PDA

View Full Version : em có quan hệ vs người iu được 1 năm rùi

Tienlaocai
21-09-2014, 08:31
Thưa anh chị,em có quan hệ vs người iu được 1 năm rùi,từ lúc ng iu e học lớp 9.đên lớp 10 chúng e chia tay.vì là ng iu và tin tưởng lên ko bjo e dùng bcs vs ng iu.sau khi chia tay thì mẹ e ý bị hiv và đã được lên uỷ ban xã tư vấn và cấp thuốc. Còn e ý vẫn đang đi học bình thường. Vì chia tay và ko liên lạc vs nhau nữa lên e khôg giám hỏi e ý.
Trước đây e trung bình chỉ 55 đến 56 cân. Cách đây 4 tháng e đi tập gum đã tăng lên 62 kg. Ng đẹp và cơ bẮp. Nhưng cứ nghĩ đến mẹ e bị hiv mà e lo ko pit e ý có bị ko.
Mong các a tư vấn giúp e

Tuanmecsedec
21-09-2014, 08:36
Thưa anh chị,em có quan hệ vs người iu được 1 năm rùi,từ lúc ng iu e học lớp 9.đên lớp 10 chúng e chia tay.vì là ng iu và tin tưởng lên ko bjo e dùng bcs vs ng iu.sau khi chia tay thì mẹ e ý bị hiv và đã được lên uỷ ban xã tư vấn và cấp thuốc. Còn e ý vẫn đang đi học bình thường. Vì chia tay và ko liên lạc vs nhau nữa lên e khôg giám hỏi e ý.
Trước đây e trung bình chỉ 55 đến 56 cân. Cách đây 4 tháng e đi tập gum đã tăng lên 62 kg. Ng đẹp và cơ bẮp. Nhưng cứ nghĩ đến mẹ e bị hiv mà e lo ko pit e ý có bị ko.
Mong các a tư vấn giúp e

Chuyện Mẹ bạn ấy có HIV thì có liên quan gì đến bạn ấy.Nếu bạn cảm thấy không tin tưởng thì thời điểm 1 năm rồi bạn đi xét nghiệm đã chính xác.

songchungvoi_HIV
21-09-2014, 08:43
Mong các a tư vấn giúp e
Mẹ bạn ý bị HIV thì có liên quan gì đến bạn ý?? Mẹ bạn ý đâu có truyền HIV đc cho bạn ý?? HIV đâu có lây qua giao tiếp như ăn ở chung một nhà?? Và mẹ bạn ý cũng đâu có thể QHTD với bạn ý đâu mà bạn ý nhiễm?? học đến ngần ấy mà hỏi một câu thua cả học cả học sinh lớp 5