PDA

View Full Version : ai có kinh nghiệm cho e xin ít thông tin

accailin
09-09-2014, 21:49
QH có bao với QH k bao.cảm giác nó khác nhau như thế nào ạ

xboxvn
09-09-2014, 21:51
bạn mở bao nhiêu topic rồi? hỏi thì hỏi tại topic bạn đã mở luôn đi @@
Còn chuyện bạn hỏi thì cảm giác thế nào tự bạn biết chứ @@ Có vợ con rồi lại còn hỏi, bó tay!!!

Charles
09-09-2014, 21:51

Cũng kiểu như khi đi mưa không đội nón vậy bạn.

accailin
09-09-2014, 21:52
e chưa vk con gì mà.thiếu cảm giác lại lần đầu qh ai biết chỉ giùm ạ

khatvong
09-09-2014, 21:55
Mua 1 cái bcs về đeo vào rồi thủ dâm, so với lúc ko có , nó cũng tương tự vậy đó

accailin
09-09-2014, 21:56
nói thế thi nó khác chứ ạ.QH với thủ dâm nó khác mà

xboxvn
09-09-2014, 21:59
nói thế nào nhỉ =.= Nói chung là nó ko "thật" bằng bình thường, cảm giác vẫn như mình đúc vào 1 cái gì đó chứ ko phải là đút vào AD =.= Nhưng vẫn cảm giác :))

songchungvoi_HIV
09-09-2014, 22:04
Bạn sẽ chết ko phải vì con Ết mà chết điên

accailin
09-09-2014, 22:11
có cảm giác ướt áp j k nhỉ

accailin
09-09-2014, 22:11
a thông cảm cho e tý nào ạ

Tuanmecsedec
10-09-2014, 09:37

có cảm giác ướt áp j k nhỉ

a thông cảm cho e tý nào ạ

Quan hệ có bao cao su và không dùng bao cao su thì hoàn toàn khác xa.

Hôm nào có trời mưa,bạn thử đội nón bảo hiểm ra đường thì có thấy tóc ướt không? Và trời mưa bạn để đầu trần ra đường thì thấy tóc thể nào.Như thế bạn sẽ hiểu có mang bao cao su và không mang bao cao su sẽ như thế nào.Nếu bạn không hiểu nữa thì coi có trường mầm non nào gần nhà không đến đó hỏi các bé ở đó sẽ giải thích cho hoặc đăng ký học chung các bé.

accailin
10-09-2014, 17:20
hì e cảm ơn ạ . e quan hệ ở tư thế cưỡi ngựa khi xuất tinh xong cô gái đó rút bao ra . ở time đó liệu có nguy cơ k a

Tuanmecsedec
10-09-2014, 17:37
hì e cảm ơn ạ . e quan hệ ở tư thế cưỡi ngựa khi xuất tinh xong cô gái đó rút bao ra . ở time đó liệu có nguy cơ k a

Nếu vậy thì mắc mớ gì có nguy cơ bạn.

accailin
10-09-2014, 18:53
tại e thấy đầu bao quy đầu e bị sứt, e sợ lúc cô ấy dút bao làm dính dịch vào chỗ đó tại e vẫn nằm và xuất tinh cũng ở tư thế cưỡi ngựa a ak

Tuanmecsedec
10-09-2014, 18:59
tại e thấy đầu bao quy đầu e bị sứt, e sợ lúc cô ấy dút bao làm dính dịch vào chỗ đó tại e vẫn nằm và xuất tinh cũng ở tư thế cưỡi ngựa a ak

Bạn yên tâm không sao đâu.

accailin
10-09-2014, 19:01
vâng e cảm ơn a . nếu mà khii QH e QH ở tư thế ấy thì có nguy cơ rách bao nhiều hơn tư thế khác k a . e k có kinh nghiệm nên k biết ạ

Tuanmecsedec
10-09-2014, 19:04
vâng e cảm ơn a . nếu mà khii QH e QH ở tư thế ấy thì có nguy cơ rách bao nhiều hơn tư thế khác k a . e k có kinh nghiệm nên k biết ạ

Dù là kiểu nào,quan trọng phải mang bao cao su đúng cách như chủ đề này thì hạn chế rách bao cao su :

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

accailin
10-09-2014, 19:20
vâng. e sợ như vậy thôi chứ từ đầu đến cuối e cảm nhận dc cứ bí bí vs cả rát rát như lúc đeo bao vào đấy ạ. với cả a cho e hỏi nếu mình xuất tinh ra bao thì GMD có biết là mình xuất tinh rồi k ạ

Charles
10-09-2014, 19:29
vâng. e sợ như vậy thôi chứ từ đầu đến cuối e cảm nhận dc cứ bí bí vs cả rát rát như lúc đeo bao vào đấy ạ. với cả a cho e hỏi nếu mình xuất tinh ra bao thì GMD có biết là mình xuất tinh rồi k ạ

Thường thì khi bạn xuất tinh họ cảm nhận được ngay, nhưng cũng có trường hợp bị lãnh cảm có thể họ không cảm nhận được gì.

accailin
10-09-2014, 19:32
vâng . tại e rùng mình nên chắc cô ấy cũng biết và k thực hiện động tác QH nữa cô ấy để e xuất tinh hết rồi mới rút bao thì có sợ tuột bao k ạ . dạo này e thấy tay mình tê tê k biết do thiếu ngủ hay là do TC của HIV nữa ạ

Charles
10-09-2014, 19:36
vâng . tại e rùng mình nên chắc cô ấy cũng biết và k thực hiện động tác QH nữa cô ấy để e xuất tinh hết rồi mới rút bao thì có sợ tuột bao k ạ . dạo này e thấy tay mình tê tê k biết do thiếu ngủ hay là do TC của HIV nữa ạ

Tay tê tê có thể do thời tiết, có thể do khi ngủ bạn để tay gò bó, hoặc có thể do bạn bị stress cũng gây ra hiện tượng này.

accailin
10-09-2014, 19:39
vâng ạ . e lo quá ạ . a cho e hỏi, đó là lần đầu e QH thì e bị sứt ở đầu DV và có bị chảy máu , lúc tháo bao ra e thấy ở phần thân có dính máu của mình. có phải lúc QH thì máu chảy xg chỗ đó hay là bao thủng nên máu mới dính ở thân DV dc ạ

Charles
10-09-2014, 19:43
vâng ạ . e lo quá ạ . a cho e hỏi, đó là lần đầu e QH thì e bị sứt ở đầu DV và có bị chảy máu , lúc tháo bao ra e thấy ở phần thân có dính máu của mình. có phải lúc QH thì máu chảy xg chỗ đó hay là bao thủng nên máu mới dính ở thân DV dc ạ

DV bạn bị chảy máu thì chỉ có máu của bạn chứ máu đâu ra. Trừ khi bao rách toạc hẳn ra máu (dịch) bên ngoài mới dính vào DV bạn được.

accailin
10-09-2014, 20:07
vâng ý e là.luc qh ấy .là máu dồn xg thân dương vật ạ.hay là như thế nào.nếu mà bao bị rách thì liệu máu của chỗ sứt có xg dc thân dương vật k ạ

Charles
10-09-2014, 20:16
vâng ý e là.luc qh ấy .là máu dồn xg thân dương vật ạ.hay là như thế nào.nếu mà bao bị rách thì liệu máu của chỗ sứt có xg dc thân dương vật k ạ

Nếu bao rách sẽ rách toạc hẳn, DV ló hẳn ra và khi xong trận bạn đã thấy ngay bằng mắt thường.

accailin
10-09-2014, 20:21
khi xong trận.e k đê ý j luôn.k bjt la bao như thế nào nữa lúc suất tinh thj e k nói.nhưng trk đó e cảm thấy dv có cảm giác y hệt như lúc đeo bao và qh ấy ạ.nếu mà rách thì cảm giác phải khác đúng k ạ

Charles
10-09-2014, 20:49
khi xong trận.e k đê ý j luôn.k bjt la bao như thế nào nữa lúc suất tinh thj e k nói.nhưng trk đó e cảm thấy dv có cảm giác y hệt như lúc đeo bao và qh ấy ạ.nếu mà rách thì cảm giác phải khác đúng k ạ

Bạn cứ hình dung nếu bao rách thì cảm giác cũng kiểu như khi bạn đang đi mưa đội nón mà bỏ nón ra ý.

accailin
10-09-2014, 21:14
vâng e hiểu oy` ạ m tất cả các bào e đăng a có theo dỗi và đọc dc k ạ theo a e có nguy cơ k ạ

Charles
10-09-2014, 21:22
vâng e hiểu oy` ạ m tất cả các bào e đăng a có theo dỗi và đọc dc k ạ theo a e có nguy cơ k ạ

Mình có xem và thấy trường hợp bạn không có nguy cơ như mọi người đã tư vấn. Nên bạn hãy yên tâm đi.

accailin
10-09-2014, 21:25
vâng e cảm ơn rất nhiều ạ