PDA

View Full Version : Giúp mình với

Hel
30-08-2014, 21:11
Mình và bạn gái mình có đi tàu lửa, giường nằm.
Sau khi lên tàu vào phòng thì có 2 người ngủ trên giường của mình và bạn mình. Mình và bạn mình đã đuổi 2 người đó ra (2 người ấy đi chung vs 2 cụ nào đó nên xin đổi phòng với bọn mình).
Sau khi 2 người đó ra mình và bạn mình lên giường nằm. Trong phòng rất lạnh (Có máy lạnh). Bạn mình có dùng lại cái chăn mà người trước dùng (Dùng lại ngay sau khi 2 người kia rời khỏi)
Mình sợ 2 người đó có bệnh gì đó, trong trường hợp này mình vs bạn mình có nguy cơ gì không? ( H+ hoặc các bệnh # )

Tuanmecsedec
30-08-2014, 21:15
Sau khi lên tàu vào phòng thì có 2 người ngủ trên giường của mình và bạn mình. Mình và bạn mình đã đuổi 2 người đó ra (2 người ấy đi chung vs 2 cụ nào đó nên xin đổi phòng với bọn mình).
Sau khi 2 người đó ra mình và bạn mình lên giường nằm. Trong phòng rất lạnh (Có máy lạnh). Bạn mình có dùng lại cái chăn mà người trước dùng (Dùng lại ngay sau khi 2 người kia rời khỏi)
Mình sợ 2 người đó có bệnh gì đó, trong trường hợp này mình vs bạn mình có nguy cơ gì không? ( H+ hoặc các bệnh # )

Bạn có nguy cơ bị HÂM thôi,bạn cũng HÂM vừa thôi để người khác HÂM với.Như vậy Tuanmecsedec không hiểu bạn lo sợ cái gì nữa,ở nhà cột mình lại đừng ra đường đi bạn.

Hel
30-08-2014, 21:16
:(, Tuanmecsedec ơi hình như mình bị gì ấy, đi đâu cũng sợ người này người kia. H mình phải làm sao ?

Tuanmecsedec
30-08-2014, 21:19
:(, Tuanmecsedec ơi hình như mình bị gì ấy, đi đâu cũng sợ người này người kia. H mình phải làm sao ?
Bạn bị chứng bệnh hoang tưởng lo sợ,chỉ có Bác Sỹ khoa thần kinh mới trị được bệnh này.

mongbinhan
30-08-2014, 21:32
Bệnh này khó chữa đây. Ai cũng như bạn thì bệnh viện tâm thần giờ phải xây gấp trăm lần nhà trẻ đó

Charles
01-09-2014, 06:10

Bạn nên tìm hiểu kiến thức đi, chứ lo lắng kiểu này chỉ lên sao hỏa sống may ra mới yên thân.