PDA

View Full Version : QHTD với GMD có sử dụng BCS nhưng vẩn lo

QuaKhuSaiLam
04-09-2013, 18:21
em đã có gia đình rồi ! vợ em vừa mới sinh em bé xong.ngày 31/8 sau khi uống rựu bia với đám bạn xong. nghe tụi bạn rủ rê nên e đã thử tìm đến GMd để thử.
lúc đầu gmd lấy khăn thủ sẳn, không biết có lao Dv cho ai chưa. thấm nước lao DV cho em và dùng miệng kích thích DV em. sau đó em lấy BCS của e tự tay mua loại tốt nhất vì ko an tầm sai BCS của GMD.GMD kiểm tra xong nói bao này được, chắc là nó sợ e sài bao giúp chiến lâu hơn.và đeo vào cho e, chiến được tí rồi e xuất tinh. xong rúc ra ,nhưng e ko dám chắc là có bị rách hay lổ kim không nữa.sau đó GMD lấy BCS ra khỏi DV e. e sợ long mu e dính chất nhờn của GMD rồi dính vào DV e.qua 2 ngày sau em bị ngứa và nổi đỏ ở vùng ngực và cổ.máy hôm nay lo quá lúc nào cũng nghĩ đến HIV . em thấy mình có lổi với vợ con và cả gia đình nhều quá.đây là lần đầu và cũng là lần cuối chỉ mong cho nhanh đến 3 tháng để làm cái xn. nhưng e nghe nói là 6 tuần có thể xn đước rồi phải ko anh? anh tuấn ơi tư vấn giúp em vơi.

QuaKhuSaiLam
04-09-2013, 18:35
máy anh ai biết tư vấn giúp em với !

Prayquink
04-09-2013, 18:53
QH có BCS, loại tốt nhất=> bạn không có nguy cơ

QuaKhuSaiLam
04-09-2013, 19:07
QH có BCS, loại tốt nhất=> bạn không có nguy cơ
loại gì mà có hình con cá ngựa. 35k 3 cái! ko biết đã tốt chưa. nhưng mà cửa hàng đó bảo loại này tốt nhất ở đó. không biết khang GMD lao DV em có sao không nưa?

Nguyen Ha
04-09-2013, 19:20
em đã có gia đình rồi ! vợ em vừa mới sinh em bé xong.ngày 31/8 sau khi uống rựu bia với đám bạn xong. nghe tụi bạn rủ rê nên e đã thử tìm đến GMd để thử.
lúc đầu gmd lấy khăn thủ sẳn, không biết có lao Dv cho ai chưa. thấm nước lao DV cho em và dùng miệng kích thích DV em. sau đó em lấy BCS của e tự tay mua loại tốt nhất vì ko an tầm sai BCS của GMD.GMD kiểm tra xong nói bao này được, chắc là nó sợ e sài bao giúp chiến lâu hơn.và đeo vào cho e, chiến được tí rồi e xuất tinh. xong rúc ra ,nhưng e ko dám chắc là có bị rách hay lổ kim không nữa.sau đó GMD lấy BCS ra khỏi DV e. e sợ long mu e dính chất nhờn của GMD rồi dính vào DV e.qua 2 ngày sau em bị ngứa và nổi đỏ ở vùng ngực và cổ.máy hôm nay lo quá lúc nào cũng nghĩ đến HIV . em thấy mình có lổi với vợ con và cả gia đình nhều quá.đây là lần đầu và cũng là lần cuối chỉ mong cho nhanh đến 3 tháng để làm cái xn. nhưng e nghe nói là 6 tuần có thể xn đước rồi phải ko anh? anh tuấn ơi tư vấn giúp em vơi.

Chào bạn!
Quan trọng là khi QHTD bạn có dùng BCS, BCS ko rách là bạn an toàn. Còn vấn đề khác mà bạn nêu trên ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

LOVE
04-09-2013, 19:23
Theo như bạn kể thì bạn không có nguy cơ nên bạn yên tâm! Nếu Stress thì bạn có thể test ở 6 tuần để giải tỏa!!!

Tuanmecsedec
04-09-2013, 19:28

Như mọi người đã chia sẻ với bạn,trường hợp bạn không cần thiết xét nghiệm.

QuaKhuSaiLam
04-09-2013, 19:31
dạ em cảm ơn mọi người nhiều. nếu lần này qua qua được kiếp nạn này .e sẽ ko dàm nghĩ đến viêc QHTC với GMd nữa . ám ảnh lắm rồi. tối ngủ không ngon giấc !

Tuanmecsedec
04-09-2013, 19:34
dạ em cảm ơn mọi người nhiều. nếu lần này qua qua được kiếp nạn này .e sẽ ko dàm nghĩ đến viêc QHTC với GMd nữa . ám ảnh lắm rồi. tối ngủ không ngon giấc !

Chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.Là chính bạn tự bảo vệ cho mình.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.Mình mong bạn lấy đây làm bài học tự răn đe mình.

QuaKhuSaiLam
04-09-2013, 19:36
Như mọi người đã chia sẻ với bạn,trường hợp bạn không cần thiết xét nghiệm.
ah nếu cái khăn GMD lao Dv người bị HIV .sau đó Lao DV e. liệu có nguy cơ ko anh?.vì GMD QHTD với nhiều người mà. e lo nên hỏi vạy. có gì ko phải máy anh bỏ quá cho em nha !

Nguyen Ha
04-09-2013, 19:39
ah nếu cái khăn GMD lao Dv người bị HIV .sau đó Lao DV e. liệu có nguy cơ ko anh?.vì GMD QHTD với nhiều người mà. e lo nên hỏi vạy. có gì ko phải máy anh bỏ quá cho em nha !

Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
04-09-2013, 19:41

HIV không lây nhiễm như vậy bạn.

QuaKhuSaiLam
06-09-2013, 12:17
A tuấn ơi! em muốn xn hiv ở tuần thứ 6 để bớt stres. em ở Phan Thiết Bình Thuận. không biết đã có chổ nào xn sau 6 tuần tại nơi e ở chưa. nếu ko , chắc là em sẽ đi vô sai gon xem sau.a có thể cung cấp cho e địa chỉ tin cậy để làm xn tại sg đc ko anh ?

Nguyen Ha
06-09-2013, 12:25
A tuấn ơi! em muốn xn hiv ở tuần thứ 6 để bớt stres. em ở Phan Thiết Bình Thuận. không biết đã có chổ nào xn sau 6 tuần tại nơi e ở chưa. nếu ko , chắc là em sẽ đi vô sai gon xem sau.a có thể cung cấp cho e địa chỉ tin cậy để làm xn tại sg đc ko anh ?

Trường hợp của bạn ko cần xn.
Nếu stress quá bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng tỉnh hoặc trung tâm phòng chống HIV/AISD tỉnh bạn ở làm xn.

QuaKhuSaiLam
06-09-2013, 18:03
Trường hợp của bạn ko cần xn.
Nếu stress quá bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng tỉnh hoặc trung tâm phòng chống HIV/AISD tỉnh bạn ở làm xn.
dạ e cảm ơn chị HÀ nhiều! hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp.nhưng không biết trung tam y tế dự phòng tỉnh e, sau 6 tuần đã xn và phát hiện dc hiv chưa nữa?

Tuanmecsedec
06-09-2013, 18:12
dạ e cảm ơn chị HÀ nhiều! hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp.nhưng không biết trung tam y tế dự phòng tỉnh e, sau 6 tuần đã xn và phát hiện dc hiv chưa nữa?

Tất cả cũng phải 12 tuần mới chính xác.Nhưng trường hợp của bạn không có nguy cơ.