PDA

View Full Version : mấy anh tư vấn em với Em đi mát xa, chỉ kích dục bằng tay

boy_buon
09-09-2014, 08:49
cho em hỏi về trường hợp này ạ. Em đi mát xa, chỉ kích dục bằng tay thôi, trong khi cô gái đang thủ dâm cho em thì e lấy ngón tay giữa móc vào trong âm đạo cô đó khoảng 1 đốt ngón tay, khi đó cô đó đang có kinh. Lúc e xuất tinh e đi rửa tay thấy có ít máu đỏ nhạt ỏ đốt đầu tiên. Em rửa tay trc bằng xà phòng nhưng k ra nhiều bọt lắm, rưả tay xong em mới lấy tay rửa xà phòng cho dương vật. Cho e hỏi e có nguy cơ nào ko, lỡ e rửa tay k sạch thì máu còn dính trên ngón tay chạm vào dv khi rửa có sao ko mấy anh

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 08:57
cho em hỏi về trường hợp này ạ. Em đi mát xa, chỉ kích dục bằng tay thôi, trong khi cô gái đang thủ dâm cho em thì e lấy ngón tay giữa móc vào trong âm đạo cô đó khoảng 1 đốt ngón tay, khi đó cô đó đang có kinh. Lúc e xuất tinh e đi rửa tay thấy có ít máu đỏ nhạt ỏ đốt đầu tiên. Em rửa tay trc bằng xà phòng nhưng k ra nhiều bọt lắm, rưả tay xong em mới lấy tay rửa xà phòng cho dương vật. Cho e hỏi e có nguy cơ nào ko, lỡ e rửa tay k sạch thì máu còn dính trên ngón tay chạm vào dv khi rửa có sao ko mấy anh
Cho dù bạn rữa với nước thui hoàn toàn k có xà phòng vẫn an toàn 100%

Tuanmecsedec
09-09-2014, 08:57

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

boy_buon
09-09-2014, 09:07
Nếu dịch âm đạo ko thì e ko lo, nhưng cô này đang có kinh, máu ra ở ngón tay e luôn, lúc đầu e chỉ nghĩ dùng tay kích thích thì ko sao, nhưng nghĩ lại có máu nữa em thấy lo quá, hiv có nhiều nhất ở trong máu :(

Tuanmecsedec
09-09-2014, 09:08
Nếu dịch âm đạo ko thì e ko lo, nhưng cô này đang có kinh, máu ra ở ngón tay e luôn, lúc đầu e chỉ nghĩ dùng tay kích thích thì ko sao, nhưng nghĩ lại có máu nữa em thấy lo quá, hiv có nhiều nhất ở trong máu :(

Cho dù đó là máu,những gì bạn kể không sao.

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 09:09
No Problem

boy_buon
09-09-2014, 09:27
Rửa tay vậy đã trôi hết chưa anh nhỉ

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 09:29
Nếu chưa thì BQT là cảnh báo bạn rùi

boy_buon
09-09-2014, 09:32
Với trường hợp như vậy mà nếu khi chưa rửa tay nhưng vô tình chạm vào dv thì có nguy cơ ko anh

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 09:35
Với trường hợp như vậy mà nếu khi chưa rửa tay nhưng vô tình chạm vào dv thì có nguy cơ ko anh
Hoàn toàn ko có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi bạn thực hiện hành vi giao cấu k có BCS. HIV k lây bên ngoài môi trường

Tuanmecsedec
09-09-2014, 14:21

Bạn yên tâm,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.