PDA

View Full Version : qht với gái md k an toàn có dấu hiệu lậu giúp e với mọi người

duy nguyen
11-09-2014, 23:16
e qht với gái md k an toàn. e đã điều trị pep trong 10 ngày rồi. nhưng bây giờ e lại có dấu hiệu bị bệnh lậu. e phải làm sao đây. như vậy khả năng nhiễm hiv của e có cao không​

ptsu3
12-09-2014, 00:46
Yên tâm điều trị pep sẽ được kết quả như ý muốn, bạn qhtd với gmd k an toàn là NGUY HIỂM, bạn có nguy cơ cao lây nhiễm HIV , nhưng tin vui cho bạn là xưa nay chưa có ca nào dùng pep điều trị đúng cách

mà bị nhiễm cả, chúc bạn may mắn nhé !

chuaxot
12-09-2014, 01:35
Bạn hãy dùng Pep đúng khoa học. Trên diễn đàn có hướng dẫn. Còn bệnh lậu bạn vẫn phải đi khám chữa. Tức là bạn sẽ phải dùng nhiều loại thuốc khác nhau về điều trị. Trước khi uống thuốc chữa lậu nhớ hỏi bác sỹ khi bạn đang dùng Pep, đừng ngại vì bác sỹ bao giờ cũng có lời khuyên tốt nhất về cách dùng thuốc

songchungvoi_HIV
12-09-2014, 07:22
e qht với gái md k an toàn. e đã điều trị pep trong 10 ngày rồi. nhưng bây giờ e lại có dấu hiệu bị bệnh lậu. e phải làm sao đây. như vậy khả năng nhiễm hiv của e có cao không​
Bạn đã được tư vấn tại chủ đề này:
Chủ đề: đang điều trị chống phơi nhiễm hiv lại bị bệnh lậu. mọi người giúp em (http://diendanhiv.vn/threads/18484-dang-dieu-tri-chong-phoi-nhiem-hiv-lai-bi-benh-lau-moi-nguoi-giup-em)

Tuanmecsedec
12-09-2014, 09:32

Nên kiểm tra theo dõi khi nào có dấu hiệu tiểu đau buốt rát và chảy mủ ở dương vật thì mới là Lậu.Nếu Lậu phát hiện sớm chỉ cho uống kháng sinh thì chi phí điều trị không bao nhiêu tiền.