PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mát xa bị rách Bao cao su

thangnvmb
08-09-2014, 15:06
Em đang rất bối rỗi, em xin kể lại tình huống của em nhờ các anh/chị tư vấn giúp.

Cách đây 3 tuần em có quan hệ với 1 cô gái mát xa ở khách sạn. Lúc đầu, có bao cao su, bọn em quan hệ được khoảng 5 phút thì em rút ra ngoài do bị kích thích quá. Sau đó, em cho vào âm đạo của cô gái kia. Vừa cho vào nhấp đc 1 hoặc 2 lần (cái này em không nhớ) thì cô gái ấy kêu là Bao cao su bị rách. Em rút ra thì đúng là bị rách thật. Em rút dv ra luôn và đi rửa lại bằng xà phòng.

Em được biết thì những cô gái làm ở khách sạn này đều được xét nghiệm định kỳ, và cô gái kia tỏ ra bối rối khi bao bị rách.

Cho em hỏi trường hợp này em có nguy cơ không ạ!

em cảm ơn diễn đàn ạ!

songchungvoi_HIV
08-09-2014, 15:09
Em đang rất bối rỗi, em xin kể lại tình huống của em nhờ các anh/chị tư vấn giúp.

Cách đây 3 tuần em có quan hệ với 1 cô gái mát xa ở khách sạn. Lúc đầu, có bao cao su, bọn em quan hệ được khoảng 5 phút thì em rút ra ngoài do bị kích thích quá. Sau đó, em cho vào âm đạo của cô gái kia. Vừa cho vào nhấp đc 1 hoặc 2 lần (cái này em không nhớ) thì cô gái ấy kêu là Bao cao su bị rách. Em rút ra thì đúng là bị rách thật. Em rút dv ra luôn và đi rửa lại bằng xà phòng.

Em được biết thì những cô gái làm ở khách sạn này đều được xét nghiệm định kỳ, và cô gái kia tỏ ra bối rối khi bao bị rách.

em cảm ơn diễn đàn ạ!
Bạn tình phát hiện BCS rách và rút DV ra ngay là k có nguy cơ lý do:
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
=> 2 yếu tố trên là lý do bạn k có nguy cơ với HIV
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

thangnvmb
08-09-2014, 15:12
Cho em hỏi thêm chút, các anh tư vấn nhiều có phải, thường gái mại dâm sẽ phát hiện được bao cao su rách ngay lập tức không anh?

songchungvoi_HIV
08-09-2014, 15:14
Cho em hỏi thêm chút, các anh tư vấn nhiều có phải, thường gái mại dâm sẽ phát hiện được bao cao su rách ngay lập tức không anh?
Bởi cơ thành AD Gái MD cảm nhận được vấn đề BCS rách, vì họ cũng sợ chết như bạn sợ

thangnvmb
08-09-2014, 15:17
Em cảm ơn anh, Nhờ có câu trả lời của anh em cũng yên tâm phần nào.Trong trường hợp này có cần xét nghiệm nữa không ạ?

songchungvoi_HIV
08-09-2014, 15:18
Em cảm ơn anh, Nhờ có câu trả lời của anh em cũng yên tâm phần nào.Trong trường hợp này có cần xét nghiệm nữa không ạ?
Ko có nguy cơ = Ko cần XN

Tuanmecsedec
09-09-2014, 07:32

em cảm ơn diễn đàn ạ!

Nếu vừa để vào nhịp 1,2 cái phát hiện bao rách mà rút ra liền thì không sao bạn.

thangnvmb
09-09-2014, 11:29
Cảm ơn các anh nhé,

Diễn đàn này thật sự bổ ích. Trường hợp của em là: Em rút ra sau đó đẩy vào lại thì bị rách, bạn kia bảo bcs rach nên em rút ra luôn. Rách là rách toạc luôn anh ạ!

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 11:44
Cảm ơn các anh nhé,

Diễn đàn này thật sự bổ ích. Trường hợp của em là: Em rút ra sau đó đẩy vào lại thì bị rách, bạn kia bảo bcs rach nên em rút ra luôn. Rách là rách toạc luôn anh ạ!
Bạn hoàn toàn yên tâm khi được chia sẻ

Tuanmecsedec
09-09-2014, 14:22
Cảm ơn các anh nhé,

Như vậy thì yên tâm đi bạn không có nguy cơ.