PDA

View Full Version : chết em rồi,cứu em với, lo quaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,nguy cơ voi hiv

bui duc truong
14-09-2014, 22:20
chiều nay em có di đá bóng với bọn bạn ga nhà,sau đó cả bọn đi uong bia,trong khi em dang ngoi 1 chỗ,tư nhien có nguoi ban ben canh vua di vào, tay có máu,de rớt 1 giot máu vào gót chân em,sau do em quay xuong nhìn tháy có 1 giọt nưoc màu đen nhu máu dính o got chan em,hizzzzzzzz mà ngay chỗ got chan em có 1 vet tray xuoc rat to,do em da bong bi va phai hòn da,chan em bi xuoc,vet xuoc lúc do ko chay máu,lieu em co bi lay hiv tu giot máu do ko,hic,vi lúc do em quen nhin xem tay nguoi kia co chay mau ko,em so no bi chay mau roi vẫy vao chan em lắm,mà lúc do em quen de y xem máu có roi vao mắt ko nua,lieu co khi nao mau roi vao mat ma ko biet k, truong hop nay em co sao ko,em dang rat lo lang

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:22
chiều nay em có di đá bóng với bọn bạn ga nhà,sau đó cả bọn đi uong bia,trong khi em dang ngoi 1 chỗ,tư nhien có nguoi ban ben canh vua di vào, tay có máu,de rớt 1 giot máu vào gót chân em,sau do em quay xuong nhìn tháy có 1 giọt nưoc màu đen nhu máu dính o got chan em,hizzzzzzzz mà ngay chỗ got chan em có 1 vet tray xuoc rat to,do em da bong bi va phai hòn da,chan em bi xuoc,vet xuoc lúc do ko chay máu,lieu em co bi lay hiv tu giot máu do ko,hic,vi lúc do em quen nhin xem tay nguoi kia co chay mau ko,em so no bi chay mau roi vẫy vao chan em lắm,mà lúc do em quen de y xem máu có roi vao mắt ko nua,lieu co khi nao mau roi vao mat ma ko biet k, truong hop nay em co sao ko,em dang rat lo lang
Đồ Hấpppppppppppppppppppppppppppppppppppppp Như ngày nào hả Nguyen Nam????

bui duc truong
14-09-2014, 22:25
Đồ Hấpppppppppppppppppppppppppppppppppppppp Như ngày nào hả Nguyen Nam????
aaachú bào ai vay,chau ko hieu,chau co bi lam sao ko â

bui duc truong
14-09-2014, 22:26
aaaaaaaaaaaaaaaaa ,chau cop sao ko ha ca chu ,hic hicccccccc.â

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:28
aaachú bào ai vay,chau ko hieu,chau co bi lam sao ko â

aaaaaaaaaaaaaaaaa ,chau cop sao ko ha ca chu ,hic hicccccccc.â
Áh cháu vui lòng viết chữ có dấu, không chú đóng chủ đề cháu giờ, Đồ Hấp

bui duc truong
14-09-2014, 22:34
Áh cháu vui lòng viết chữ có dấu, không chú đóng chủ đề cháu giờ, Đồ Hấp
rõ la cháu thay giọt gi nhu màu den roi vao chan chau,luc do chan cháu bi vet xuoc lúc da banh, chau ngi mau quá,chau moi hoc lop 12 thoi,ko mun chet dau...............:zk2072:aaaaaaaaaaaaaaaooooooooo oooooooooooaa. hom truoc co giáo giang bài bao hiv rat de lay nen chau so lam.,âkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ô

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:37
rõ la cháu thay giọt gi nhu màu den roi vao chan chau,luc do chan cháu bi vet xuoc lúc da banh, chau ngi mau quá,chau moi hoc lop 12 thoi,ko mun chet dau...............:zk2072:aaaaaaaaaaaaaaaooooooooo oooooooooooaa. hom truoc co giáo giang bài bao hiv rat de lay nen chau so lam.,âkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ô
Đồ điênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

bui duc truong
14-09-2014, 22:41
Đồ điênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,tu khi cô giáo cháu giang hiv,chau lo the, chu ơi cháu có bi sao ko ,âmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:43
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,tu khi cô giáo cháu giang hiv,chau lo the, chu ơi cháu có bi sao ko ,âmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Vậy đi hỏi cô giáooooooooooooooooooooo

bui duc truong
14-09-2014, 22:45
chau co lam sao ko,de chau yen tam ssssssssssssssssss

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:47
chau co lam sao ko,de chau yen tam ssssssssssssssssss
Cô giáo nào dạy thì kiến cô đó hỏi:khi875437:

bui duc truong
14-09-2014, 22:48
,,cháu lo quá nen voi len day hỏi chu,cú giúp chau voi,chau co bi lam sao ko,chau so lam,gom nay chau lai cam tay 1 ban gai cung lop núa,ban ay viet thư bào thich chaumhix

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:50
,,cháu lo quá nen voi len day hỏi chu,cú giúp chau voi,chau co bi lam sao ko,chau so lam,gom nay chau lai cam tay 1 ban gai cung lop núa,ban ay viet thư bào thich chaumhix
Biết sao chú ko trả lời hem?? Bởi câu này Cô Giáo cháu trả lời được, cần chi tới chú cho rách mồm:khi875437:

bui duc truong
14-09-2014, 22:52
chau lo lang qua chú oi

songchungvoi_HIV
14-09-2014, 22:52
chau lo lang qua chú oi
Cháu tìm cô cháu

Tuanmecsedec
15-09-2014, 05:53

Bạn chỉ bị nguy cơ chứng hoang tưởng cục bộ.