PDA

View Full Version : Tay dính máu móc vào lỗ mũi

Amanhqua
18-09-2014, 12:23
Các anh cho e hỏi hồi nãy e các móng làm chảy máu thì gặp nhỏ bạn mấy năm mới gặp rùi e đó chảy máu vô tình tay chảy máu của e chạm vô rùi e lấy tay đó móc vô lổ mũi tại lổ mũi e ngứa quá nên kg để ý vậy e có nguy cơ kg

songchungvoi_HIV
18-09-2014, 12:25
Các anh cho e hỏi hồi nãy e các móng làm chảy máu thì gặp nhỏ bạn mấy năm mới gặp rùi e đó chảy máu vô tình tay chảy máu của e chạm vô rùi e lấy tay đó móc vô lổ mũi tại lổ mũi e ngứa quá nên kg để ý vậy e có nguy cơ kg
Khi nào bạn dùng ống bơm hút đầy máu rùi bơm vào mũi mới có nguy cơ

Amanhqua
18-09-2014, 12:45
Vậy tay e bị xước chảy máu rùi vô tình e chạm vô tay e kia chảy máu sao a

songchungvoi_HIV
18-09-2014, 12:50
Vậy tay e bị xước chảy máu rùi vô tình e chạm vô tay e kia chảy máu sao a
Khi nào 2 tay như hình này mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
18-09-2014, 16:25

Tuanmecsedec xem lý lịch toàn bộ bài hỏi của bạn cho thấy (Bạn đừng rảnh quá sinh ra nông nổi).Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ trong trường hợp này.

Nếu bạn cảm thấy rảnh quá thì ngồi lục tìm,mò mẫm,rờ rẫm toàn bộ kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn đọc đi bạn.

Amanhqua
22-09-2014, 08:56
Anh cho e hỏi hôm qua e có dẫn bạn gái mới quen vô hotel e có hôn bạn đó và qhtd có bcs mà e tắt đèn ở ks nên e kg biết lúc hôn có gây ra vết thương chảy máu về lúc tắm e mới thấy và kt áo e mặc cũng có vết máu ngay đó vậy e có nguy cơ kg anh vì e kg biết tình hình sk của e đó

Tuanmecsedec
22-09-2014, 08:59
Anh cho e hỏi hôm qua e có dẫn bạn gái mới quen vô hotel e có hôn bạn đó và qhtd có bcs mà e tắt đèn ở ks nên e kg biết lúc hôn có gây ra vết thương chảy máu về lúc tắm e mới thấy và kt áo e mặc cũng có vết máu ngay đó vậy e có nguy cơ kg anh vì e kg biết tình hình sk của e đó

Hôn mà gây ra chảy máu,thì chỉ có nước hôn kiểu này :

http://www.truclamyentu.info/tlls_blogcaunhattan/haiconchocannhau.jpg
http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/3/18/Choi-cho-Bat-cho-can-xe-nhau-da-man-de-ca-do-an-tien-4.jpg

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 09:00
Hôn ko có nguy cơ, hôn chứ ko phải cạp hay hút máu người, nhãm quá

Amanhqua
22-09-2014, 09:08
Em viết lộn bị ở bên cánh tay giống vết thương cạo gió chảy máu đấy anh e có kiểm tra tay ÁO có vết máu cũng hơi nhiều e kg biết e đó có chảy máu gần chổ vết thương e kg vì e và e đó ôm rất sát e kg dám hỏi có bị vết thương kg sợ bị chửi a

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 09:14
Em viết lộn bị ở bên cánh tay giống vết thương cạo gió chảy máu đấy anh e có kiểm tra tay ÁO có vết máu cũng hơi nhiều e kg biết e đó có chảy máu gần chổ vết thương e kg vì e và e đó ôm rất sát e kg dám hỏi có bị vết thương kg sợ bị chửi a
Suy diễn hoang tưởng

Amanhqua
22-09-2014, 09:15
Sao suy diễn anh e thấy vết máu trên tay áo thiệt mà

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 09:17
Thấy kệ bạn cũng ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
22-09-2014, 16:12

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu bạn.

Amanhqua
22-09-2014, 21:47
Vậy tay e đó có vết thương chảy máu sao anh tối quá nên e kg thấy chảy máu cũng kg dám hỏi sợ e đó nói mình và e kg biết có chạm vào vết thương e kg nữa

Tuanmecsedec
22-09-2014, 22:07
Vậy tay e đó có vết thương chảy máu sao anh tối quá nên e kg thấy chảy máu cũng kg dám hỏi sợ e đó nói mình và e kg biết có chạm vào vết thương e kg nữa

Bạn ám ảnh quá thành ra suy diễn hù mình thôi.