PDA

View Full Version : Cho em hỏi về nước bọt trong miệng khi dính phải dịch tiết

cuncon
09-09-2014, 10:18
Sáng giờ em cứ vòng vòng mấy chủ đề liên quan đến liếm nuốt dịch âm đạo . Nên em cứ lo lo
Em có liếm âm đạo và nuốt một ít dịch âm đạo , nhưng miệng em có chảy máu chân răng và có vết xước ở môi do va chạm
Nếu dịch âm đạo có HIV thì em có nguy cơ không ạ ?
Em vẫn chưa thoát ra được nỗi lo lắng ...

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 10:25
Sáng giờ em cứ vòng vòng mấy chủ đề liên quan đến liếm nuốt dịch âm đạo . Nên em cứ lo lo
Em có liếm âm đạo và nuốt một ít dịch âm đạo , nhưng miệng em có chảy máu chân răng và có vết xước ở môi do va chạm
-Nước bọt mang tính chất acid nhẹ Enzym có trong miệng HIV bị bất hoạt, và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất nầy là lợi khí, để tối thiểu hóa sự tấn công của các vi khuẩn. Nhưng vẫn có nguy cơ với STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng gà và gan b

Tuanmecsedec
09-09-2014, 14:39

Với HIV thì bạn yên tâm không sao.

cuncon
12-09-2014, 20:55
Anh ơi , vậy cọ xát DV vào AV ( hơi mạnh ) và DV dính nhiều dịch AD vậy có nguy cơ không ạ ?

Charles
12-09-2014, 20:58
Anh ơi , vậy cọ xát DV vào AV ( hơi mạnh ) và DV dính nhiều dịch AD vậy có nguy cơ không ạ ?

Nếu chỉ cọ bên ngoài thì không có nguy cơ.

cuncon
12-09-2014, 21:10
Bên ngoài không có đưa vào anh nhưng mà em sợ cũng gây xước những vết nhỏ và virus có thể đi vào những vết xước đó ạ :(

Charles
12-09-2014, 21:13
Bên ngoài không có đưa vào anh nhưng mà em sợ cũng gây xước những vết nhỏ và virus có thể đi vào những vết xước đó ạ :(

Yên tâm không sao đâu. Chỉ có nguy cơ khi bạn đưa DV vào sâu trong AD.

songchungvoi_HIV
12-09-2014, 21:59
HIV thì an toàn nhưng STDs: Giang Mai, lậu, mồng gà và gan B hốt bạn