PDA

View Full Version : Mặc nhầm quần lót người khác

lamnguoitotcungkho
15-09-2014, 14:42
Em chào các anh, mấy hôm trước, em có thu quần áo trên sân thượng, em ở trọ nên mọi người đều phơi trên đố. nhưng không may em có lấy nhầm một cái quần lót của nhà người khác, nhưng không để ý, và hôm sau lại lấy nó và mặc, đế hôm nay thay ra em mới nhìn kỹ thì không phải của mình, mà là của nhà người khác, em biết H sẽ không lây qua kiểu như thế này ( vì quần giật qua xà phòng và để mấy tiếng thế thì H toi rồi ). Em muốn hỏi thêm em có khả năng bị lây những bệnh khác do virus ( HPV, lậu , giang mai, mào gà... ) không ạ.

Buonqua
15-09-2014, 14:49
Em chào các anh, mấy hôm trước, em có thu quần áo trên sân thượng, em ở trọ nên mọi người đều phơi trên đố. nhưng không may em có lấy nhầm một cái quần lót của nhà người khác, nhưng không để ý, và hôm sau lại lấy nó và mặc, đế hôm nay thay ra em mới nhìn kỹ thì không phải của mình, mà là của nhà người khác, em biết H sẽ không lây qua kiểu như thế này ( vì quần giật qua xà phòng và để mấy tiếng thế thì H toi rồi ). Em muốn hỏi thêm em có khả năng bị lây những bệnh khác do virus ( HPV, lậu , giang mai, mào gà... ) không ạ.
Không bạn ơi, xà phòng có tính tẩy rửa rất cao, virus nào mà sống nổi.

lamnguoitotcungkho
15-09-2014, 14:56
Thế tức là quần lót đã được giặt qua xà phòng thì cả cả HPV và các virus gây bệnh liên quan đến tình dục cũng chết hả anh.

lamnguoitotcungkho
15-09-2014, 15:03
cái này em có tìm trên Google mà chả thấy nói gì cả, chỉ thấy bảo không được mặc chung quần lót. ôi :yoyo11:

lamnguoitotcungkho
15-09-2014, 15:21
Các anh có thông tin gì cho em xin ít thông tin về vụ này với ạ.