PDA

View Full Version : mọi người tư vấn giúp .

Muộn Màng
07-09-2013, 14:51
Cách Đây 8 hôm em có làm ở có làm ở xưởng nhà cơ khí .trong lúc đang ăn cơm. em và 1 công nhân nữa bê sắt lên ô tô . và cái máy máy cần cẩu móc ở ô tô .đón sắt bất ngờ giật mạnh làm em và người kia chảy máu tay .người đó có chạm vào và hỏi xem em có sao ko . trong khi tay người đó chảy rất nhiều máu . e rụt tay lại nhanh và chỉ xước thành hình thoi . có chảy máu nhưng rất ít lấm chấm ở vết xước . người kia 1 vết sát của sắt bung 1 mảng da. vì lúc đó nghỉ chưa em và người đó không dùng găng tay...người kia ở thanh hóa nghiện 2 năm nay rồi . và thường xuyên rủ em đi bóc bánh trả tiền
- cách đây 2 hôm đưa em em có bóp mụn cho em và chảy máu . vô tình nó chạm tay lên mắt lấy nhèm mắt . nếu em bị trong thời gian cửa sổ liệu đứa em em có sao không

songchungvoi_HIV
07-09-2013, 14:56
Cách Đây 8 hôm em có làm ở có làm ở xưởng nhà cơ khí .trong lúc đang ăn cơm. em và 1 công nhân nữa bê sắt lên ô tô . và cái máy máy cần cẩu móc ở ô tô .đón sắt bất ngờ giật mạnh làm em và người kia chảy máu tay .người đó có chạm vào và hỏi xem em có sao ko . trong khi tay người đó chảy rất nhiều máu . e rụt tay lại nhanh và chỉ xước thành hình thoi . có chảy máu nhưng rất ít lấm chấm ở vết xước . người kia 1 vết sát của sắt bung 1 mảng da. vì lúc đó nghỉ chưa em và người đó không dùng găng tay...người kia ở thanh hóa nghiện 2 năm nay rồi . và thường xuyên rủ em đi bóc bánh trả tiền
- cách đây 2 hôm đưa em em có bóp mụn cho em và chảy máu . vô tình nó chạm tay lên mắt lấy nhèm mắt . nếu em bị trong thời gian cửa sổ liệu đứa em em có sao không
Câu hỏi chưa rõ ràng những chỗ in đậm, Yêu cầu nói rõ từng chi tiết:monkeys10:

Muộn Màng
07-09-2013, 15:00
Em Nói Rõ Ràng Mà ... em chỉ muốn hỏi . nếu người kia bị h+ e có lây qua trường hợp này không . và đứa em em . nó chạm vào máu ở mụn rồi vô tình quệt lên mắt . trong thời gian cửa sổ liệu em em có bị không ạ . vì ở mắt rất dễ lây thì phải

songchungvoi_HIV
07-09-2013, 15:13
em và người kia chảy máu tay .người đó có chạm vào và hỏi xem em có sao ko . trong khi tay người đó chảy rất nhiều máu . e rụt tay lại nhanh và chỉ xước thành hình thoi . có chảy máu nhưng rất ít lấm chấm ở vết xước: Maú người kia có chạm vào vết thương chưa? Vết thương sâu k? rộng k?. người kia ở thanh hóa nghiện 2 năm Nghiện là chích matuy hay choi đá? Và chích chung với nhiều người? bóc bánh trả tiền mỗi lần như thế có sử dụng biện pháp an toàn k? cách đây 2 hôm đưa em em có bóp mụn cho em và chảy máu . vô tình nó chạm tay lên mắt lấy nhèm mắt. Thế máu của ai chạm vầo ai, sau 2 ngày thì vết thương đã đóng cửa, vậy máu từ đâu?

Muộn Màng
07-09-2013, 15:18
em nghĩ người kia chắc chích . vì không co tiền ... cùng cảnh làm thuê nên em biết . máu người đó có chạm vào vết thương tay em . vì người ta ko biết hay thế nào thì e ko rõ ý đồ . nhưng nguời ta cầm vào tay em xem em có sao ko . máu trên lòng bàn tay người kia có chảy xuống . đầu ngón tay cũng dính máu . còn vết thương của em nhìn thì chỉ xước nhẹ thôi , vì máu chỉ lấm chấm theo vết xước thôi . nhưng hôm nay nó thành sẹo nhìn rất to . e ko hiểu vì sao
em em bóp mụn cho em mụn của em chảy máu.. chứ tay em em ko sao ko chảy máu. rồi nó quệt lên mắt lây nhèm . em sợ thời gian cửa sổ mình có lây cho em em ko

songchungvoi_HIV
07-09-2013, 15:31
em nghĩ người kia chắc chích . vì không co tiền ... cùng cảnh làm thuê nên em biết . máu người đó có chạm vào vết thương tay em . vì người ta ko biết hay thế nào thì e ko rõ ý đồ . nhưng nguời ta cầm vào tay em xem em có sao ko . máu trên lòng bàn tay người kia có chảy xuống . đầu ngón tay cũng dính máu .
em em bóp mụn cho em mụn của em chảy máu.. chứ tay em em ko sao ko chảy máu. rồi nó quệt lên mắt lây nhèm . em sợ thời gian cửa sổ mình có lây cho em em ko
E cũng chỉ là suy đó thui.em nghĩ người kia chắc chích . vì không co tiền Không có tiền sau chơi ma túy hả em, em làm như ma túy rẻ như bột bắp hay bột mì vậy. Riêng về vết thương của em mô tả thì chỉ hơi bầm và dập như hình thoi, và lúc này máu cũng chỉ rướm thui khâng phải là sối xả, và máu người kia chưa hẳn rơi vào đúng vết thương em. Về đểm này em không có nguy cơ, chỉ chỉ là đau quá nên nhìn k rõ và tất cả chỉ là nghĩ về người ta như thế, Mà đã không có nguy cơ thì không lây nhiễm cho người khác được. Và tay em của em cũng chỉ là với vào khóe lấy ghèn thui không phải là bôi cả ngón tay vào mắt và dụi. về điều này cũng không có nguy cơ

Muộn Màng
07-09-2013, 15:39
em đã thấy người kia chích rồi . 2 ,3 lần rồi nhìn người ta rất đáng sợ .em xin lỗi ở trên em viết thiếu chữ chắn ( chắc chắn ) ... máu người ta có chạm vào vết thương của em mà , em còn lau mà anh . chỉ là vết thương của em ko chảy nhiều ra như người ta . chỉ có máu lấm chấm trên vết thương . em chỉ ko hiểu tại sao ..hôm trước bé bé h" thành sẹo thâm còn nồi lên . nhìn rất to
còn tay em gái e có dụi . nó bóp xong em sờ còn thấy màu cam cam dính trên tay em ,

Muộn Màng
07-09-2013, 18:14
sao Không ai tư vấn giúp em . gấp quá . e còn cứu em em :( . em chỉ muốn hỏi 8 ngày . nếu dính máu ở mụn của em .liệu em em có bị không .bác sĩ tuấn xem rồi giúp em với ...

Muộn Màng
07-09-2013, 19:19
Em Không Biết máu dính ở tay . em của em nó quẹt lên mắt có sao ko . vì niêm mạc mắt hiv có thể xâm nhập được .

Muộn Màng
07-09-2013, 20:50
Sao Không Ai Tư Vấn Giúp Em . Để Em Còn Cứu Em Em . Nó Bóp Mụn Xong Em Thấy Nó Day Xung Quanh Viền Mi Mắt Không Biết Vào Liên Mạc Chưa ... Giờ Vẫn 50 tiếng . Em Không Muốn Phải Hối Hận :(

Nguyen Ha
07-09-2013, 21:21
Sao Không Ai Tư Vấn Giúp Em . Để Em Còn Cứu Em Em . Nó Bóp Mụn Xong Em Thấy Nó Day Xung Quanh Viền Mi Mắt Không Biết Vào Liên Mạc Chưa ... Giờ Vẫn 50 tiếng . Em Không Muốn Phải Hối Hận :(

Mình thấy anh songchungvoi_HIV chia sẻ với bạn rất rõ ràng rồi. Bạn đọc lại nhé.

Muộn Màng
07-09-2013, 21:24
Chị Hà Cho Em Hỏi Nếu Dịch Nước mọng ở mụn hay Máu nếu dính sẽ màu cam cam nhưng rất ít ở mụn . nó chạm vào và bóp rồi day vào mắt nguy cơ có cao không . tại lúc em thấy nó day mắt em giật em mới nghĩ ra . nhưng nó day xong rồi .:(

Muộn Màng
07-09-2013, 23:10
Chị Hà Cho Em Hỏi Nếu Dịch Nước mọng ở mụn hay Máu nếu dính sẽ màu cam cam nhưng rất ít ở mụn . nó chạm vào và bóp rồi day vào mắt nguy cơ có cao không . tại lúc em thấy nó day mắt em giật em mới nghĩ ra . nhưng nó day xong rồi .:(
sao không tư vấn cho em nếu thực sự không sao để em biết . . .

Muộn Màng
08-09-2013, 11:58
sao ko mod nào tư vấn em . . .em muốn 1 cách chắc chắn . em có nên dùng thuốc cho em em không.

CrisM
08-09-2013, 12:14
1 mod và 1 smod trả lời ở trên rồi, sao nói k có ai?

Muộn Màng
08-09-2013, 12:19
Nhưng Em Không Thấy Thuyết Phục Vì rất gắn gọn. em muốn hỏi nếu tay dính máu nhưng ít màu cam cam . hoặc nước dịch ở mụn rồi day vào mắt có nguy cơ cao không và phân tích giúp em . anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em . e rất lo cho em em .

Muộn Màng
08-09-2013, 18:28
Nhưng Em Không Thấy Thuyết Phục Vì rất gắn gọn. em muốn hỏi nếu tay dính máu nhưng ít màu cam cam . hoặc nước dịch ở mụn rồi day vào mắt có nguy cơ cao không và phân tích giúp em . anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em . e rất lo cho em em . sao không ai phân tích 1 tí cho em hic ... e muốn cứu em em nó vô tội

songchungvoi_HIV
08-09-2013, 19:17
sao không ai phân tích 1 tí cho em hic ... e muốn cứu em em nó vô tội
Em cũng rãnh dễ sợ, đã bảo em không có nguy cơ thì làm sao em của em có nguy cơ?

Muộn Màng
08-09-2013, 22:52
Em Xl Vì E Đã Nói Dối vì em ngại . Nhưng đọc nhiều bài viết em mới biết mình cần nói thật / Em Nghĩ Mình Nhiễm cách đây gần 1năm Em Có QHTD ko an toàn ( Không Phải gái mại dâm )Người ở làng và Giờ em mới biết được 2 tuần người ta bị nhiễm .em sợ lắm ko tự tin dám đi xn .xong sáng qua em em nó bóp mụn cho em chảy máu . xong vô tình nó day mắt . mắt em em đang bị kèm nhèm rất ngứa và chảy nước mắt. lúc nó day thì em mới nghĩ ra là có thể lây qua mắt . em có cho em uống thuốc không ạ. và em hỏi mụn chắc không chảy máu nhiều chỉ ti tí màu cam cam và nước dịch bong bóng ướt ướt . day vào mắt có nguy cơ cao không ah . có ca nào nhiễm = mắt chưa . e mong mọi người tư vấn .để em mua thuốc cho em em / chán quá

Muộn Màng
08-09-2013, 23:21
Em Xl Vì E Đã Nói Dối vì em ngại . Nhưng đọc nhiều bài viết em mới biết mình cần nói thật / Em Nghĩ Mình Nhiễm cách đây gần 1năm Em Có QHTD ko an toàn ( Không Phải gái mại dâm )Người ở làng và Giờ em mới biết được 2 tuần người ta bị nhiễm .em sợ lắm ko tự tin dám đi xn .xong sáng qua em em nó bóp mụn cho em chảy máu . xong vô tình nó day mắt . mắt em em đang bị kèm nhèm rất ngứa và chảy nước mắt. lúc nó day thì em mới nghĩ ra là có thể lây qua mắt . em có cho em uống thuốc không ạ. và em hỏi mụn chắc không chảy máu nhiều chỉ ti tí màu cam cam và nước dịch bong bóng ướt ướt . day vào mắt có nguy cơ cao không ah . có ca nào nhiễm = mắt chưa . e mong mọi người tư vấn .để em mua thuốc cho em em / chán quá
Tư Vấn Giúp Em với . Em Thương em em lắm :( em sợ day vào niêm mạc mắt nó sẽ nhiễm

Muộn Màng
09-09-2013, 12:34
Sao Không Thấy Anh Tuấn Tư Vấn Cho em ... và cho em em :(

songchungvoi_HIV
09-09-2013, 13:18
Haha, cháy nhà mới lòi mặt chuột áh, xn dùm em đi ba, dậy he, hem còn cách nào khác, ok "Quan Tèo"?

Muộn Màng
09-09-2013, 17:42
Em Thì Hết Hi vọng .Nhưng Em Muốn Hỏi Đứa Em Em Có Sao Không Ạ

Tuanmecsedec
09-09-2013, 17:45

Khi nào máu (có HIV ) văng vào mắt thì mới lo.Vấn đề của bạn trước tiên phải đi xét nghiệm,xem máu mình có HIV hay không.

Muộn Màng
09-09-2013, 17:57
Haha, cháy nhà mới lòi mặt chuột áh, xn dùm em đi ba, dậy he, hem còn cách nào khác, ok "Quan Tèo"?
Em Trả hiểu vì sao anh kia có thể cười ...
anh tuấn ơi . nếu tay dính dịch ở mụn hay ít máu màu cam cam chạm vào con lươi mắt . vì nó bị kèm nhèm . chảy rất nhiều nước mắt và ngứa . nên nó đã day . nguy cơ có cao không anh

motlanlamloi186
09-09-2013, 20:46
Bạn chưa xét nghiệm nên chưa thể xác định được điều gì, mình nghĩ bạn nên dũng cảm đi xét nghiệm, xét nghiệm có kết quả mới biết như thế nào mà giải quyết chứ bạn, đừng nên tuyệt vọng như vậy. Mình cũng đã từng rất tuyệt vọng nhưng giờ cũng đỡ hơn rồi.
Cầu mong bạn không sao./.

Nguyen Ha
10-09-2013, 07:27

Ôi bài mở đầu cho topic của bạn ko có nguy cơ. Nhưng bài viết này của bạn thì thật sự có nguy cơ QHTD ko an toàn. Đi xn thôi.

Muộn Màng
10-09-2013, 18:32
em chị muốn hỏi về nguy cơ em em thôi . còn em chuận bị hết rồi , sang tuần em về em mới đi được . mong anh chị tư vấn