PDA

View Full Version : Tay kích thích hậu môn

Haysongchotot
05-09-2013, 16:16
Một người sau khi dùng tay kích thích dv của người đó để xuất tinh, nếu ngón tay dính tinh trùng mà lại thọc vào hậu môn của em, chỉ cho ngón tay vào 1 chút thôi thì có nguy cơ không anh chị. Làm ơn giúp em trả lời sớm!

laytroilayphat
05-09-2013, 16:49
Một người sau khi dùng tay kích thích dv của người đó để xuất tinh, nếu ngón tay dính tinh trùng mà lại thọc vào hậu môn của em, chỉ cho ngón tay vào 1 chút thôi thì có nguy cơ không anh chị. Làm ơn giúp em trả lời sớm!
Trường hợp của bạn không có nguy cơ nhé. thân !

Haysongchotot
05-09-2013, 19:46
Trường hợp của bạn không có nguy cơ nhé. thân !
Anh Tuấn ơi, em có sao không? Em sợ nhỡ người đó cho ngón tay vào làm xước hậu môn . Người đó có bảo em không phải lo, anh ý mới xét nghiệm ở Bạch Mai cách 2 tuần .

Tuanmecsedec
05-09-2013, 19:50

Trường hợp của bạn không sao.

Haysongchotot
05-09-2013, 19:53
Trường hợp của bạn không sao.
anh Tuấn ơi, anh giải thích rõ hơn để e an tâm đc ko, em lo quá. Cho ngón tay vào nhỡ làm rách hoặc xước hậu môn mà tay người đó lại dính ít tinh trùng em thấy cũng nguy hiểm lắm, e thấy giống như là quan hệ mà không đeo bao vây:(

Tuanmecsedec
05-09-2013, 20:04
anh Tuấn ơi, anh giải thích rõ hơn để e an tâm đc ko, em lo quá. Cho ngón tay vào nhỡ làm rách hoặc xước hậu môn mà tay người đó lại dính ít tinh trùng em thấy cũng nguy hiểm lắm, e thấy giống như là quan hệ mà không đeo bao vây:(

Quan hệ trực tiếp nó khác hoàn toàn,lượng tinh dịch rất nhiều và vi rút trực tiếp xâm nhập vào niêm mạc.HIV là một người hùng trong cơ thể con người.Nhưng nó yếu nhất trong các loại vi rút khác khi ra môi trường.

Vì vậy trường hợp của bạn không lây nhiễm được.Và bạn đừng tự hù mình với những câu hỏi như : lỡ như, ví dụ,nếu như .v.v.v.v.Thật tình nếu trả lời theo đúng câu hỏi ( lỡ như, ví dụ,nếu như v.v.v ) của các bạn.Mình đảm bảo sẽ không ngồi được bình tĩnh gõ bàn phím hỏi tiếp.
Trong tham vấn,rất cần các bạn cung cấp thông tin thật chính xác và sự việc xảy ra có thật.Thì khi ấy tham vấn với chuẩn.

Haysongchotot
05-09-2013, 20:13
Quan hệ trực tiếp nó khác hoàn toàn,lượng tinh dịch rất nhiều và vi rút trực tiếp xâm nhập vào niêm mạc.HIV là một người hùng trong cơ thể con người.Nhưng nó yếu nhất trong các loại vi rút khác khi ra môi trường.

Vì vậy trường hợp của bạn không lây nhiễm được.Và bạn đừng tự hù mình với những câu hỏi như : lỡ như, ví dụ,nếu như .v.v.v.v.Thật tình nếu trả lời theo đúng câu hỏi ( lỡ như, ví dụ,nếu như v.v.v ) của các bạn.Mình đảm bảo sẽ không ngồi được bình tĩnh gõ bàn phím hỏi tiếp.
Trong tham vấn,rất cần các bạn cung cấp thông tin thật chính xác và sự việc xảy ra có thật.Thì khi ấy tham vấn với chuẩn.

Như vây, cho em hỏi sau khi tinh dịch bắn ra ngoài 1 phút, người đó cho ngón tay có dính tinh vào hậu môn của em , làm xước hậu môn vì móng tay, thì em vẫn an toàn . Phải không ạ?

Tuanmecsedec
05-09-2013, 20:19
Như vây, cho em hỏi sau khi tinh dịch bắn ra ngoài 1 phút, người đó cho ngón tay có dính tinh vào hậu môn của em , làm xước hậu môn vì móng tay, thì em vẫn an toàn . Phải không ạ?

Bạn hỏi rồi,giờ nhường cho mình hỏi lại nhé.

1. Sao bạn biết ngón tay người ta có tinh dịch?
2. Sao bạn biết hậu môn bạn bị trầy xước
3. Sẽ còn câu thứ 3 quan trọng hỏi bạn,chờ bạn trả lời 2 câu này trước,sau đó sẽ có câu trả lời cho bạn.

Cái này trong tham vấn gọi là khai thác thân chủ.

Haysongchotot
05-09-2013, 20:28
Bạn hỏi rồi,giờ nhường cho mình hỏi lại nhé.

1. Sao bạn biết ngón tay người ta có tinh dịch?
2. Sao bạn biết hậu môn bạn bị trầy xước
3. Sẽ còn câu thứ 3 quan trọng hỏi bạn,chờ bạn trả lời 2 câu này trước,sau đó sẽ có câu trả lời cho bạn.

Cái này trong tham vấn gọi là khai thác thân chủ.
Hai câu đầu đều là em đề phòng trường hợp xấu nhất ạ!

Tuanmecsedec
05-09-2013, 20:40
Hai câu đầu đều là em đề phòng trường hợp xấu nhất ạ!

Câu đề phòng của bạn,thuộc dạng như Tuanmecsedec nói ở đây #6 (http://www.diendanhiv.vn/threads/1831-Tay-kich-thich-hau-mon?p=18227&viewfull=1#post18227).Câu trả lời những câu hỏi thuộc dạng như thế này thì tự tìm kiến thức trên diễn đàn có sẵn đó bạn.

Haysongchotot
05-09-2013, 20:52
Câu đề phòng của bạn,thuộc dạng như Tuanmecsedec nói ở đây #6 (http://www.diendanhiv.vn/threads/1831-Tay-kich-thich-hau-mon?p=18227&viewfull=1#post18227).Câu trả lời những câu hỏi thuộc dạng như thế này thì tự tìm kiến thức trên diễn đàn có sẵn đó bạn.
E cũng lo lắng lắm nên hỏi hơi nhiều. Thực sự e đã rất cẩn thận khi quan hệ(em không dám Qh qua hậu môn luôn), nhưng việc người đó cho ngón tay vào em không kiểm soát được , cũng không tính đến. QHTD là nhu cầu tất yếu của con người, sau 1 lần phải uống thuốc phơi nhiễm, e rất cận thận và cũng hay lên diễn đàn đọc để trang bị kiến thức, nhưng có những tình huống ngoài ý muốn như hôm nay e không biết phải làm sao nữa.
Em cám ơn anh Tuấn đã tham vấn giúp em, em sẽ đòi xem giấy xét nghiệm của a kia cách đây 2 tuần. Mong rằng e không bị sao!

CrisM
05-09-2013, 23:37
Dù anh kia có sao đi nữa bạn vẫn không sao!