PDA

View Full Version : Quan hệ hậu môn

kieutuan
02-09-2014, 17:30
Anh ơi cho em hỏi khi qh hậu môn giửa người cho và người nhận, người nào có nguy cơ cao hơn ạ, cám ơn anh!

Nguyen Ha
02-09-2014, 18:43
Anh ơi cho em hỏi khi qh hậu môn giửa người cho và người nhận, người nào có nguy cơ cao hơn ạ, cám ơn anh!
Nếu ko dùng BCS thì cả 2 người đều có nguy cơ cao vì hậy môn ko phải cấu tạo cho quan hệ tình dục, nên khi quan hệ cả 2 rất dễ bị trầy xước.

kieutuan
02-09-2014, 18:56
Nếu ko dùng BCS thì cả 2 người đều có nguy cơ cao vì hậy môn ko phải cấu tạo cho quan hệ tình dục, nên khi quan hệ cả 2 rất dễ bị trầy xước.
Tối qua em có qh với bạn cũ của em, em co dùng bcs, sau đó bạn em có ngồi lên người em khoảng gần 1 phút, có cho dv em vào hm nhưng kg có nhấp gì hết, khi bạn em đứng dậy thì em thấy bcs bị tuột nhưng vẫn còn dính ở dv, như vậy có nguy cơ không chị, em cám ơn chị, anh chị đừng rầy em nha, đây là bạn cũ của em, nên khi gặp lại tụi em không kiềm chế được :(

Nguyen Ha
02-09-2014, 19:05
Tối qua em có qh với bạn cũ của em, em co dùng bcs, sau đó bạn em có ngồi lên người em khoảng gần 1 phút, có cho dv em vào hm nhưng kg có nhấp gì hết, khi bạn em đứng dậy thì em thấy bcs bị tuột nhưng vẫn còn dính ở dv, như vậy có nguy cơ không chị, em cám ơn chị, anh chị đừng rầy em nha, đây là bạn cũ của em, nên khi gặp lại tụi em không kiềm chế được :(

Không có nguy cơ nhé.

Charles
02-09-2014, 19:09

Như bạn kể chứng tỏ bao không sự cố gì, bạn không có nguy cơ.

kieutuan
02-09-2014, 20:03
Như bạn kể chứng tỏ bao không sự cố gì, bạn không có nguy cơ.
Bcs bị tuột chỉ còn dính ở đầu dv đó a, em không nhớ nó có còn bao trùm quy đầu không nữa nên em mới lo, sau đó em có kiểm tra bao thì thấy bao hoàn toàn không bị rách, cám ơn anh!

mongbinhan
02-09-2014, 20:08
Bạn nghĩ đầu dv dài bao nhiêu mà ko biết bcs có bao trùm đầu hay ko. Yên tâm đi vì chắc chắn bcs còn ở trên đầu khấc dv. Nếu bcs đã vượt quá đầu khấc thì ko thể bám ở kại dv được. Ko tin bạn thử xem . Cho nên bcs còn che đc đầu khấc là no vấn đề

kieutuan
02-09-2014, 20:39
Bạn nghĩ đầu dv dài bao nhiêu mà ko biết bcs có bao trùm đầu hay ko. Yên tâm đi vì chắc chắn bcs còn ở trên đầu khấc dv. Nếu bcs đã vượt quá đầu khấc thì ko thể bám ở kại dv được. Ko tin bạn thử xem . Cho nên bcs còn che đc đầu khấc là no vấn đề
Em nhớ ra rồi, lúc đó em định kéo bao xuống lại rồi tiếp tục, bạn em kêu em bỏ đi mang lại bao mới vào.

Tuanmecsedec
02-09-2014, 21:02

Khi quan hệ thì người nhận sẽ cao hơn.

Tuanmecsedec
02-09-2014, 21:03

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

kieutuan
02-09-2014, 21:11
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Em cám ơn anh!

songchungvoi_HIV
03-09-2014, 08:20
QHTD qua HM nếu k có BCS thì cả cho và nhận điều có nguy cơ, nhưng nguy cơ cao hơn là người nhận, Ngoài HIV còn có cả STDs, cả hai đều có nguy cơ

kieutuan
06-12-2014, 19:01
Chiều nay khi đi bơi em có tắm chung với bạn em, em đứng ở phía sau, bạn em có cầm dv của em đưa vào hậu môn nó, dv em không vào hết , em có đẩy 3-4 nhịp vì không có bcs nên em rút ra ngay , như vậy có nguy cơ không a., em cám ơn,

Nguyen Ha
06-12-2014, 19:07
Chiều nay khi đi bơi em có tắm chung với bạn em, em đứng ở phía sau, bạn em có cầm dv của em đưa vào hậu môn nó, dv em không vào hết , em có đẩy 3-4 nhịp vì không có bcs nên em rút ra ngay , như vậy có nguy cơ không a., em cám ơn,

Như vậy không có nguy cơ

songchungvoi_HIV
06-12-2014, 19:48
No Problem.
Bấm vào đây xem:
MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

mongbinhan
06-12-2014, 20:21
Ai za Sao qhtd mọi lúc mọi nơi vậy. Cứ thế là có ngày gặp hang rắn độc đó

Tuanmecsedec
07-12-2014, 07:17

Đúng những gì bạn kể không có nguy cơ.