PDA

View Full Version : Cần được tư vấn

Xinloi1988
20-09-2014, 09:44
Em đang rất hoang mang và mong các anh/chị phân tích và tư vấn về trường hợp của em
" Chuyện là tối hôm thứ 5 vừa rồi, em có đi tiếp khách và đc mời đi Đồ Sơn. Vì nể khách hàng nên em cũng đồng ý đi và chọn 1 GMD vào phòng. Tuy nhiên do cũng sợ nên em ko quan hệ với GMD mà lúc đầu chỉ nằm ôm nhau (lúc ôm nhau thì cả 2 đều không mặc quần áo). GMD cũng cứ cố để Qh với em nên nhiều lúc cũng ngồi lên người em và cọ xát âm đạo lên ng em, em chỉ sợ lúc đoa dịch âm đạo chạm vào các vết mụn trên ng em và có lẽ cũng dính 1 ít vào DV ( lúc đấy chưa đeo BCS, mà DV có quệt qua mép ngoài âm đạo của GMD). Xong rồi GMD cũng bú ti cho em và tự thủ dâm rồi dùng chính tay đó chạm ngay vào DV của em để thủ dâm cho em ( Sợ dính dịch âm đạo vào DV) đc 1,2 cái thì em đeo bao vào và để GMD thủ dâm bằng tay cho em." Trong mọi trường hợp em ko có QH thâm nhập vào bên trong GMD.
Vậy Trường hợp của em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ? Nguy cơ lớn hay thấp, mong anh chị tư vấn sớm ạ, chứ em h đang trong tình trạng căng thẳng quá.

songchungvoi_HIV
20-09-2014, 09:51
Em đang rất hoang mang và mong các anh/chị phân tích và tư vấn về trường hợp của em
" Chuyện là tối hôm thứ 5 vừa rồi, em có đi tiếp khách và đc mời đi Đồ Sơn. Vì nể khách hàng nên em cũng đồng ý đi và chọn 1 GMD vào phòng. Tuy nhiên do cũng sợ nên em ko quan hệ với GMD mà lúc đầu chỉ nằm ôm nhau (lúc ôm nhau thì cả 2 đều không mặc quần áo). GMD cũng cứ cố để Qh với em nên nhiều lúc cũng ngồi lên người em và cọ xát âm đạo lên ng em, em chỉ sợ lúc đoa dịch âm đạo chạm vào các vết mụn trên ng em và có lẽ cũng dính 1 ít vào DV ( lúc đấy chưa đeo BCS, mà DV có quệt qua mép ngoài âm đạo của GMD). Xong rồi GMD cũng bú ti cho em và tự thủ dâm rồi dùng chính tay đó chạm ngay vào DV của em để thủ dâm cho em ( Sợ dính dịch âm đạo vào DV) đc 1,2 cái thì em đeo bao vào và để GMD thủ dâm bằng tay cho em." Trong mọi trường hợp em ko có QH thâm nhập vào bên trong GMD.
Vậy Trường hợp của em có nguy cơ nhiễm HIV không ạ? Nguy cơ lớn hay thấp, mong anh chị tư vấn sớm ạ, chứ em h đang trong tình trạng căng thẳng quá.
Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV.

Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".
Bạn bấm vào đây xem:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Xinloi1988
20-09-2014, 09:58
Kể cả DV của mình có chạm vào bên ngoài AD của GMD à anh Songchungvoi_HIV?

songchungvoi_HIV
20-09-2014, 10:00
Kể cả DV của mình có chạm vào bên ngoài AD của GMD à anh Songchungvoi_HIV?
Ok. Khi nào bạn thực hiện hành vi giao cấu DV k có BCS mới tạo ra nguy cơ

Xinloi1988
20-09-2014, 10:10
Vâng, em thì ko quan hệ, nhưng chạm ngoài mà dịch AD dính vào DV cũng không sao à anh?? Anh có thể giải thích rõ hơn đc không? Và em có phải chờ xét nghiệm không ạ??

songchungvoi_HIV
20-09-2014, 10:17
Vâng, em thì ko quan hệ, nhưng chạm ngoài mà dịch AD dính vào DV cũng không sao à anh?? Anh có thể giải thích rõ hơn đc không? Và em có phải chờ xét nghiệm không ạ??
Nếu có sao songchung nói ngay rùi bạn
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Quan he tình dục này có an toàn không: Cạ DV ngoài Âm Hộ sợ dính Ết (http://diendanhiv.vn/threads/14030-Quan-he-tinh-duc-nay-co-an-toan-khong-Ca-DV-ngoai-Am-Ho-so-dinh-Et)Chủ đề: Mong tư vấn OS AD và cà DV ngoài AD sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11708-Mong-tu-van-OS-AD-va-ca-DV-ngoai-AD-so-nhiem-HIV)Chủ đề: E có nguy cơ k? mong ac tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/10535-E-co-nguy-co-k-mong-ac-tu-van)

Tuanmecsedec
20-09-2014, 11:49

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-09-2014, 11:50

Khả năng có thể lây nhiễm khi nào có quan hệ xâm nhập trực tiếp thôi bạn.