PDA

View Full Version : em có 2 vấn đề cần các anh tư vấn?

thanhtk2
30-08-2014, 22:24
Em có quan hệ 3 lần với gmd: 2 lần em có quan hệ xâm nhập và sử dụng bcs, em có kiểm tra lấy bcs đó về đổ nước vào thì không có dấu hiệu châm kim hay thủng gì..lần thứ 3 em có quan hệ nhưng chỉ bằng tay nhưng gmd có liếm dv em tầm 5 giây e hoảng quá nên bảo dừng lại ngay.

Hỏi: thứ 1 là đã có trường hợp nào sd bcs ko rách ko thủng mà nhiễm hiv ko ạ?
Thứ 2 là gmd có liếm dương vật của em thì e có nguy cơ nhiễm lậu, giang mai.. Ko ạ?

mongbinhan
30-08-2014, 22:28
Tất cả các trường hợp bạn kể đều ko có nguy cơ. Trừ trường hợp tay bạn có vết thưởng sâu máu chảy đầm đìa cho vào ad mới có nguy cơ...còn lại bạn an toàn

thanhtk2
30-08-2014, 22:35
Vậy là tất cả các bệnh đều tránh đc hết ạ. E có cần xn lậu giang mai, mào gà.. Gì ko?

Tuanmecsedec
31-08-2014, 07:56
Em có quan hệ 3 lần với gmd: 2 lần em có quan hệ xâm nhập và sử dụng bcs, em có kiểm tra lấy bcs đó về đổ nước vào thì không có dấu hiệu châm kim hay thủng gì..lần thứ 3 em có quan hệ nhưng chỉ bằng tay nhưng gmd có liếm dv em tầm 5 giây e hoảng quá nên bảo dừng lại ngay.

Thứ 2 là gmd có liếm dương vật của em thì e có nguy cơ nhiễm lậu, giang mai.. Ko ạ?

Vậy là tất cả các bệnh đều tránh đc hết ạ. E có cần xn lậu giang mai, mào gà.. Gì ko?

Bạn yên tâm không có nguy cơ ngay cả các bệnh tình dục thì chỉ dùng miệng trong 5 giây.

songchungvoi_HIV
31-08-2014, 08:31

Thứ nhất nếu QHTD có BCS mà nhiễm HIV thì 8 tỷ người trên thế giới nhiễm hết rùi, Và tổ chức WHO cũng yêu cầu đóng cửa các hảng SX BCS luôn rùi.
Thứ 2 liếm = no risk to HIV

thanhtk2
31-08-2014, 12:08
Em chợt nhớ ra là e có đọc 1 số bài trên mạng nói sử dụng bcs về lý thuyết chỉ đảm bảo an toàn với hiv 85-90%. E sợ e nằm trong số % còn lại quá các a

songchungvoi_HIV
31-08-2014, 13:45
Em chợt nhớ ra là e có đọc 1 số bài trên mạng nói sử dụng bcs về lý thuyết chỉ đảm bảo an toàn với hiv 85-90%. E sợ e nằm trong số % còn lại quá các a
Nói như vậy bố ai dám mua BCS mà sử dụng Ba???

Tuanmecsedec
31-08-2014, 21:42

Đó là sự cố khi bao cao su bị rách.Bao cao su không có bị gì hết là tình dục an toàn.

mongbinhan
31-08-2014, 21:52

Số còn lại là những trường hợp bị rách bị tụt bcs lúc quan hệ đó. Còn nguyên nhân rách tụt. Nguy cơ hay ko thì tùy trường hợp bạn có thể tìm hiểu trên d đ này