khứa có chảy ít máu lúc đó khoảng 8h tới 1oh30 thì em với ban trai có quan hệ tụi em chỉ thủ dâm cho nhau nhưg lúc làm cho anh ấy xuất tinh thì tinh trùng anh ấy có văng trúng vào ngay vết thương em bị đứt lúc sáng tới giờ khi rửa em vẫn còn rát .MOng các anh cho em hỏi có sao không?em có cần dùng thuốc j đó trước 72 giờ không các anh?

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 12:22
Em năm nay 20 tuổi.sáng nay em và bạn trai em có làm lồng đèn trong quá trình làm em bị đứt tay do thanh trúc khứa có chảy ít máu lúc đó khoảng 8h tới 1oh30 thì em với ban trai có quan hệ tụi em chỉ thủ dâm cho nhau nhưg lúc làm cho anh ấy xuất tinh thì tinh trùng anh ấy có vằn dug vào ngay vết thương em bị đứt lúc sáng .MOng các anh cho em hỏi có sao không?em có cần dùng thuốc j đó trước 72 giờ không các anh?
Vết thương sau 2 giờ đóng niêm mạc hoàn toàn, máu k chảy, k còn là vết thương hở, => kích dục dính dịch là an toàn với HIV

boaygay
29-08-2014, 12:23
Anh ơi cho em hỏi vet thường em còn rát nhẹ thì có sao hok anh

songchungvoi_HIV
29-08-2014, 12:25
Rát k có nghĩa là hở, hở khi và chỉ khi nó đang chảy máu. Vết thương k chảy máu dù thịt nhìn thấy đỏ nhưng niêm mạc đóng tức mao mạc hàn lại cho máu k tuông => An toàn với HIV

boaygay
29-08-2014, 12:26
à em hiểu rùi em cám ơn anh đã tư vấn cho em giải tỏa nổi lo

Tuanmecsedec
30-08-2014, 05:57
Em năm nay 20 tuổi.sáng nay em và bạn trai em có làm lồng đèn trong quá trình làm em bị đứt tay do thanh trúc khứa có chảy ít máu lúc đó khoảng 8h tới 1oh30 thì em với ban trai có quan hệ tụi em chỉ thủ dâm cho nhau nhưg lúc làm cho anh ấy xuất tinh thì tinh trùng anh ấy có văng trúng vào ngay vết thương em bị đứt lúc sáng tới giờ khi rửa em vẫn còn rát .MOng các anh cho em hỏi có sao không?em có cần dùng thuốc j đó trước 72 giờ không các anh?

Hình như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec đã trả lời cho bạn không sao.