PDA

View Full Version : Bị dính máu lạ

bitbot
09-09-2014, 09:02
Tối qua em đi chơi về song lúc thay quần áo thì thấy có một vệt máu ở cổ chân
Chắc do đã máu đã dính vào chân lâu nên đã khô
Liệu em có bị sao không các anh
Em không bị vết thương nào nào chỉ là bị máu lạ dính vào chân nên muốn hỏi các anh

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 09:04
Em không bị vết thương nào nào chỉ là bị máu lạ dính vào chân nên muốn hỏi các anh
Có bạn, dính thì dùng tay khượi ra, cho vào mồm mút an toàn

Tuanmecsedec
09-09-2014, 09:05

Ngay cả bạn tạt cả thau máu vào chân bạn cũng không sao,uống chi những gì bạn kể mà có nguy cơ gì.

bitbot
09-09-2014, 09:06
Ngay cả bạn tạt cả thau máu vào chân bạn cũng không sao,uống chi những gì bạn kể mà có nguy cơ gì.

Vâng thanks anh

bitbot
09-09-2014, 09:07
Vậy mà em cứ tưởng virus sống cả trên da mình.

Tuanmecsedec
09-09-2014, 09:11

Vi rút HIV đâu phải rận hay chí sống được trên da mình.HIV chỉ có trong máu,dịch và tinh dịch của con người thôi và muốn xâm nhập phải có đường vào.

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 09:14
Bấm vào đây xem:
Sự thật về trứng gà giả nhiễm HIV tràn vào từ Trung Quốc (http://diendanhiv.vn/threads/18248-Su-that-ve-trung-ga-gia-nhiem-HIV-tran-vao-tu-Trung-Quoc)

bitbot
09-09-2014, 17:06
Vi rút HIV đâu phải rận hay chí sống được trên da mình.HIV chỉ có trong máu,dịch và tinh dịch của con người thôi và muốn xâm nhập phải có đường vào.

Vâng em cảm ơn anh
vậy mà em cứ là máu dính hiv vào da mình có thể sâm nhập vào cơ thể hình qua lỗ chân lông
nếu có dính phải máu mình chỉ việc rửa sạch sẽ bằng xà phòng là oke anh nhỉ

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 17:08
Vâng em cảm ơn anh
vậy mà em cứ là máu dính hiv vào da mình có thể sâm nhập vào cơ thể hình qua lỗ chân lông
nếu có dính phải máu mình chỉ việc rửa sạch sẽ bằng xà phòng là oke anh nhỉ
Bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

bitbot
09-09-2014, 19:43
Bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Em đọc hết và những cái này em đã đọc từ trước rồi anh à
em chỉ thắc mắc mỗi ý trên là máu dính ở da mình liệu có hiv xâm nhập được vào cơ thể không anh với cả là hôm trước em có hỏi là máu ra không khí bao lâu thì chết anh cũng cho em top để đọc rồi thì phải
mà có người lại nói virus ra ngoài không khí sẽ bị bất hoại nhưng vẫn tồn tại trong môi trường máu khô là sao anh
em chỉ muốn hỏi để hiểu biết thêm kiến thức

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 19:48
Em đọc hết và những cái này em đã đọc từ trước rồi anh à
em chỉ thắc mắc mỗi ý trên là máu dính ở da mình liệu có hiv xâm nhập được vào cơ thể không anh với cả là hôm trước em có hỏi là máu ra không khí bao lâu thì chết anh cũng cho em top để đọc rồi thì phải
mà có người lại nói virus ra ngoài không khí sẽ bị bất hoại nhưng vẫn tồn tại trong môi trường máu khô là sao anh
em chỉ muốn hỏi để hiểu biết thêm kiến thức

bitbot
09-09-2014, 19:56
Vậy có nghĩa mình bị dính máu người bị nhiễm hiv vào tay mà không biết đến lúc máu khô mới biết thì cũng không bị sao hả anh

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 20:07
Vậy có nghĩa mình bị dính máu người bị nhiễm hiv vào tay mà không biết đến lúc máu khô mới biết thì cũng không bị sao hả anh
Từ trưa giờ có ai nói bạn có sao k?? Não bạn chã động

bitbot
09-09-2014, 20:32
Từ trưa giờ có ai nói bạn có sao k?? Não bạn chã động
vâng em cảm ơn anh