PDA

View Full Version : Em bị nhiếm HIV ko ? bị tuột bao cao su một ít

yeuhanhphuc
15-09-2014, 13:09
Chào mọi người. cho e hỏi là e đi chơi gái mại dâm lần đầu. lúc đang chơi thì bao nó bị tuột ra 1 ít. khoảng 3 phân. nên 1 phần gốc DV tiếp xúc với AD của nó. e sờ vào có tý nhầy ko biết của BCS hay của dịch AD nữa. Lúc về e kiểm tra thấy gốc DV mình ko xước xát j cả nhưng nghe bảo HIV chui vào qua những lỗ xát li ti do cọ xát với AD. E đang lo lắng quá. nó còn hôn và cắn e nữa . các anh chị cho e hỏi nguy cơ trong các trường hợp của e có cao ko ạ. e có cần phải mua thuốc pep nếu lo lắng quá ko .cảm hơn mọi người !

Buonqua
15-09-2014, 13:22
Chào mọi người. cho e hỏi là e đi chơi gái mại dâm lần đầu. lúc đang chơi thì bao nó bị tuột ra 1 ít. khoảng 3 phân. nên 1 phần gốc DV tiếp xúc với AD của nó. e sờ vào có tý nhầy ko biết của BCS hay của dịch AD nữa. Lúc về e kiểm tra thấy gốc DV mình ko xước xát j cả nhưng nghe bảo HIV chui vào qua những lỗ xát li ti do cọ xát với AD. E đang lo lắng quá. nó còn hôn và cắn e nữa . các anh chị cho e hỏi nguy cơ trong các trường hợp của e có cao ko ạ. cảm hơn mọi người !
Ngỏ xâm nhập là qua "lổ sáo" dv, BCS che phủ được đầu dv là ok. TH bạn nêu không có nguy cơ.

yeuhanhphuc
15-09-2014, 13:29
Ngỏ xâm nhập là qua "lổ sáo" dv, BCS che phủ được đầu dv là ok. TH bạn nêu không có nguy cơ.
nhưng e nghe nói là nó lây qua cả các vết xước li ti mà mắt người ko nhìn thấy đc

Buonqua
15-09-2014, 13:41
nhưng e nghe nói là nó lây qua cả các vết xước li ti mà mắt người ko nhìn thấy đc
Lý thuyết tuyên truyền là vậy, nhưng thực tế không lây như vậy. Muốn lây truyền phải hội đủ các yếu tố như: nguồn lây, cửa ngỏ xâm nhập, nồng độ vi rút, sức đề kháng.....Trong đó việc có các vết xước nhỏ li ti mắt người không thấy được ...không được xem là cửa ngỏ xâm nhập lý tưởng của hiv.

Tuanmecsedec
15-09-2014, 15:23
Chào mọi người. cho e hỏi là e đi chơi gái mại dâm lần đầu. lúc đang chơi thì bao nó bị tuột ra 1 ít. khoảng 3 phân. nên 1 phần gốc DV tiếp xúc với AD của nó. e sờ vào có tý nhầy ko biết của BCS hay của dịch AD nữa. Lúc về e kiểm tra thấy gốc DV mình ko xước xát j cả nhưng nghe bảo HIV chui vào qua những lỗ xát li ti do cọ xát với AD. E đang lo lắng quá. nó còn hôn và cắn e nữa . các anh chị cho e hỏi nguy cơ trong các trường hợp của e có cao ko ạ. e có cần phải mua thuốc pep nếu lo lắng quá ko .cảm hơn mọi người !

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ,quan trọng nhất khi bị tuột bao cao su vẫn còn bảo vệ dương vật là không sao.

Tuanmecsedec
15-09-2014, 15:25

Nơi dể bị trầy xướt là lớp da ở đầu dương vật vì rất mỏng,còn về thân dương vật thì bạn yên tâm rất dầy không sao.