PDA

View Full Version : Máu dưới đế giày có lây HIV không!!!

sun123
16-09-2014, 16:25
Xin các anh tư vấn giúp em với,em bị máu dưới đế giày của người khác văng trúng mắt,và miệng em tại lúc đó em đang hả họng ra mà em bị viêm họng nữa.em lo quá.không biết người đó đi đâu đạp trúng máu nữa .hic xui quá.

Charles
16-09-2014, 16:28
Xin các anh tư vấn giúp em với,em bị máu dưới đế giày của người khác văng trúng mắt,và miệng em tại lúc đó em đang hả họng ra mà em bị viêm họng nữa.em lo quá.không biết người đó đi đâu đạp trúng máu nữa .hic xui quá.

Máu đâu ra mà ở đế giầy bạn? Trí tượng tượng của bạn quá phong phú.

Tuanmecsedec
16-09-2014, 16:29

Bạn có quá sức tưởng tượng không,đừng có rảnh rỗi nên sinh nông nổi.

ptsu3
16-09-2014, 16:31
Nếu ko phải máu từ đế giày , mà bạn chủ topic xác định đúng là máu , thì có khả năng là máu của người nào đó đi giày mà bạn đang nhắc đến từ vết thương của họ bắn sang thì sao ?

Chứ nếu thực sự có máu ở đế giày bắn vào mắt bạn thì máu đó ko làm lây nhiễm, trừ khi máu trực tiếp từ người này sang mắt bạn thì mới có nguy cơ, cần phải xác định rõ

sun123
16-09-2014, 16:47
em thấy máu dưới giầy rõ mà còn dính 1 it máu trên nền mà

Charles
16-09-2014, 17:46
em thấy máu dưới giầy rõ mà còn dính 1 it máu trên nền mà

Cứ cho là có máu dính ở đế giầy thật đi, nhưng người ta đi trước bạn, vậy làm sao để văng vào mắt, vào mồm bạn được thì đó mới là sức tưởng tượng phong phú của bạn.

sun123
17-09-2014, 12:33
vậy xin cho em hỏi thêm trường hợp này nữa hic.em lo lắm,Hồi nãy em ra lan can để phun nước bọt ,ma phía bên kia có vài người đứng em ko để ý có ai bi đút tay gi không,lúc em phun ra sao đó có nước liti bay vô mắt em,em sợ trong số mấy người đứng trước mặt em bị dứt tay rồi vãy vô mắt cùng thời điểm em phun nước bọt quá.huhu

sun123
17-09-2014, 12:33
xin đừng chửi em khùng nay nọ,tai em lo lắm các anh ơi

Tuanmecsedec
17-09-2014, 12:36
vậy xin cho em hỏi thêm trường hợp này nữa hic.em lo lắm,Hồi nãy em ra lan can để phun nước bọt ,ma phía bên kia có vài người đứng em ko để ý có ai bi đút tay gi không,lúc em phun ra sao đó có nước liti bay vô mắt em,em sợ trong số mấy người đứng trước mặt em bị dứt tay rồi vãy vô mắt cùng thời điểm em phun nước bọt quá.huhu

xin đừng chửi em khùng nay nọ,tai em lo lắm các anh ơi

Bạn không bị khùng mà bạn bị thần kinh hơi nặng.Bạn ra phun nước bọt mắc mớ gì máu ở đâu vào mắt bạn.Khi bạn phun thì gió thổi nước li ti là nước bọt của bạn chứ máu của ai đâu ra.