PDA

View Full Version : Xét nghiệm sau 5 tuần 5 ngày...

toilatoitoi
10-09-2014, 19:12
Lúc trước mình có hành vi nguy cơ. Sau 5 tuần 5 ngày mình có đến bệnh viện xn comba ra kết quả âm tính. Đến nay cũng hơn 4 tháng mình cũng chưa xn lại. Ko biết liệu có hoàn toàn an tâm. Có trường hợp nào sau 5 tuần âm tính sau đó là dương tính ko. Nhờ a e tư vấn. Xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
10-09-2014, 19:17
Lúc trước mình có hành vi nguy cơ. Sau 5 tuần 5 ngày mình có đến bệnh viện xn comba ra kết quả âm tính. Đến nay cũng hơn 4 tháng mình cũng chưa xn lại. Ko biết liệu có hoàn toàn an tâm. Có trường hợp nào sau 5 tuần âm tính sau đó là dương tính ko. Nhờ a e tư vấn. Xin cảm ơn.
5 tuần + 5 ngày = 6 tuần Combo AT thì 1000000000000000% 12 tuần AT dù bạn k chốt ở 12 tuần, Nếu lo lắng thì chốt đi, với điều kiện từ lần XN cuối đến giờ k có nguy cơ mới

Charles
10-09-2014, 19:21

Dù bạn thực sự có nguy cơ thì kết quả XN Combo hơn 5 tuần ÂT là một kết quả rất khả quan, chưa có trường hợp nào lật kèo ở tuần 12. Giờ đã hơn 4 tháng rồi bạn nên chốt một lần cho an tâm.

Tuanmecsedec
10-09-2014, 19:27

Kết quả HIV Combo âm tính thì bạn yên tâm chưa có ca nào lật kèo tuần 12.

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)Chủ đề: 4 tuần xét nghiệm HIV Combo tại Singapore (http://diendanhiv.vn/threads/5581-4-tuan-xet-nghiem-HIV-Combo-tai-Singapore)

toilatoitoi
10-09-2014, 22:41
Thanks mọi người nhiều

toilatoitoi
10-09-2014, 22:44
Mình cũng xin chia sẻ. Lúc mình nguy cơ mình đã bị stress. Bị nhiều triệu chứng như hiv. Sau khi xét nghiệp âm tính. Những triệu chứng đó tan biến.

Tuanmecsedec
11-09-2014, 07:35
Mình cũng xin chia sẻ. Lúc mình nguy cơ mình đã bị stress. Bị nhiều triệu chứng như hiv. Sau khi xét nghiệp âm tính. Những triệu chứng đó tan biến.

Chứng tỏ TRIỆU CHỨNG là do các bạn lo lắng gây ra.

songchungvoi_HIV
11-09-2014, 07:43
Lúc mình nguy cơ mình đã bị stress. Bị nhiều triệu chứng như hiv. Sau khi xét nghiệp âm tính. => Những triệu chứng đó tan biến => Chính xác k cần chỉnh