PDA

View Full Version : Kich dục tay xước => XN AT sau 74 ngày

Hoangman
08-09-2014, 09:36
Chào mọi người e có lo lắng mong mọi người giúp đỡ. Trước đây e có đi masage. lúc đó e hơi say nên có sờ vào vùng kín của gái MS về nhà e thấy ngón tay bị xướt, e đã xét nghiệm ở bệnh viện Bình dân TPHCM kết quả âm tính ở 74 ngày. Anh chị cho e hỏi KQ của e như vậy đã an tâm chưa, bệnh viện Bình dân sử dụng phương pháp gì để xét nghiệm? Mong mọi người giúp đỡ tư vấn cho e!

songchungvoi_HIV
08-09-2014, 09:39
Chào mọi người e có lo lắng mong mọi người giúp đỡ. Trước đây e có đi masage. lúc đó e hơi say nên có sờ vào vùng kín của gái MS về nhà e thấy ngón tay bị xướt, e đã xét nghiệm ở bệnh viện Bình dân TPHCM kết quả âm tính ở 74 ngày. Anh chị cho e hỏi KQ của e như vậy đã an tâm chưa, bệnh viện Bình dân sử dụng phương pháp gì để xét nghiệm? Mong mọi người giúp đỡ tư vấn cho e!
Bạn k có nguy cơ trong hành vi này nên XN AT sau 74 ngày là hiển nhiên rùi

Tuanmecsedec
08-09-2014, 09:43

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.Vì bạn không có nguy cơ.

Hoangman
08-09-2014, 09:43
Em cám ơn ! nhưng giả sử gái Ms bị nhiễm và ngón tay mình bị xướt mà sờ vào dịch âm đạo thì như thế nào ạ, em có cần đi xét nghiệm lại không ạ?

Tuanmecsedec
08-09-2014, 09:47
Em cám ơn ! nhưng giả sử gái Ms bị nhiễm và ngón tay mình bị xướt mà sờ vào dịch âm đạo thì như thế nào ạ, em có cần đi xét nghiệm lại không ạ?

Khi nào ngón tay bạn đang có vết thương chảy máu mà dùng ngón tay đó kích thích âm đạo trực tiếp ở trong ra dịch thì khả năng mới có nguy cơ.Còn trường hợp của bạn yên tâm vì cũng đã xét nghiệm 74 ngày âm tính coi như đã an toàn cho dù có nguy cơ.

Hoangman
04-10-2014, 17:00
Dạ chào các anh chị!
Cho em hỏi pp xét nghiệm combi ở bệnh Viện Bình DÂn-TPHCM có phải là phương pháp tìm kháng nguyên lẫn kháng thể không ạ, em đã xét nghiệm lại ở BVDK An Giang đúng 3 tháng kể từ khi có nguy cơ, nhưng sao em không dứt ám ảnh ra khỏi đầu được, em có cần xét nghiệm lại sao 6 tháng không anh chi???

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 17:02
Dạ chào các anh chị!
Cho em hỏi pp xét nghiệm combi ở bệnh Viện Bình DÂn-TPHCM có phải là phương pháp tìm kháng nguyên lẫn kháng thể không ạ, em đã xét nghiệm lại ở BVDK An Giang đúng 3 tháng kể từ khi có nguy cơ, nhưng sao em không dứt ám ảnh ra khỏi đầu được, em có cần xét nghiệm lại sao 6 tháng không anh chi???
Bạn có XN đến Tết Công Gô cũng ko tìm ra Ết. Combo hay Combi là 1 chỉ là thuật ngữ gọi

Tuanmecsedec
04-10-2014, 22:00
Dạ chào các anh chị!

Combo hay Combi là 1,vấn đề bạn yên tâm đi không cần xét nghiệm nữa.

Hoangman
05-10-2014, 06:28
Mà mấy anh cho em hỏi them trong thời gian dó em có uống thuốc kháng sinh điều trị viêm xoang dài ngài, như vậy có làm ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ??

Nguyen Ha
05-10-2014, 07:33
Mà mấy anh cho em hỏi them trong thời gian dó em có uống thuốc kháng sinh điều trị viêm xoang dài ngài, như vậy có làm ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ??

Không ảnh hưởng tới kết quả XN âm tính của bạn.

songchungvoi_HIV
05-10-2014, 08:52
Bạn có nguy cơ đâu mà cứ xán nhứ xán cạp vậy, nhãm rùi muỗi bu quá, BQT khóa chủ đề này lại
Muốn gì vào đây viết bài:
Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban)