PDA

View Full Version : Cần tư vấn về vấn đề xét nghiệm âm tính sau hơn 1 năm !

kienthuceohep
19-09-2014, 08:20
Chào cả nhà!

cả nhà làm ơn cho em hỏi về vấn đề xét nghiệm :

em có nguy cơ cách đây hơn 1 năm. (nguy cơ không biết có rách bao khi quan hệ GMD ,và đầu dương vật không được bảo vệ khi cạ ngoài âm đạo)

nay e vừa làm xét nghiệm HIV bằng PP : determine hiv1/2 Negative

cho em hỏi thế đủ an toàn chưa ạ?PP này chính xác với thời gian hơn 1 năm của em không?

chân thành cảm ơn!!

peheounin
19-09-2014, 08:41
Chào cả nhà!

em có nguy cơ cách đây hơn 1 năm. (nguy cơ không biết có rách bao khi quan hệ GMD ,và đầu dương vật không được bảo vệ khi cạ ngoài âm đạo)

cho em hỏi thế đủ an toàn chưa ạ?PP này chính xác với thời gian hơn 1 năm của em không?

chân thành cảm ơn!!

Với thời gian dài 1 năm như thế mà bạn cho kết quả AT thì bạn hoàn toàn yên tâm r nhé,nhiều người chỉ cần 3 tháng là đã khá yên tâm rồi,ok nhất là 6 tháng.

mongbinhan
19-09-2014, 08:44
An toàn trên cả tuyet vời

songchungvoi_HIV
19-09-2014, 09:19
Chào cả nhà!

chân thành cảm ơn!!
Với KQ AT này bạn an toàn 1 tỷ %

Tuanmecsedec
19-09-2014, 09:19
Chào cả nhà!

chân thành cảm ơn!!

Cho dù bạn có nguy cơ cao đến tận trời xanh luôn,thời gian sau 1 năm xét nghiệm âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn.

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

1phutsachan
19-09-2014, 09:25
12 tuần đã an toàn 100% rùi , 1 năm thì 1000000000% trừ trường hợp trong 1 năm đó bạn gây ra hành vi nguy cơ mới :monkeys16:

kienthuceohep
19-09-2014, 14:05
Em cám ơn tất cả các câu trả lời của cả nhà!